Waiting for Answer norival1992 | SCAM 220$ pp

Vụ này title phải là post nick skype ảo trong thread mua bán gây hậu quả nghiêm trọng. Mà hình như chưa có luật sử những trường hợp như này nên thớt xđ mất 100% rồi. chia buồn

Vụ này title phải là post nick skype ảo trong thread mua bán gây hậu quả nghiêm trọng. Mà hình như chưa có luật sử những trường hợp như này nên thớt xđ mất 100% rồi. chia buồn
sau hôm nay chưa biết giải quyết thế nào nhưng trước mắc BQT cần đưa thêm điều này vào rule

Skype để thế kia chả khác gì: bảo '' ê scam xơi con gà này đê" .

Và cũng có thể: Nó để skype thế thì mình sẽ lợi dụng tự biên tự diễn cho nó 1 vố.

Cũng có thể đơn thuần bị scam fake nick dưạ trên sự cẩu thả của cả 2.

Xã hội phức tạp.

Last edited:
điều đáng nói người ta để icon FB, ICQ, Phone sao ko click vô đó để gd, và toppic có bảo hảnh khi gd sao ko xác nhận trên mmo4me
mình chỉ thắc mắc là ghi sky đó trong topic như sao search ko ra. còn vấn đề gd sao mình ko bận tâm nhé! với lại khi vào 1 topic bạn nhìn ở đâu đầu tiên? có phải là ngay giữa màn hình ko? vậy cái gì sẽ đập vào mắt bạn trước tiên?

điều đáng nói người ta để icon FB, ICQ, Phone sao ko click vô đó để gd, và toppic có bảo hảnh khi gd sao ko xác nhận trên mmo4me
Bạn nói vậy khác nào bảo thằng bị tai nạn xe máy rằng sao m k đi xe bus hoặc taxi :confused:. Bây giờ bị rồi, có uẩn khúc chưa sáng tỏ thì phải làm rõ trắng đen, lỗi phải bên nào, trách nhiệm thuộc về ai hay cả 2.

cái ông này. sao mà Biết sky nó nhiều hàng Fake rồi. nhưng lại không để biểu tượng icon sky để ae tìm. như này ra hàng fake 90%. không biết đây là cố ý hay trùng hợp thôi nhỉ :D :D

Thế không biết hàng thật của ông ấy thì ID skype là gì nhỉ . Hay là 1 trong 3 món đó ....:cool:

ko tin đc. ông kia có bảo hiểm, acc reg năm 2013, dân chuyên pp mà ko để nick skype để ng khác add. dám nói ko biết có ng fake lắm. :D . chuyện này có gì đó ko ổn rồi :rolleyes::rolleyes: .

ko tin đc. ông kia có bảo hiểm, acc reg năm 2013, dân chuyên pp mà ko để nick skype để ng khác add. dám nói ko biết có ng fake lắm. :D . chuyện này có gì đó ko ổn rồi :rolleyes::rolleyes: .

em cũng nghĩ như vậy đấy bác. hy vọng mod điều tra kỹ càng!

Em cũng tin vào cái bảo hiểm, vào topic thì ập vào luôn cái câu: "Cần thận chó cắn, Tớ chi dùng nick skype: "norival1992" thôi nhé!"

Bị cắn luôn :((((

em cũng nghĩ như vậy đấy bác. hy vọng mod điều tra kỹ càng!

Em cũng tin vào cái bảo hiểm, vào topic thì ập vào luôn cái câu: "Cần thận chó cắn, Tớ chi dùng nick skype: "norival1992" thôi nhé!"

Bị cắn luôn :((((
bị dính nguyên con :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week