Nick newk45 đang cố tình phá hoại thread và bôi nhọ danh dự của mình

Status
Not open for further replies.

mkcvnvn

Senior
Reactions
907
MR
0.000
Dear all

Mình có cái dịch vụ cho thuê bank us, nội dung thì như ở đây https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Cậu newk45 đã vào thuê của mình bank, sau khi nc, cậu ấy nói PP của cậu ấy bị limit, đã có email cho rút + thêm add được bank. Mình đã tiến hành lấy cọc và tạo bank cho cậu ấy

Sự việc xảy ra khi info của cậu ấy ko có đủ, mình nói cậu ấy đưa $10 chi phí để search info. Cậu ấy đã đồng ý và mình tiến hành làm các bước.

Tuy nhiên acc của cậu ấy ko thể add được bank và mình đã yêu cầu refund cho cậu ấy. Cậu ấy đã đồng ý, tuy nhiên sau khi lấy tiền xong cậu ấy đem dịch vụ bên mình ra để nói lung tung, gây hiểu nhầm.

Nội dung log chat mình đã post ở https://mmo4me.com/threads/nhan-cung-cap-bank-usa-khong-gioi-han-cho-anh-em-mmo.230922/

Và mình biết là cậu ấy có dịch vụ Sell Thẻ Payoneer Đã active US payment Giá 1m2 Y!M : duytan.netvn;) Phone : 0917100836:D

Do vậy mình nghĩ đây là 1 trò hèn hạ nhằm hạ uy tín dịch vụ của tớ do tớ đã lấy khách của cậu ý

Mong mod và admin vào kiểm tra sau đó phân xử hộ mình.

Thanx

Cậu show cái đó làm gì vậy...........
nhìn vào chả thấy cái gì ngoài cái việc cậu đang buy 1 full info để reg bank, chả dính dáng tới cái topic này, chả dính dáng tới việc trùng tên hay ko trùng tên của paypal cậu kia cả......

Tớ nói rồi, tớ chỉ show cho người có trách nhiệm cậu àh :d

Upvote 0
àh thôi tớ ko nói thêm nữa, nói vậy mọi người vào đọc đủ hiểu rồi, chào thân ái và quyết thắng

uh, mình thấy cũng phải, đục nước béo cò ko làm được gì đâu :D

Mình nói rồi, xem cột bên tay phải là thấy ngày và giờ mình lấy tiền của cậu kia gửi $10 để tìm info, còn khi nào người có trách nhiệm yêu cầu thì mình sẽ tạo group chat và sẽ show đầy đủ = chứng, mình luôn nắm đầy đủ trong tay :)

Upvote 0
Thứ nhất là bạn này kêu đưa cho mình rồi ( đưa vào VPS mà k bao bố ai biết )
Tớ ko dùng gì đến tớ xóa rồi vì có biết làm gì vs nó đâu, thằng kia pro thế kêu xử lý dễ ợt mà còn ko làm gì đc tớ làm đc gì
Với tớ cũng chả đòi nó refun lại 200k, cái tớ muốn mọi người biết ở đây là thằng này làm việc ko ra gì cũng đòi nhận tiền

Upvote 0

Mình nói rồi, xem cột bên tay phải là thấy ngày và giờ mình lấy tiền của cậu kia gửi $10 để tìm info, còn khi nào người có trách nhiệm yêu cầu thì mình sẽ tạo group chat và sẽ show đầy đủ = chứng, mình luôn nắm đầy đủ trong tay :)

Cậu đi làm dịch vụ thì nên để ý cách ăn nói cho dễ nghe chút, tớ chả ăn duoc gì mà cậu kêu béo cò. tớ chỉ giải thích và hỏi cậu 1 số vấn đề để những người ko biết gì về bank usa hiểu thêm chút thôi.

Upvote 0
Cậu đi làm dịch vụ thì nên để ý cách ăn nói cho dễ nghe chút, tớ chả ăn duoc gì mà cậu kêu béo cò. tớ chỉ giải thích và hỏi cậu 1 số vấn đề để những người ko biết gì về bank usa hiểu thêm chút thôi.

bạn này phải chăng là mở dịch vụ gì đó cạnh tranh với thớt... đục nước béo cò dìm hàng Thớt hả :))

Upvote 0

Upvote 0

Có đầy đủ rồi mà có with đc đâu toàn chém gió :))

Upvote 0
Vãi cả lồng, bạn có đọc hết nội dung chat ko ?, mình nói từ đầu là $10 là tiền search info, tiền này mình có bao giờ nói hoàn trả đâu ?

đó là tiền phí, mình chỉ hoàn trả tiền cọc khi tiền về thôi, rõ ràng bạn kia nói PP của bạn ấy cho with và có email, hóa ra lừa đảo, tính chơi mình nhé :). Dịch vụ với nhau mà chơi nhau :)

Mình đã refund, mình ko có scam, mình sợ gì ?
cậu k hiểu a ? ai chả biết là cái tiền 10$ đó ko trả lại. Cậu đã check và báo cho bạn new45 kia là phải seach info mới đc ( bạn chắc chắn là làm đc mới dám lấy 10$ đó)
Nhưng giờ b đã with bank đc cho cậu kia chưa mà đòi ?

Upvote 0
Chung qui là bạn thớt nói toàn những vấn đề đâu đâu, cái người ta không nói thì bạn bảo rằng người ta nói như không ai nói rằng bạn phải refund $10 nhưng các comment của bạn cứ lôi vụ đòi refund $10 ra để nói, lạ hen, bạn đọc thế nào mà con gà biến luôn thành con chuột vậy. Còn cái người ta hỏi thì bạn không trả lời.
Mình chỉ khách quan mà nói thôi, làm dịch vụ mà kiểu này thì bạn có phần hơi vô trách nhiệm bạn ạ. Túm lại là mọi người cứ cho là có thiện ý muốn bênh vực cho bạn thì cũng chẳng biết bênh được chỗ nào luôn.
Để mình nói thêm thế này cho rõ, bạn kia tuy là ban đầu không rõ ràng về khoản info, nhưng sau đó bạn đã phát hiện ra vấn đề rồi, đúng không? Vậy với cương vị là người làm dịch vụ đúng lý bạn phải xem xét khả năng xử lý được hay không để nói với khách hàng, chứ không phải là cứ đưa ra một biện pháp theo kiểu chỉ cần làm vậy là giải quyết được khiến khách hàng tin tưởng nhưng cuối cùng lại giải quyết không xong mà còn khiến khách mất tiền. Đó, cái vấn đề chính nằm ở đó bạn ạ, nhưng nãy giờ bạn kia và mọi người nói mà hình như bạn không để ý đến vấn đề mà mọi người đang muốn nhắc bạn mà chỉ lo nói những cái không cần thiết gì cả. Bạn nên biết, khi bạn mở một dịch vụ thì bạn phải có khả năng xem xét vấn đề, vấn đề nào xử lý được thì mới nhận, còn cái nào không được thì trả lời cho khách biết để khách đỡ mất thời gian và tiền bạc, nhưng bạn lại không xem xét được khiến cho khách hàng mất toi $10 thì khách phàn nàn bạn là chuyện thường tình, bạn lại còn đi report người ta nữa chứ. Nếu bạn không biết chắc có xử lý được hay không thì nên cảnh báo với khách trước là không chắc có làm được không chứ không phải là cứ kiểu chắc như đinh đóng cột rồi đùng cái nói rằng không làm được.

Upvote 0
Mình mới đi nhậu về, nói chung là hơi tê tê rồi :p, giờ mình sẽ trả lời tiếp nha :p

Thứ 1 :

Chính cậu kia đã nói là đã xóa thông tin về bank, vậy chứng tỏ cậu ấy đã biết về bank này :) biết rõ mình đã gửi nha

viber image.jpg

Thứ 2:

Chính cậu ấy đã lừa dối mình là account paypal của cậu ấy cho add bank và cho with, đây là nội dung chat

search info.jpg

Thứ 4:

Đây là 1 số hình ảnh account bạn khác làm tiền về, mình ko tiện show nhiều vì đó là bí mật của khách hàng

Các bạn có thể thấy tiền về đều nhé

Cái cuối cùng

Mình yêu cầu bạn kia hãy chứng minh việc mình cam kết sẽ hoàn trả $10 trong bất kỳ log chat nào :)

Upvote 0
Chung qui là bạn thớt nói toàn những vấn đề đâu đâu, cái người ta không nói thì bạn bảo rằng người ta nói như không ai nói rằng bạn phải refund $10 nhưng các comment của bạn cứ lôi vụ đòi refund $10 ra để nói, lạ hen, bạn đọc thế nào mà con gà biến luôn thành con chuột vậy. Còn cái người ta hỏi thì bạn không trả lời.
Mình chỉ khách quan mà nói thôi, làm dịch vụ mà kiểu này thì bạn có phần hơi vô trách nhiệm bạn ạ. Túm lại là mọi người cứ cho là có thiện ý muốn bênh vực cho bạn thì cũng chẳng biết bênh được chỗ nào luôn.
Để mình nói thêm thế này cho rõ, bạn kia tuy là ban đầu không rõ ràng về khoản info, nhưng sau đó bạn đã phát hiện ra vấn đề rồi, đúng không? Vậy với cương vị là người làm dịch vụ đúng lý bạn phải xem xét khả năng xử lý được hay không để nói với khách hàng, chứ không phải là cứ đưa ra một biện pháp theo kiểu chỉ cần làm vậy là giải quyết được khiến khách hàng tin tưởng nhưng cuối cùng lại giải quyết không xong mà còn khiến khách mất tiền. Đó, cái vấn đề chính nằm ở đó bạn ạ, nhưng nãy giờ bạn kia và mọi người nói mà hình như bạn không để ý đến vấn đề mà mọi người đang muốn nhắc bạn mà chỉ lo nói những cái không cần thiết gì cả. Bạn nên biết, khi bạn mở một dịch vụ thì bạn phải có khả năng xem xét vấn đề, vấn đề nào xử lý được thì mới nhận, còn cái nào không được thì trả lời cho khách biết để khách đỡ mất thời gian và tiền bạc, nhưng bạn lại không xem xét được khiến cho khách hàng mất toi $10 thì khách phàn nàn bạn là chuyện thường tình, bạn lại còn đi report người ta nữa chứ. Nếu bạn không biết chắc có xử lý được hay không thì nên cảnh báo với khách trước là không chắc có làm được không chứ không phải là cứ kiểu chắc như đinh đóng cột rồi đùng cái nói rằng không làm được.

:( bạn nghĩ như này thì mình cũng chịu thôi

Bạn ko hiểu hay cố tính ko hiểu

Thứ 1: bạn kia bán thẻ PO, gần như cùng ngành nghề với mình

Thứ 2: bạn ấy đã cố tình lừa mình là acc PP của bạn ý cho phép with vì đã có email

Thứ 3: sau khi bạn ấy đặt cọc, tiến hành reg thì thấy info ko full, nên nhớ lúc này chưa có bank nên chưa add nên chịu, ko biết, do vậy mình mới hỏi có làm ko, nếu làm thì chịu phí $10 và bạn ý chịu, lúc này tiền đã mất rồi, đâu phải tự nhiên info nó lòi ra đâu, right ?

Thứ 4: sau khi có đầy đủ info và reg bank, thì add ko được, mình đã email cho PP rồi, tận 2 lần liền , nhưng PP ko thể giải quyết

Thứ 5: thực ra vấn đề đơn giản, nếu ko cho add bank, mình có thể yêu cầu gửi séc vẫn ok, nhưng mình ghét là ghét cái thái độ chửi bới, nên mình đòi refund, sau đó thì mình refund

Cuối:

Tại sao mình ko refund $10 kia, lý do bởi vì lúc đầu cậu ấy nói acc PP của cậu ấy cho add bank và cho with bình thường, do vậy tiền $10 đấy là tiền để tìm info, mình ko có lấy được đồng nào cả, tất cả tiền nằm ở trang search info

Do vậy trước khi quy kết 1 việc gì, hãy nhìn kỹ, tập suy nghĩ, và sẽ thấy nhiều cái hay lắm :)

Ko thân

Upvote 0
Tốt nhất là thớt refund lại cho người ta 10$ đi .
Mình cũng nói luôn là dịch vụ của bạn chẳng ra cái gì cả . mấy cái đơn giản nhất là cũng hok thông thạo thì làm dịch vụ làm cái gì , bạn làm dịch vụ with tiền thì bạn là người cầm đằng đầu ( bạn ăn chặt rồi ) sao bạn lại bắt khách đặt tiền cọc trước ? ( quá vô lý ) trong khi bạn là dịch vụ tiền bảo hiểm hok có bạn chẳng có gì gọi là độ tin tưởng cao cả , khi bạn nhận pp để with tiền thì bạn cần pải team trước là con pp đó có có cho add bank hay là hok thì bạn mới nhận chứ, bạn tưởng con pp nào limit cũng add đc bank để cho bạn with ah ( bạn chẳng biết j về pp cả )
còn cái này , bạn add bank vào pp thì liên quan j đến dob vs ssn mà bạn pải search ? ( gỡ bỏ limit 500$ / tháng chỉ cần làm xong 2 trong 3 điều kiện của pp là xong , add bank + card là bạn with tiền tẹt ga , bạn search ssn cho người ta để làm cái j ? )
Bạn muốn làm dịch vụ lâu dài thì lên đóng tiền bảo hiểm vào để lấy độ tin tưởng và hãy tìm hiểu kĩ những ac pp nào bạn làm đc và hok làm đc , bạn hay nói ra vs khách hàng để tránh trường hợp xấu nhất xảy ra.
Cuối cùng là chúc bạn thành công trong công việc !!!!

Upvote 0

Có đầy đủ rồi mà có with đc đâu toàn chém gió :))

Thế này nhé, giờ mình cũng tê tê rồi, mình chỉ chốt 1 cái trước khi đi ngủ nha.

Mình ko quen cũng ko biết bạn từ trước, nhưng do dịch vụ của mình quá hot, quá đông khách đâm ra cậu có ý muốn dìm hàng, mình hiểu và chấp nhận, hồi xưa, hồi mới vào nghề, mình cũng từng ao ước, nhìn lên cao, nhìn những bậc đàn anh kiếm hàng nghìn, hàng nghìn 1 ngày, trong lòng nổi lên sự thèm muốn và đố kỵ, nhưng rất may là mình đã kìm được, và làm bạn với những pro. Nhờ họ dìu dắt mà mình mới có ngày hôm nay. Mình ko nói mình là pro trong lĩnh vực tiền tệ, nhưng mình biết, 1 ngày mình cũng đủ ăn 3 bát cơm, dẫn bồ đi shopping và làm những điều mình muốn. Mình chỉ muốn anh em rõ 1 cái nhé, mình chỉ muốn anh em là bạn, ko là thù, hãy cùng chung tay vì 1 MMO VN tiến bộ nha. Mình nhắc lại, mình ko cướp khách của cậu, cũng ko tranh thị phần của cậu, mỗi 1 anh em có 1 thế mạnh riêng. Cậu reg info PO để bán cho khách, mình thì hỗ trợ rút tiền tất cả các site của Mỹ, vậy rõ ràng 2 đứa mình khác nhau nha. Giờ mình vào câu chuyện, cậu đồng ý ko ?

Thứ 1:

Chính cậu cũng công nhận, cậu đã xóa cái thông tin bank ở VPS rồi ==> tớ đã giao cho cậu thông tin bank, vì nếu ko giao, lấy đâu ra để cậu xóa

Thứ 2:

Cậu hãy nói thật lòng mình đi, đừng nói dối nữa, vì tất cả mọi kế hoạch, âm mưu mà cậu định giăng ra để con gà là tớ bị mắc bẫy đã bị bại lộ rồi cậu àh :(, có phải chính cậu đã nói phét là acc PP của cậu cho add bank và có email cho with ko ?, cậu hãy thề đi ?

Thứ 3:

Sau khi cậu hứa hẹn như thế này, tớ mới tiến hành deal giá với cậu, có đúng ko ? cậu hãy trả lời tớ đi, sau đó cậu đưa info cho tớ để reg, tớ mới hỏi SSN và DOB đâu, cậu nói ko có, có đúng ko ? hãy tập suy nghĩ và nói lời trung thực như 1 người đàn ông thực thụ đi, pls

Sau khi tớ biết ko có SSN và DOB, tớ mới nói, vậy thì tớ sẽ tìm info cho cậu, mà phí là $10 đúng ko ? , lúc này tớ có ép cậu ko ?, chính cậu đồng ý có đúng ko ?

Vậy là sau khi cậu đồng ý, tớ mới tiến hành tìm info và reg bank, có đúng vậy ko ? lúc này 2 chúng ta vẫn đang đinh ninh là acc PP của cậu cho phép add bank và with có đúng ko ?

Đây là thông tin tớ đã tìm cho cậu

Như vậy là ngày giờ khớp có đúng ko ?, cậu hãy trả lời tớ đi, đừng trốn tránh nữa, pls

Cuối cùng:

Sau khi ko add được bank, chính tớ đã chủ động đòi refund cho cậu có đúng ko ? tớ có nói điêu ko ?

Và cậu thấy đấy, đây là 1 số acc đã được tớ rút, ngày rút vẫn trong tháng này, họ là những con người trung thực, ko bốc phét, do vậy tiền về đây này, cậu nhìn đi, liệu tớ có phét ko ? pls tell me

Đấy, cậu nhìn đi, tớ có nói dối hay đặt điều như thế nào ko ? , tiền tớ đã hoàn trả đầy đủ, còn $10 của cậu đã nằm ở trang search info rồi, tớ có cầm đâu mà cậu đòi, sao cậu bốc phét như vậy, cậu làm mất uy tín của tớ, cậu thấy cậu có xứng đáng là đấng nam nhi ở trời đất này ko ? cậu có thấy hổ thẹn với bố mẹ ko ? làm sao cậu có thể trở thành 1 con người có ích cho quốc gia dân tộc được hả cậu ?. Mình thấy hổ thẹn vì cậu, 1 con người VN :(

Dear all

Mình xin lỗi tất cả mọi người, những người đã bênh bạn kia hay ủng hộ mình. Tại sao mình phải xin lỗi, bởi vì ngay từ đầu, nếu mình post đàng hoàng , tử tế, giải thích rõ ràng mọi việc thì có lẽ mọi việc đã ko đi xa như thế này. Chỉ vì việc của tớ mà làm các bạn sao nhãng trong việc kiếm tiền, sau lưng là gia đình, bạn bè đang trông ngóng từng đồng :(, mình thật sự xin lỗi. Mình xin hứa, từ nay mình sẽ chăm chỉ hơn nữa, nhiệt tình hơn nữa, bớt thời gian ở công ty, chăm online để support các bạn tốt hơn, tất cả các bạn của mình, mình sẽ giúp các bạn kiếm tiền được nhiều hơn, hơn và hơn nữa, những ai đã kiếm được 1, thì sẽ kiếm được 10, ai kiếm được 10 , sẽ kiếm được 100...

Và lời kết cho người anh em bị mình warning:

Mình xin lỗi, mình biết cậu sai, nhưng mình sai hơn, vì mình đã quá dễ dãi, mình đã ko biết việc cậu muốn tìm hiểu kỹ về việc làm ăn của mình, từ nay 2 chúng mình sẽ là bạn nha, mình phát hiện ra cậu = tuổi mình đấy. Sau cái comment này, dù bạn nói gì thì mình chỉ cười và bỏ qua thôi, bởi vì mình biết, do chúng mình cùng chung 1 nghề, nên sẽ khó tránh khỏi việc va chạm, đây, đây là kết quả của mình nha, mình hứa với cậu , mình sẽ sống tốt và kiếm được nhiều tiền nhé, mình chỉ hy vọng những "hoa thơm trái ngọt" sẽ giúp mình sửa lôi. I am sorry

Attachments

• viber image.jpg
    viber image.jpg
    231.5 KB · Views: 51
    350.2 KB · Views: 47
    351.5 KB · Views: 41
    357.5 KB · Views: 38
    346.1 KB · Views: 40
  • search info.jpg
    search info.jpg
    96.7 KB · Views: 42
    358.9 KB · Views: 38
    185.1 KB · Views: 39
    183.8 KB · Views: 38
    1,010.4 KB · Views: 40
Last edited:
Upvote 0

Mình sẽ ko đôi co nữa cậu ơi :(, mình biết mình sai rồi, cậu đọc comment cuối của mình nha, chỉ có sự thành công mới giúp mình tạ lỗi với tất cả mọi người đã đang và sẽ theo dõi topic này nha, bạn hãy vì gia đình, ngày đêm miệt mài nghĩ trăm phương, nghìn kế để kiếm tiền nhé, nếu cần mình trợ giúp thì cứ hú mình, mình sẽ cố gắng, cố gắng hết sức để trợ giúp cậu , có thể ko free nhưng sẽ xứng đáng với những gì cậu bỏ ra :(, cậu hãy xem và mừng cho mình nha, đây chỉ là 1 số lẻ trong 1 ngày của mình :)

Mai sau thân :(

Attachments

1,010.4 KB · Views: 49
Last edited:
Upvote 0
Mình xin lỗi tất cả mọi người, những người đã bênh bạn kia hay ủng hộ mình. Tại sao mình phải xin lỗi, bởi vì ngay từ đầu, nếu mình post đàng hoàng , tử tế, giải thích rõ ràng mọi việc thì có lẽ mọi việc đã ko đi xa như thế này. Chỉ vì việc của tớ mà làm các bạn sao nhãng trong việc kiếm tiền, sau lưng là gia đình, bạn bè đang trông ngóng từng đồng :(, mình thật sự xin lỗi. Mình xin hứa, từ nay mình sẽ chăm chỉ hơn nữa, nhiệt tình hơn nữa, bớt thời gian ở công ty, chăm online để support các bạn tốt hơn, tất cả các bạn của mình, mình sẽ giúp các bạn kiếm tiền được nhiều hơn, hơn và hơn nữa, những ai đã kiếm được 1, thì sẽ kiếm được 10, ai kiếm được 10 , sẽ kiếm được 100...

Câu này nói ngay từ đầu thì dễ nghe hơn, và caí topic này cũng chả cần lập để làm gì...

Upvote 0
Câu này nói ngay từ đầu thì dễ nghe hơn, và caí topic này cũng chả cần lập để làm gì...

thì mình nói rồi, lỗi là tại mình, do mình ko biết đang cạnh tranh thị phần với bạn ý, đáng nhẽ mình nên xin lỗi từ đầu, :( mình biết lỗi rồi, nếu như từ đầu mình đã chịu khai tất cả những thông tin bạn ý cần thì đâu đến nỗi bị ra nông nỗi này đâu :(

Mình đã xin lỗi ở trên rồi, đó là từ đáy lòng :(, từ này , nếu anh em nào đố kị hoặc muốn tìm hiểu về cách làm ăn, làm sao để rút tiền từ tất cả các site của Mỹ hoặc làm sao để rút tiền từ PP thì cứ hú mình nhé, mình sẽ trả lời trong phạm vi có thể :(

Upvote 0

thì mình nói rồi, lỗi là tại mình, do mình ko biết đang cạnh tranh thị phần với bạn ý, đáng nhẽ mình nên xin lỗi từ đầu, :( mình biết lỗi rồi, nếu như từ đầu mình đã chịu khai tất cả những thông tin bạn ý cần thì đâu đến nỗi bị ra nông nỗi này đâu :(

Mình đã xin lỗi ở trên rồi, đó là từ đáy lòng :(, từ này , nếu anh em nào đố kị hoặc muốn tìm hiểu về cách làm ăn, làm sao để rút tiền từ tất cả các site của Mỹ hoặc làm sao để rút tiền từ PP thì cứ hú mình nhé, mình sẽ trả lời trong phạm vi có thể :(

Tại thấy cậu nói nhiều quá, cứ như ko ai biết về mấy cái việc cậu đang làm ấy, nhìn ai cũng nghĩ người khác đang cạnh tranh với mình

Last edited:
Upvote 0
Tại thấy cậu nói nhiều quá, cứ như ko ai biết về mấy cái việc cậu đang làm ấy, nhìn ai cũng nghĩ người khác đang cạnh tranh với mình

Thì tớ xin lỗi rồi mà, tớ sai :(, tớ sai vì dịch vụ của tớ quá hot và quá đông khách hàng, phí lại hợp lý nữa :(, kể cả khi PO bị điên điên khùng khùng, hay lock acc mà mình vẫn rút được hết cho anh em :(

Từ nay mình sẽ ít show hàng hơn, tránh bị đố kỵ, thôi thì mình khoe để bạn mừng cho mình nhé, đây chỉ là 1 số lẻ trong ngày của mình thôi, giờ mình ngủ sớm đây, mai mình còn thức sớm đi gửi tiền cho rất nhiều bạn khác nha (mai thứ 7, bank chỉ làm buổi sáng, ngày nào cũng chạy mệt lắm :( )

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week