Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

:confused: phản damg rồi, vố này đau, mất mặt, mất khách:confused::confused:

tớ đã cảnh báo nó rồi mà.... nó thích mod phân xử khóa nick tớ ấy mà.. tớ nói tớ ko xem lại đc logchat nên k report nó đc... nó còn tinh vi chụp lại report tớ, tuy nhiên nó cũng tiểu nhân lắm. ko dám chụp ra hết
Hình như sau vụ thay đổi mkvnvn chưa nộp tiền bảo hiểm thì phải, trong khi Services Trung Gian vẫn hoạt động. @Shin @legialoc @Tranau90 kiểm tra hộ mình nha
Mình cũng đang thắc mắc.... sao ko đóng bảo hiểm vẫn làm trung gian ok @@

Upvote 0
Xì mốc chắc chỉ giải quyết cái vụ bảo hiểm thôi, còn vụ của bác thì khách hàng khác tự có đánh giá, em nghĩ là xì mốc không xử đâu.

thỳ em có cần giải quyết gì đâu ạ... vào phân xử cho thớt ấy mà. ko uy tín thớt bị hạ

Upvote 0
ổng thớt sai lè lè còn gân cổ lên cãi. ( lấy 10$ seach thì bắt buộc phải làm đc ) nhưng có làm đc quái đâu mà còn đòi ăn của người ra ( trẻ con)

Upvote 0
ổng thớt sai lè lè còn gân cổ lên cãi. ( lấy 10$ seach thì bắt buộc phải làm đc ) nhưng có làm đc quái đâu mà còn đòi ăn của người ra ( trẻ con)
thế mà vẫn còn đi report em đấy a ạ

Upvote 0
Chưa bao giờ mình nói là mình sẽ refund lại $10. Các bạn đọc kỹ nội dung log chat để thấy, mình chỉ nói hoàn trả $20 (tiền cọc ) mà thôi. Tiền ko về, mình đã refund đầy đủ rồi còn gì :)

Mình làm nhiều với anh em khác, đâu phải mình là mới đâu, trước đây mình ko có quảng cáo :p, nay mình quảng cáo anh em mới biết thôi, mình vừa đi send tiền cho người ta nè :p

Upvote 0
Hình như sau vụ thay đổi mkvnvn chưa nộp tiền bảo hiểm thì phải, trong khi Services Trung Gian vẫn hoạt động. @Shin @legialoc @Tranau90 kiểm tra hộ mình nha

Mình đã từng đóng tiền bảo hiểm, tuy nhiên SHINE nói ai đóng = VND sẽ refund, và sẽ yêu cầu đóng bảo hiểm lại nếu cần :)

Vụ của mình rất đơn giản

Mình ko có scam bạn kia

Mình đã nói từ đầu phí $10 và bạn ý đã đồng ý vì PP của bạn ý ko có full info, bạn ý cũng nói từ đầu là có mail cho with và cho add bank :)

Mình đã đưa bank rồi còn đòi hỏi gì nữa ?

Thực ra với acc đấy mình with séc về vẫn ok, nhưng mình ghét thái độ nên mình refund, ko trợ giúp :)

Mình cũng đã email hộ với PP 2 lần rồi, cậu có thể check log chat

Nói chung dịch vụ của mình ko thể chê được gì nữa

Upvote 0

Vãi cả lồng, bạn có đọc hết nội dung chat ko ?, mình nói từ đầu là $10 là tiền search info, tiền này mình có bao giờ nói hoàn trả đâu ?

đó là tiền phí, mình chỉ hoàn trả tiền cọc khi tiền về thôi, rõ ràng bạn kia nói PP của bạn ấy cho with và có email, hóa ra lừa đảo, tính chơi mình nhé :). Dịch vụ với nhau mà chơi nhau :)

Mình đã refund, mình ko có scam, mình sợ gì ?

Upvote 0
tớ đã cảnh báo nó rồi mà.... nó thích mod phân xử khóa nick tớ ấy mà.. tớ nói tớ ko xem lại đc logchat nên k report nó đc... nó còn tinh vi chụp lại report tớ, tuy nhiên nó cũng tiểu nhân lắm. ko dám chụp ra hết

Mình cũng đang thắc mắc.... sao ko đóng bảo hiểm vẫn làm trung gian ok @@

đề nghị cậu đưa = chứng ra, cậu chỉ tự nói 1 phía, trong khi = chứng tớ đưa đầy đủ, vậy thì ai đúng ai sai ?

Rõ ràng tớ đã refund , ko nợ cậu đồng nào

$10 kia là tiền phí đã nói từ đầu, cậu đồng ý chứ tớ ko có ép. Có ảnh chụp log chat :p

Tính chơi nhau àh

Upvote 0
Có ai bảo bác scam đâu.

Tại mình mới đi họp ở công ty về, thấy sao nhãng có mấy tiếng mà tự nhiên bị oan nhiều quá :p, có lẽ ko đọc kỹ, vậy sorry những ai nói tớ scam nhé

Ai biết tớ ngoài đời là rõ, với tớ $10 chẳng là gì, nhưng người lớn đã nói là làm. Tiền đó là tiền phí, ko hoàn trả :) vì đã có deal từ đầu

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week