Niewbie-Thời 2014

gặp newbie h thì em chỉ ném cho nó 1 cái link : neobux.com. Sau đó kêu nó mỗi ngày click đều 4 cái :rolleyes: hẹn nó "đến năm sau mày còn click thì tao dạy mày cái mới" :D
Chỉ làm task CF trong đó nữa chứ bác:D

Mình newber.đang gõ captcha lồi mồm ra đây!nhưng mắt bị cận :)

gặp newbie h thì em chỉ ném cho nó 1 cái link : neobux.com. Sau đó kêu nó mỗi ngày click đều 4 cái :rolleyes: hẹn nó "đến năm sau mày còn click thì tao dạy mày cái mới" :D
chả ai dám làm đệ của bác

mình thì đang có 1 kế hoạch, nhưng chả dám kêu mấy thằng newbie chơi đâu, thằng bạn mình làm lâu bên này mà mình còn phân vân nữa. Giờ thì capt sống qua ngày vs kiếm vốn từ từ. Cũng để chờ coi có ai tuyển off hay GGS hay gì khác thì qua làm cho đỡ cực.

mình cũng cận lòi ra đây bạn :(
giờ lên 7 phẩy mợ nó roài
học với ngày trc gõ cap mờ mắt
làm mmo4 đa số cận hết rồi
mình cũng sắp đc đeo kính thành 4 mắt rồi hạnh phúc quá:D

Ké chút thông tin Tuyển Dụng Nhân Sự :D

1. Lương 100 triệu/tháng: làm ở Quốc Tử Giám: Sáng bê rùa đá ra phơi, tối bê vào.

2. Lương 200 triệu/tháng, làm ở bảo tàng: Sáng kéo xe tăng ra cho khách thăm quan, tối đẩy vào.

3. Lương 300 triệu/tháng, làm ở công ty bia: Đứng làm bia cho bộ đội tập bắn đạn thật

4. Lương 400 triệu/tháng, BH y tế đầy đủ, làm tại sở thú: Sáng đánh răng cho sư tử, trưa tắm cho hổ, chiều lùa cá mập ra biển, tối lùa cá mập về.

5. Lương 500 triệu/tháng: Thử thuốc trừ sâu cho công ty sản xuất thuốc trừ sâu, thử xong không có phản ứng không được lãnh lương.

6. Lương 1 tỷ/tháng, công việc đơn giản dễ làm, làm tại xưởng cơ khí: Cưa bom hạt nhân, lấy urani, mỗi ngày một quả, xong sớm nghỉ sớm, không quản thời gian.

Ps: Thanh toán bằng Zippcoin nha :D

Toàn công việc bá đạo :D

mình cũng cận lòi ra đây bạn :(
giờ lên 7 phẩy mợ nó roài
học với ngày trc gõ cap mờ mắt
Giờ mình 2 độ.sợ sợ.gõ captcha k đử tiền mổ mắt mất!
Chỉ mong kiếm đc sư phụ cho tí nghề.
Giờ mỗi ngày đử gói mi tôm ăn sáng!chơi free ptc:D:D:D

Thật sự mà nói Niewbie bây giờ k nhiều thì ít mà k ít thì nhiều chúng nó chỉ thích vừa học cái là có $ nhiều ngay :mad:
Mình làm offer cũng được 2 năm nay có con bạn thân mình dậy nó cho làm cùng
Lúc nó nhờ mình dậy cho người yêu nó làm off.mình đã k muốn dậy rồi bời vì mình chả siêu cao gì mà dậy cũng chán . :D
Nhưng vì nể nan mà đi dậy nó.
Mới đầu mình dậy những con 15-30 point. đc vài ngày nó bảo dậy những con cao Point
Nó k làm những con ít Point.Nghe câu đấy đã muốn vả cho phát vào mồm nó cmnr.
Ngày trước làm còn phải húp cả những con 1 Point mở 15-20 tab nhặt từng đồng 1. :(
Niewbie bây giờ thích tiền nhiều-Làm những con Point cao :p:p:p
Thấp chê k thèm :oops::oops::oops::oops::oops:
Nói thật Niewbie bây giờ đòi hỏi cao thật các bác à :D:D:D
Thấy cùng tâm trạng với mình, nên viết vài chữ
Cách đây 2 tháng mình cũng có hướng dẫn 1 new làm off cho site của mình, team hướng dẫn 3h liên tục, chỉ làm từng con off, làm thật chậm để cho bạn đó xem
Sau 2 ngày quay qua hỏi: Site chẳng lead gì hết, có con nào làm chắc ăn lead không ( potay.com :(), trong khi đó các mem biết làm ngày vẫn trên 10$ đều đặn
Không hiểu new này nghĩ gì trong khi mình dạy miễn phí từng chút một, ngày làm được vài ip rồi quay sang nói này, nói nọ, thậm chí chưởi mình luôn
Và mình đã cho bạn ấy out khỏi nhóm, cũng ko hiểu trong đầu nghĩ gì mà pm xin vào nhóm làm lại sau khi qua chổ khác được 1 tuần:eek:
Kinh nghiêm rút ra là: Không bao giờ liên quan tới newbie nữa:)

mình thì đang có 1 kế hoạch, nhưng chả dám kêu mấy thằng newbie chơi đâu, thằng bạn mình làm lâu bên này mà mình còn phân vân nữa. Giờ thì capt sống qua ngày vs kiếm vốn từ từ. Cũng để chờ coi có ai tuyển off hay GGS hay gì khác thì qua làm cho đỡ cực.
:D tuyển GGS là sao bạn

Cách đây 2 tháng mình cũng có hướng dẫn 1 new làm off cho site của mình, team hướng dẫn 3h liên tục, chỉ làm từng con off, làm thật chậm để cho bạn đó xem
Sau 2 ngày quay qua hỏi: Site chẳng lead gì hết, có con nào làm chắc ăn lead không ( potay.com :(), trong khi đó các mem biết làm ngày vẫn trên 10$ đều đặn
Không hiểu new này nghĩ gì trong khi mình dạy miễn phí từng chút một, ngày làm được vài ip rồi quay sang nói này, nói nọ, thậm chí chưởi mình luôn
Và mình đã cho bạn ấy out khỏi nhóm, cũng ko hiểu trong đầu nghĩ gì mà pm xin vào nhóm làm lại sau khi qua chổ khác được 1 tuần:eek:
ăn xong sút.nghĩ mà nản cậu à :(
mình cũng dậy hết cho nó rồi thuê sock cho các kiểu
đến lúc quay ra chửi
ức thật

trước có lần dạy cho newbie làm, cho luôn 1 site, cho cả net. xong bảo làm mấy con chắc ăn thôi. thời đấy cũng 0.5$ 1 con mà làm 2p được 1 con rồi :cool:. chê ít :confused: băm mấy con cao tổ bố vào, ngày làm đúng 1h thôi còn lại đi chơi:confused: 1h cũng được cmn 40 50$ rồi. xong ngồi đợi tiền về được vài bữa block acc. Quay ra chửi mình tđn mà lại block acc của nó, rồi còn chửi mình scam :eek:. chả lấy 1 xu nào, mất thời gian chỉ lại còn bị chửi scam:eek: từ đấy về sau là em xin miễn :rolleyes: có bố bỏ 10tr ra mình dạy cho từ đầu tới đít nhọn, ngồi chịu khó phang từng con be bé 1, cũng có pay, mà được pay tháng đầu có mỗi hơn 50$ cũng quay sang ríu rít cám ơn:oops:. Xong mình thấy tội mình chỉ cho thêm ít tut nữa giờ cũng kiếm dư được cái vốn rồi:p
2p 0.5$ mà còn chê á :eek: lạy hồn, chả bù ngồi cả tiếng capt không được 1$ nữa :(

Kinh nghiêm rút ra là: Không bao giờ liên quan tới newbie nữa
thảo nào nhưng người newber như mình biết trước sau,tốt đẹp,.......thì bây giờ không đc sư phụ nào!!:(:(:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back