Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

Ông đưa cho người ta sao ông ko báo.. vs tôi đưa acc cho ông with cơ mà chứ tôi có lấy bank đâu.. là tự ông để vào đấy... ông để vào đấy ông có báo vs tôi là ông để ko ??? Phí 10$ SSN vs DOB ông tìm thế ông đã giao cho tôi chưa?.. bằng chứng ông giao đâu?

Mình hỏi cậu nhé

Đưa = chứng là mình nói mình sẽ refund $10 ?

Upvote 0
Kẻ 8 lạng người nữa cân, khi nào mới xog đây. Mob vào solve đi cho lẹ

Upvote 0
Mình hỏi cậu nhé

Đưa = chứng là mình nói mình sẽ refund $10 ?

bạn chỉ nói là sẽ refun tiền cho mình, tớ đưa bạn 400k cơ mà sao rèfun có 200k... Bạn nói 200k tiền phí hỗ trợ ssn vs DOB... thế bạn hỗ trợ đến đâu rồi? SSN và DOB đâu?

Upvote 0
bạn chỉ nói là sẽ refun tiền cho mình, tớ đưa bạn 400k cơ mà sao rèfun có 200k... Bạn nói 200k tiền phí hỗ trợ ssn vs DOB... thế bạn hỗ trợ đến đâu rồi? SSN và DOB đâu?

ớ, mình nói rồi, ở con VPS ý, cậu vào mà lấy, full info nhé, có cả bank luôn :p, đừng nói là email tớ ngụy tạo nhé :D

Upvote 0
ớ, mình nói rồi, ở con VPS ý, cậu vào mà lấy, full info nhé, có cả bank luôn :p, đừng nói là email tớ ngụy tạo nhé :D

Ông cho vào VPS ông có báo cho tôi ko? bằng chứng đâu... ông cứ đọc mấy cái cmt mà mọi người nói về ông ấy là ông tự hiểu... có ai ủng hộ ông ko? ko nổi 1 cái cmt...vừa ăn cướp vừa la làng à?

Upvote 0
Ông cho vào VPS ông có báo cho tôi ko? bằng chứng đâu... ông cứ đọc mấy cái cmt mà mọi người nói về ông ấy là ông tự hiểu... có ai ủng hộ ông ko? ko nổi 1 cái cmt...vừa ăn cướp vừa la làng à?

ối, hị hị , VPS là của bạn, người sở hữu là của bạn, giờ đuối lý thì nói vớ nói vẩn

Mình nghĩ bạn ko nên nói nữa, vì nếu nói nữa thì người ta ko còn nghi ngờ gì nữa đâu :(.

Upvote 0
bạn xem tất cả các cmt của mọi người vào xem... có ai nghi ngờ mình ko :))
Hay họ chỉ nói về bạn.???

Upvote 0
ối, hị hị , VPS là của bạn, người sở hữu là của bạn, giờ đuối lý thì nói vớ nói vẩn

Mình nghĩ bạn ko nên nói nữa, vì nếu nói nữa thì người ta ko còn nghi ngờ gì nữa đâu :(.
Nói thật với bác, bác nói ít đi mấy câu đi. Em là người ngoài nếu em muốn tìm dịch vụ thì em sẽ tìm người khác chứ không tìm bác. Lời thật thì hơi khó nghe, nhưng tính hiếu thắng của bác chỉ làm bác mất khách thôi. 2 bác đều không sai, nhưng chả bác nào đúng, căn bản là 2 bác không rõ ràng với nhau từ đâu.

Upvote 0
Mình đã từng đóng tiền bảo hiểm, tuy nhiên SHINE nói ai đóng = VND sẽ refund, và sẽ yêu cầu đóng bảo hiểm lại nếu cần :)

Vụ của mình rất đơn giản

Mình ko có scam bạn kia

Mình đã nói từ đầu phí $10 và bạn ý đã đồng ý vì PP của bạn ý ko có full info, bạn ý cũng nói từ đầu là có mail cho with và cho add bank :)

Mình đã đưa bank rồi còn đòi hỏi gì nữa ?

Thực ra với acc đấy mình with séc về vẫn ok, nhưng mình ghét thái độ nên mình refund, ko trợ giúp :)

Mình cũng đã email hộ với PP 2 lần rồi, cậu có thể check log chat

Nói chung dịch vụ của mình ko thể chê được gì nữa

Chào bạn, Vụ topic này không phải việc của mình, mình không tham gia, chỉ tình cờ thấy dịch vụ của bạn chưa thay đổi tiền bảo hiểm, sợ Shin nhiều việc ko để ý nên báo lại.

Upvote 0
Chào bạn, Vụ topic này không phải việc của mình, mình không tham gia, chỉ tình cờ thấy dịch vụ của bạn chưa thay đổi tiền bảo hiểm, sợ Shin nhiều việc ko để ý nên báo lại.

THANX MOD, như hôm trước admin có nói là ai đóng bảo hiểm = VND thì refund và sẽ yêu cầu đóng lại nếu cần. Mình đã được SHINE refund đầy đủ và chưa thấy SHINE yêu cầu đóng lại :)

Upvote 0
Nói thật với bác, bác nói ít đi mấy câu đi. Em là người ngoài nếu em muốn tìm dịch vụ thì em sẽ tìm người khác chứ không tìm bác. Lời thật thì hơi khó nghe, nhưng tính hiếu thắng của bác chỉ làm bác mất khách thôi. 2 bác đều không sai, nhưng chả bác nào đúng, căn bản là 2 bác không rõ ràng với nhau từ đâu.

Mình ko sợ mất khách bạn àh, cái gì ra cái đó, làm ăn uy tín là phải dựa vào = chứng, ko ai dùng cảm tính để phán xét

Ông kia chỉ nói mình này nọ

Nhưng = chứng đâu, trong khi mình show đầy đủ

= chứng nào nói mình phải refund $10, mình đã nói từ đầu $10 là tiền phí tìm info và bạn ý đã đồng ý, mình có bắt bạn ấy đâu ?

Mình đã refund đầy đủ rồi mà bạn ấy cứ lèm bà lèm bèm, mình mới phải tạo thread ở đây

Upvote 0
bác này nói chuẩn nè mình đang cay cú bọn Vietnamobile nên giờ ghét cái bọn DV làm ăn ko rỏ ràng lắm, trong này thread cũng vậy làm ăn chả rỏ ràng ko nói rỏ cho khách từ đầu, rồi xong khách mất 10$ :D

Upvote 0
Mình ko sợ mất khách bạn àh, cái gì ra cái đó, làm ăn uy tín là phải dựa vào = chứng, ko ai dùng cảm tính để phán xét

= chứng nào nói mình phải refund $10, mình đã nói từ đầu $10 là tiền phí tìm info và bạn ý đã đồng ý, mình có bắt bạn ấy đâu ?

Mình đã refund đầy đủ rồi mà bạn ấy cứ lèm bà lèm bèm, mình mới phải tạo thread ở đây
10$ tìm info ông ta đồng ý vì sao ? vì nghĩ sẽ rút đc tiền nên đồng ý, đằng này đồng ý rồi mất 10$ rồi mà việc thì chưa xong, bạn làm DV mà bạn k giải thích từ đầu cho khách hàng của bạn bít sao ? đáng lý phải nói nếu ko rút đc thì mất 10$ chứ
Làm DV thì nên chuyên nghiệp tí đáng lý phải rỏ ràng từ đầu thì đã chả ra thế này :)

Upvote 0
10$ tìm info ông ta đồng ý vì sao ? vì nghĩ sẽ rút đc tiền nên đồng ý, đằng này đồng ý rồi mất 10$ rồi mà việc thì chưa xong, bạn làm DV mà bạn k giải thích từ đầu cho khách hàng của bạn bít sao ? đáng lý phải nói nếu ko rút đc thì mất 10$ chứ

Cậu ko hiểu đâu

Để mình nó lại nhé

Cậu ý vào nói cần thuê bank

Cậu ý nói PP cho phép add bank và có email cho with

Mình mới tiến hành đàm phán giá cả, cậu ý ok

Sự việc nảy sinh khi mình yêu cầu đưa info để mình reg bank, cậu ấy nói info ko full

Do đó mới phát sinh ra vụ $10 để tìm info

Xong rồi hóa ra là PP của cậu ý có vấn đề, cậu ý biết từ trước nhưng cố lừa mình.

Mình đã phải chịu mất tiền reg bank cho cậu ý rồi, nhưng mình vẫn refund, nhưng riêng $10 thì ko được vì nó nằm ngoài danh mục refund

Và như mình nói, info bank của cậu ấy vẫn có đấy thôi, full luôn, vì mình đã tìm ra rồi, nếu cậu ấy tạo PP mới thì mình sẽ lấy code verify cho, coi như mình mừng tuổi $20 cho, nhưng cậu ấy cứ lèm bà lèm bèm, mình mới phải report

Việc chỉ có thế, ai làm to chuyện thì các cậu đọc sẽ hiểu :)

Upvote 0
Cậu ko hiểu đâu

Để mình nó lại nhé

Sự việc nảy sinh khi mình yêu cầu đưa info để mình reg bank, cậu ấy nói info ko full

Xong rồi hóa ra là PP của cậu ý có vấn đề, cậu ý biết từ trước nhưng cố lừa mình.

Mình đã phải chịu mất tiền reg bank cho cậu ý rồi, nhưng mình vẫn refund, nhưng riêng $10 thì ko được vì nó nằm ngoài danh mục refund

Và như mình nói, info bank của cậu ấy vẫn có đấy thôi, full luôn, vì mình đã tìm ra rồi, nếu cậu ấy tạo PP mới thì mình sẽ lấy code verify cho, coi như mình mừng tuổi $20 cho, nhưng cậu ấy cứ lèm bà lèm bèm, mình mới phải report

2 bác phức tạp VKL ông nào cũng nói mình đúng cả haiz :(

Upvote 0

thế ông ko đưa tôi mấy cái đấy sao tôi biết là ông có tìm info ko?
Cậu ko hiểu đâu

Để mình nó lại nhé

bạn nói là việc này dễ ợt và mình nói là đưa cả cho cậu làm vì mình k biết làm mà

Upvote 0
2 bác phức tạp VKL ông nào cũng nói mình đúng cả haiz :(

Mình nói rồi, ông kia chỉ được cái mồm thôi, còn = chứng ko có, trong khi = chứng mình đưa đầy đủ, bởi vì mình làm ăn đàng hoàng, ko cố tình lừa gạt ai

Nếu cậu xem hết ảnh log chat thì cậu thấy nhé, đấy, cậu ý đã nói dối từ đầu, mình có nói điêu ko ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week