Nổi Lòng cũa nhũng thần NewBie i tim đường cứu nước

:D Mình được tận 2 pro chỉ bảo max chu đáo + free giờ cũng có mỳ gói qua ngày. Chúc bác sớm gặp người ấy :oops:

cân nhắc kĩ khi theo nha bác,bữa nay scam newbie nhiều lắm,chúc các bác thành công,tui cạp tiếp sống qua ngày

hay lập top hoặc gruop toàn newbie cùng nhau tìm kế sinh nhai trong thời gian này nhỉ:p

hỏi vậy thui ! đễ tim ngưởi tốt thui,,, kb thêm ! newbie minh la dốt mọi thử chứ hk có ngu
nen ai ý dinh lừa mình thi dẹp giùm :p:p:p:p:p
mình chỉ có nhã ý chỉ làm android thôi ... mình k đòi hỏi học phí này nọ ... bạn hiểu chứ :) nếu được thì mình chỉ luôn bên chiến app cho bạn nào hứng :D

hay lập top hoặc gruop toàn newbie cùng nhau tìm kế sinh nhai trong thời gian này nhỉ:p
thank C ! C nói đúng mà lập phải kiểm tra kĩ chứ có thành phần ...............
mình ghét mấy than newbie an cức đá bô lắm ! minh new bie nhưng theo ai chi dậy thi theo lun 1nguoi đó mà làm
Chứ hạng ăn cháo đá bát minh khong thick ket bạn ! bởi vậy làm topic này tim qen thêm bạn bè tốt
nhờ topic minh qen 1 nguoi o cantho nơi minh sống C ấy khá la nhiet tình vs mình :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mình tốt gập người tốt 1/100 hoặc 1/1000 thi vẩn có ngưới tốt :D:D:D:D

để tìm được 1 ngưới thầy , 1 sư phụ nhiệt tình lá rất hiếm có thể 1/1000
đúng là mmo phải duyên thi gập đuọc người tốt
Củng tại đệt máy thân Nb ăn cức đá bô nên khiến Cao nhân mất niềm tin vs NB :(:(:(
Tuy không thể gập đc may mắn đc ai đó dậy mình .nhưng qen bik số bạn bè tốt hướng dẩn từng cái đơn giản tới cái phức tạp

P/s: Có Ai Cần Thơ nửa Không : Cafe bớt bùn nào
mình cũng cần thơ đây :D cũng là dân offer

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week