Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

đề nghị cậu đưa = chứng ra, cậu chỉ tự nói 1 phía, trong khi = chứng tớ đưa đầy đủ, vậy thì ai đúng ai sai ?

Rõ ràng tớ đã refund , ko nợ cậu đồng nào

$10 kia là tiền phí đã nói từ đầu, cậu đồng ý chứ tớ ko có ép. Có ảnh chụp log chat :p

Tính chơi nhau àh

Thớt cứ xem người ngoài cmt là khách quan nhất. tớ k bảo thớt scam. tớ chỉ nói thớt làm ăn như .... cũng đòi lấy tiền lại còn reporrt ta :)) mà thớt đừng gọi ta là chó.... thớt ăn tiền của chó ko hề dễ đâu

Upvote 0
Tại mình mới đi họp ở công ty về, thấy sao nhãng có mấy tiếng mà tự nhiên bị oan nhiều quá :p, có lẽ ko đọc kỹ, vậy sorry những ai nói tớ scam nhé

Ai biết tớ ngoài đời là rõ, với tớ $10 chẳng là gì, nhưng người lớn đã nói là làm. Tiền đó là tiền phí, ko hoàn trả :) vì đã có deal từ đầu

Nói k phải ngoa chứ mình có nhận đc cái ssn hay DOB nào đâu. Mình nghi ngờ thớt ko làm mà vẫn đòi tiền :)) thớt có bằng chứng giao 2 cái đó cho mình ko mà đòi lấy tiền mình :)) Đừng bảo bây giờ thớt mới giao nhé.... giờ giao nó k còn tác dụng gì đâu... mọi ng đọc hết mọi ng mới comt vs lại log chat là do thớt show lên mọi ng đọc rồi cmt chứ k phải nghe tớ kể

Upvote 0
Nói k phải ngoa chứ mình có nhận đc cái ssn hay DOB nào đâu. Mình nghi ngờ thớt ko làm mà vẫn đòi tiền :)) thớt có bằng chứng giao 2 cái đó cho mình ko mà đòi lấy tiền mình :)) Đừng bảo bây giờ thớt mới giao nhé.... giờ giao nó k còn tác dụng gì đâu... mọi ng đọc hết mọi ng mới comt vs lại log chat là do thớt show lên mọi ng đọc rồi cmt chứ k phải nghe tớ kể

Ối vãi cả ra, có dám sure ko ?

Nếu mình nc với mod mà mình show được tất cả những info reg bank của bạn, liệu bạn có im ko ?

Nếu chơi thì gọi bất kỳ mod nào vào, mình tạo group chat 3 người, mình show cho.

Mình nói rồi, mình đã đưa bank cho bạn rồi, bạn đừng bốc phét nữa

Upvote 0

Nếu mình nc với mod mà mình show được tất cả những info reg bank của bạn, liệu bạn có im ko ?

Nếu chơi thì gọi bất kỳ mod nào vào, mình tạo group chat 3 người, mình show cho.

show lên đây luôn cho mọi ng xem đi

Bên này k nhận đc cái gì cả.. mod nào thích teamview xem ok hết.

Upvote 0

Bạn đưa mình cái ssn vs cái DOB bao giờ???? bạn có dám tự tin show cái đoạn chát bạn nói chuyện vs mình bắt đầu từ lúc bạn chém gió là làm dễ ợt đến lúc mà bạn nhận tiền xong ấy

Upvote 0
mình nghĩ cậu nên im được rồi đấy

Đây là email cậu email cho mình thông tin VPS, mình đã đưa tất cả thông tin bank mà mình đã reg vào cái VPS của cậu rồi :)

Upvote 0
mình nghĩ cậu nên im được rồi đấy

Đây là email cậu email cho mình thông tin VPS, mình đã đưa tất cả thông tin bank mà mình đã reg vào cái VPS của cậu rồi :)

View attachment 48160
Mày giỏi lắm mày vừa mới đưa vào thôi.. tao ko đổi pass VPS

Mày đưa cho tao mà sao mày k báo tao 1 tiếng :)) có đoạn chát nào viết là mày giao bank cho tao rồi ko ?

Upvote 0
Mày giỏi lắm mày vừa mới đưa vào thôi.. tao ko đổi pass VPS

Mày đưa cho tao mà sao mày k báo tao 1 tiếng :)) có đoạn chát nào viết là mày giao bank cho tao rồi ko ?

lại mày tao rồi, đừng nóng chứ bạn.

Rõ ràng email này là từ bạn gửi cho mình từ hôm 23-02 nhé, mình có nói điêu đâu, nên mình nói rồi, đừng thách đố mình, cậu tính chơi mình nhưng ko được đâu :p

thấy khách chưa, như quân nguyên nhé

Upvote 0
Có Mod nào onl vào Phân xử xem hộ cái. em sai thỳ banned nick em đi để trả lại sự sạch sẽ cho thớt cái :))

Upvote 0
lại mày tao rồi, đừng nóng chứ bạn.

Rõ ràng email này là từ bạn gửi cho mình từ hôm 23-02 nhé, mình có nói điêu đâu, nên mình nói rồi, đừng thách đố mình, cậu tính chơi mình nhưng ko được đâu :p

thấy khách chưa, như quân nguyên nhéView attachment 48161

Đấy chỉ là email tao đưa cho mày .. chứ có bằng chứng gì là mày đã giao bank cho tao. mày show lên tao xem cái
khách của mày đông thế nào thỳ tao biết rồi
Gọi mày tao thôi.. mày còn gọi tao là chó cơ.. mày k phải đóng kịch đâu... sống thật đi

Upvote 0
Đây nhé, là = chứng mình đã từng email cho PP hỗ trợ cho bạn nhé, và bạn đã chuyển tiếp cho mình nhé. Mình làm ăn đàng hoàng, nói có xách, mách có chứng nhé. Ko phải là mình ko muốn giúp, mà mình ghét cái thái độ của cậu thôi :p

Upvote 0
Đây nhé, là = chứng mình đã từng email cho PP hỗ trợ cho bạn nhé, và bạn đã chuyển tiếp cho mình nhé. Mình làm ăn đàng hoàng, nói có xách, mách có chứng nhé. Ko phải là mình ko muốn giúp, mà mình ghét cái thái độ của cậu thôi :p

View attachment 48162

vãi cả pro còn ko cả biết đây là mail tự động... ông đã làm tới nơi tới chốn chưa mà lấy tiền... tôi chỉ hỏi thế thôi... ông có hiểu là ông đang report cái gì không. mọi bằng chứng ông show lên toàn chống lại ông. Mọi ng vào cmt thỳ ông bảo ng của tôi....

Upvote 0

View attachment 48162

Cái bằng chứng ông giao bank cho tôi đâu. ông kêu cho vào vps thế sao ko báo 1 tiếng
10 $ phí seach SSN vs DOB.. thế DOB vs SSN đã giao chưa? bằng chứng đâu hay giờ mới giao. giờ mới giao thỳ cho luôn

Upvote 0
Cái bằng chứng ông giao bank cho tôi đâu. ông kêu cho vào vps thế sao ko báo 1 tiếng
10 $ phí seach SSN vs DOB.. thế DOB vs SSN đã giao chưa? bằng chứng đâu hay giờ mới giao. giờ mới giao thỳ cho luôn

Mình nói rồi, thông tin VPS cậu giao cho mình từ email đã lộ ra rồi, mình đã để file txt trên cái VPS của cậu từ hôm đấy cơ, mod hay admin vào con VPS là thấy kể cả cậu xóa vẫn có thể khôi phục nhé, đừng cố gắng ngụy tạo = chứng

Tóm lại

Mình đã refund đầy đủ

Tiền $10 là tiền phí tìm info, đã giao kèo từ đầu, chưa bao giờ mình nói sẽ refund tiền này

Cậu đã lừa dối tớ là acc PP của cậu có email cho with cũng như cho add bank

Mình đã tha lỗi cho cậu = cách refund tiền cọc rồi

Nội dung sự việc chỉ thế thôi

Còn bank thì cậu vẫn có, mình đâu có lấy đâu :D vì mình giao rồi mà

Khi nào tạo acc PP mới mà cần code verify thì cứ buzz mình, mình giao cho, tính mình ko bẩn bựa đến mức là có code mà im đâu

That's it

Upvote 0
Mình nói rồi, thông tin VPS cậu giao cho mình từ email đã lộ ra rồi, mình đã để file txt trên cái VPS của cậu từ hôm đấy cơ, mod hay admin vào con VPS là thấy kể cả cậu xóa vẫn có thể khôi phục nhé, đừng cố gắng ngụy tạo = chứng

Tóm lại

Mình đã refund đầy đủ

Tiền $10 là tiền phí tìm info, đã giao kèo từ đầu, chưa bao giờ mình nói sẽ refund tiền này

Cậu đã lừa dối tớ là acc PP của cậu có email cho with cũng như cho add bank

Mình đã tha lỗi cho cậu = cách refund tiền cọc rồi

Nội dung sự việc chỉ thế thôi

Còn bank thì cậu vẫn có, mình đâu có lấy đâu :D vì mình giao rồi mà

Khi nào tạo acc PP mới mà cần code verify thì cứ buzz mình, mình giao cho, tính mình ko bẩn bựa đến mức là có code mà im đâu

That's it

Ông đưa cho người ta sao ông ko báo.. vs tôi đưa acc cho ông with cơ mà chứ tôi có lấy bank đâu.. là tự ông để vào đấy... ông để vào đấy ông có báo vs tôi là ông để ko ??? Phí 10$ SSN vs DOB ông tìm thế ông đã giao cho tôi chưa?.. bằng chứng ông giao đâu?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week