• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer norival1992 | SCAM 220$ pp

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.398
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vụ này title phải là post nick skype ảo trong thread mua bán gây hậu quả nghiêm trọng. Mà hình như chưa có luật sử những trường hợp như này nên thớt xđ mất 100% rồi. chia buồn

Vụ này title phải là post nick skype ảo trong thread mua bán gây hậu quả nghiêm trọng. Mà hình như chưa có luật sử những trường hợp như này nên thớt xđ mất 100% rồi. chia buồn
sau hôm nay chưa biết giải quyết thế nào nhưng trước mắc BQT cần đưa thêm điều này vào rule

hungngmm

Hero
Reactions
294
MR
0.048
Follow me on Facebook
Skype để thế kia chả khác gì: bảo '' ê scam xơi con gà này đê" .

Và cũng có thể: Nó để skype thế thì mình sẽ lợi dụng tự biên tự diễn cho nó 1 vố.

Cũng có thể đơn thuần bị scam fake nick dưạ trên sự cẩu thả của cả 2.

Xã hội phức tạp.

Last edited:
điều đáng nói người ta để icon FB, ICQ, Phone sao ko click vô đó để gd, và toppic có bảo hảnh khi gd sao ko xác nhận trên mmo4me
mình chỉ thắc mắc là ghi sky đó trong topic như sao search ko ra. còn vấn đề gd sao mình ko bận tâm nhé! với lại khi vào 1 topic bạn nhìn ở đâu đầu tiên? có phải là ngay giữa màn hình ko? vậy cái gì sẽ đập vào mắt bạn trước tiên?

điều đáng nói người ta để icon FB, ICQ, Phone sao ko click vô đó để gd, và toppic có bảo hảnh khi gd sao ko xác nhận trên mmo4me
Bạn nói vậy khác nào bảo thằng bị tai nạn xe máy rằng sao m k đi xe bus hoặc taxi :confused:. Bây giờ bị rồi, có uẩn khúc chưa sáng tỏ thì phải làm rõ trắng đen, lỗi phải bên nào, trách nhiệm thuộc về ai hay cả 2.

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
1.451
$500.00
Chat with me via Skype
Thế không biết hàng thật của ông ấy thì ID skype là gì nhỉ . Hay là 1 trong 3 món đó ....:cool:

ttran1084

Junior
Reactions
45
MR
0.028
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ko tin đc. ông kia có bảo hiểm, acc reg năm 2013, dân chuyên pp mà ko để nick skype để ng khác add. dám nói ko biết có ng fake lắm. :D . chuyện này có gì đó ko ổn rồi :rolleyes::rolleyes: .

ko tin đc. ông kia có bảo hiểm, acc reg năm 2013, dân chuyên pp mà ko để nick skype để ng khác add. dám nói ko biết có ng fake lắm. :D . chuyện này có gì đó ko ổn rồi :rolleyes::rolleyes: .

em cũng nghĩ như vậy đấy bác. hy vọng mod điều tra kỹ càng!

Em cũng tin vào cái bảo hiểm, vào topic thì ập vào luôn cái câu: "Cần thận chó cắn, Tớ chi dùng nick skype: "norival1992" thôi nhé!"

Bị cắn luôn :((((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week