Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

Ông thớt lặng lẽ bỏ vào file txt trong VPS mà ko nói gì thì đố ai mà biết. Như vậy nguyên nhân đầu tiên phải là từ ông thớt.

Upvote 0
có 10$ thôi mà để mất 1 số khách k ít đâu, 2 bên đều có hại

Upvote 0
Ông thớt lặng lẽ bỏ vào file txt trong VPS mà ko nói gì thì đố ai mà biết. Như vậy nguyên nhân đầu tiên phải là từ ông thớt.

lại nữa, cậu hãy sử dụng cái đầu mà tập phán đoán đi

Thứ 1: Cậu ý là chủ cái VPS, mình ko là chủ, đồng ý chưa, nếu đồng ý thì đến vế thứ 2

Thứ 2: Khi mình làm những gì và đến đâu, mình đều chủ động nói với bạn ý, thậm chí xem log chat cuối đi, chính mình chủ động đòi refund, vậy với 1 người luôn chủ động như mình, mình đi scam làm gì $10 để mất uy tín cũng như phải ngồi lì ở nhà F5 để trả lời như thế này ?

Upvote 0
có 10$ thôi mà để mất 1 số khách k ít đâu, 2 bên đều có hại

Nói thật, mình ko sợ mất khách ,thà có khách xịn, hiểu chuyện còn hơn mấy ông tào lao :p. Hãy tập trung xem tất cả log chat mình đã up để hiểu sự việc

Còn bạn mà bị mình cảnh báo, bạn ý bán thẻ PO, gần như cùng ngành nghề, người trong nghề hại nhau ko có gì xa lạ, mình hiểu

Upvote 0
bank nào của usa mà đòi trùng tên với pp mới được nhận tiền vậy? truoc giờ thấy mỗi thằng PO tiền về bank mà khác tên thì bắt giải trình thôi, cho xin cái bank để tớ reg 1 ít xài với :v
MMO chứ có phải UG đâu mà mỗi lần reg pp phải có full info để reg....

Upvote 0
bank nào của usa mà đòi trùng tên với pp mới được nhận tiền vậy? truoc giờ thấy mỗi thằng PO tiền về bank mà khác tên thì bắt giải trình thôi, cho xin cái bank để tớ reg 1 ít xài với :v
MMO chứ có phải UG đâu mà mỗi lần reg pp phải có full info để reg....

Hi hi hi, để biết được bank, cách vận hành, cách reg là phải mất xương máu chứ ko phải ngồi khơi khơi hỏi như bạn đâu :D, mình làm với nhiều người, tiền về liên tục, có ai phàn nàn đâu nhỉ :p. Đã là bank xịn thì phải name trùng name mới về được :p, ko trùng name là bị rejected :D. Cậu có hiểu ko :D

Upvote 0
Hi hi hi, để biết được bank, cách vận hành, cách reg là phải mất xương máu chứ ko phải ngồi khơi khơi hỏi như bạn đâu :D, mình làm với nhiều người, tiền về liên tục, có ai phàn nàn đâu nhỉ :p. Đã là bank xịn thì phải name trùng name mới về được :p, ko trùng name là bị rejected :D. Cậu có hiểu ko :D
Thì ko hiểu mới hỏi....cậu làm dịch vụ cậu phải biết trước MMO thì phần lớn reg pp đều fake info chứ...
@newk45 vào coi cái bank trong vps rồi cho tớ mượn caí routing number nhé, paypal hiện tại chỉ cho add 1 số bank thôi, bank ảo hay trung gian prepaid card 1 là add vào limit ngay 2 là add vào đòi verify call

Upvote 0
Thì ko hiểu mới hỏi....cậu làm dịch vụ cậu phải biết trước MMO thì phần lớn reg pp đều fake info chứ...
@newk45 vào coi cái bank trong vps rồi cho tớ mượn caí routing number nhé, paypal hiện tại chỉ cho add 1 số bank thôi, bank ảo hay trung gian prepaid card 1 là add vào limit ngay 2 là add vào đòi verify call

Cậu ấy ko dám đưa đâu, vì nếu đưa là lòi ra đã lấy bank info àh :D hị hị hị

Upvote 0
Cậu ấy ko dám đưa đâu, vì nếu đưa là lòi ra đã lấy bank info àh :D hị hị hị
Nếu càng muốn làm cho rõ thì yêu cầu cậu đưa cả usename và pass log vào bank đó ra, nếu thật sự cậu reg bank bằng info của @newk45 , thì ko còn gì để nói cả.

Upvote 0
Nếu càng muốn làm cho rõ thì yêu cầu cậu đưa cả usename và pass log vào bank đó ra, nếu thật sự cậu reg bank bằng info của @newk45 , thì ko còn gì để nói cả.
bác thớt làm theo cách này coi . show cho người ta kiểm tra . cây ngay thì sợ gì chết đứng . từ đầu đến giờ bác toàn vòng vo thế nào ý . em khách quan thôi chả bênh ai

Upvote 0

VERIFY NGON NHÉ :p

Thích tớ chụp cho những cuộc xèng về bank (completed)

Upvote 0
Dù dịch vụ cậu làm có hoàn toàn đúng như lời nói thì cũng ko nên làm to chuyện ra, kinh doanh mà cứ kéo tiếng xấu về là ko hay, êm được cái gì thì êm
Còn giả sử dịch vụ cậu có gì....ko sáng cho lắm thì tốt nhất cũng ....im lặng cho êm ấm mà thôi, cứ cãi qua cãi lại mọi người vào lại làm rối hết cả lên

Upvote 0

Ối, đục nước béo cò đây hị hị

Mình chỉ làm việc đó với mod, và có rất nhiều cách để làm, vd cho mod login xem acc PP bị limited của cậu ấy

Xong cho em info bank mình reg, nếu trùng họ và name là đúng rồi :D

Upvote 0
VERIFY NGON NHÉ :p

Thích tớ chụp cho những cuộc xèng về bank (completed)
View attachment 48172

Cần ở đây là tên của chủ bank cậu reg có đúng tên với info của pp cậu kia ko, nếu đúng tên thì đúng là cậu đã tốn công search info ssn và dob để reg bank, còn sai tên thì nói thật full info đầy, fresh là reg bank được hết...

Upvote 0
Dù dịch vụ cậu làm có hoàn toàn đúng như lời nói thì cũng ko nên làm to chuyện ra, kinh doanh mà cứ kéo tiếng xấu về là ko hay, êm được cái gì thì êm
Còn giả sử dịch vụ cậu có gì....ko sáng cho lắm thì tốt nhất cũng ....im lặng cho êm ấm mà thôi, cứ cãi qua cãi lại mọi người vào lại làm rối hết cả lên

Vãi, cậu xem thread này https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Mình có nói gì đâu, tự nhiên cậu ấy nhảy vào nói lung tung :p, mình đã nc đàng hoàng tử tế ở yahoo rồi mà vẫn ko được, chửi mình, mình mới chửi lại và cảnh báo sẽ nhờ Admin hoặc Mod khóa nick nếu nói lung tung :p, đó là lý do nó lòi ra thread này

Upvote 0
Cần ở đây là tên của chủ bank cậu reg có đúng tên với info của pp cậu kia ko, nếu đúng tên thì đúng là cậu đã tốn công search info ssn và dob để reg bank, còn sai tên thì nói thật full info đầy, fresh là reg bank được hết...

àh, cái đó tớ sẽ làm việc với người có trách nhiệm, chứ xin lỗi, cậu là ai, cậu có tư cách gì để yêu cầu mình đưa ?

Upvote 0
àh, cái đó tớ sẽ làm việc với người có trách nhiệm, chứ xin lỗi, cậu là ai, cậu có tư cách gì để yêu cầu mình đưa ?
Vậy cậu bắt đầu cãi cùn rồi àh????
Nếu thật sự cậu oan hoặc muốn mọi người thông cảm, chỉ cần quăng cái bank với info xem đúng trùng với info của paypal cậu kia lên thôi, vậy là xong. mọi người cãi nhau làm gì, còn cậu làm ko được thì hiểu rồi đây
Mình chả muốn tham gia tranh luận này làm gì, mà thấy cả 2 cậu cùn quá, vào nói thêm vài lời cho kết thúc nhanh cái vụ này thôi

Upvote 0
Vậy cậu bắt đầu cãi cùn rồi àh????
Nếu thật sự cậu oan hoặc muốn mọi người thông cảm, chỉ cần quăng cái bank với info xem đúng trùng với info của paypal cậu kia lên thôi, vậy là xong. mọi người cãi nhau làm gì, còn cậu làm ko được thì hiểu rồi đây
Mình chả muốn tham gia tranh luận này làm gì, mà thấy cả 2 cậu cùn quá, vào nói thêm vài lời cho kết thúc nhanh cái vụ này thôi

Thích thì cho cậu xem chơi, mình chỉ show cho người có trách nhiệm thôi, để ý cột ngày bên tay phải nhé

search info.jpg

Upvote 0
Thích thì cho cậu xem chơi, mình chỉ show cho người có trách nhiệm thôi, để ý cột ngày bên tay phải nhé

View attachment 48173
Cậu show cái đó làm gì vậy...........
nhìn vào chả thấy cái gì ngoài cái việc cậu đang buy 1 full info để reg bank, chả dính dáng tới cái topic này, chả dính dáng tới việc trùng tên hay ko trùng tên của paypal cậu kia cả......

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week