Waiting for Answer norival1992 | SCAM 220$ pp

https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-money-exchange.25295/
https://mmo4me.com/threads/dieu-kien-giao-dich-pp-tai-forum.248925/

Mình tìm nguyên nhân lý do tại sao bị close topic và trong nội quy của 4rum không thấy, bạn chỉ hộ mình cái chỗ này cái.

"xoá mẹ" là xoá ntn bạn ?

không biết có phải bạn gợi ý là "xoá" không?

Bạn có phân biệt được contact và lời cảnh báo không? Contact ghi lẻ cái skype ra làm cái gì?

Giao dịch thì check cái name hay là cái nick name. Thằng con nít lên 3 đăng kí skype cũng biết là cái nickname nó unique và name thì có thể đặt cái gì cũng được mà...

View attachment 98331 View attachment 98332 View attachment 98333

Bạn có cái tôi của bạn, mọi người cũng vậy, và bản thân tôi cũng vậy.

Có thể tôi không đúng, nhưng tôi không sai, tôi có snghi riêng của tôi. Và cả việc bào chữa cho tôi cũng chẳng phải là sai, trừ khi 4rum đưa rule lên là thằng Phát nói gì cũng sai không cho nó nói nhưng phải nhớ là để norival1992 (#51276) thì nó mới unique không thôi là liên luỵ nhiều người lắm.

BQT có quyền yêu cầu cung cấp thông tin cá nhân hoặc xóa Topic khi cần thiết hoặc nghi ngờ giao dịch đó không uy tín

Rules đây bạn.
Mình thấy bạn để skype trên topic, mà ko để skype trên profile, --> bắt member phải tìm kiếm --> có nguy cơ bị scam và đã có người bị scam vì bạn ko chịu để skype trên profile, nên mình close topic, sau khi đã nhắc nhở bạn 2 lần mà bạn ko chịu sửa.

Trường hợp mình muốn giao dịch, mà search Skype ra toàn nick Fake thế này, thì sao đây bạn @norival1992 ?? Bạn cung cấp dịch vụ, bạn làm thế nào để bảo vệ khách hàng? Bạn có muốn khách hàng tìm đến mình hay không? Muốn đắt khách không? Nếu cứ giữ suy nghĩ như vậy thì mình nghĩ bạn nên đóng cửa dịch vụ.

BQT có quyền yêu cầu cung cấp thông tin cá nhân hoặc xóa Topic khi cần thiết hoặc nghi ngờ giao dịch đó không uy tín

Rules đây bạn.
Mình thấy bạn để skype trên topic, mà ko để skype trên profile, --> bắt member phải tìm kiếm --> có nguy cơ bị scam và đã có người bị scam vì bạn ko chịu để skype trên profile, nên mình close topic, sau khi đã nhắc nhở bạn 2 lần mà bạn ko chịu sửa.

Không hiểu nghi ngờ chỗ nào ?
Trong khi mình bảo là vừa remove skype trong khoảng 1 -2 tuần nay, và toàn bộ topic đều giống nhau :)

CÒn ai thích lên công an báo thì cứ tự nhiên :) Cây ngay chả việc gì phải sợ, thế nhé!!

Trong khi mình bảo là vừa remove skype trong khoảng 1 -2 tuần nay, và toàn bộ topic đều giống nhau :)

CÒn ai thích lên công an báo thì cứ tự nhiên :) Cây ngay chả việc gì phải sợ, thế nhé!!

remove sao lại tắt search, sao lại định hướng người ta vào skype để giao dịch???
lừa gà một cách HỢP PHÁP chắc?

Đưa ra công an để được gì và mất gì? Cả cộng đồng công nhận, cả cộng đồng lên tiếng, cả cộng đồng chung tay. Bạn có thể nói ai thích lên công an báo thì tự nhiên, nhưng đối với cả một dịch vụ, sự uy tín, thì c đã sụp đổ hoàn toàn! anh em mmo4me nói riêng và toàn thể mmo nói chung sẽ biết đến c với một dịch vụ không uy tín, mập mờ, scam,... như vậy còn đau hơn nhiều đấy! Làm việc thì có tâm thì mới có tầm!

đc cái mác đóng bảo hiểm 1k cho sang chảnh.đề nghị làm rõ vụ này.ko thì lấy tiền bảo hiểm bù cho bạn thớt

remove thì sao trong topic còn để skype ?
remove thì remove trong topic luôn đi. nói mãi mà ko chịu remove thì nghi ngờ chứ sao. Ko hiểu cái gì vậy.

Cây ngay éo phải sợ mà từ đầu đã vòng vo.sao ko dám đi thẳng vào vấn đề ?.thằng này chắc scam 100% mẹ rồi :rolleyes:

đừng như vậy chứ bạn, bạn làm vậy càng làm hình ảnh bạn xấu đi mà thôi.
Thay vì vậy, bạn hãy làm sáng tỏ mọi thứ đi, đừng dửng dưng làm ngơ như vậy!

Cây ngay éo phải sợ mà từ đầu đã vòng vo.sao ko dám đi thẳng vào vấn đề ?.thằng này chắc scam 100% mẹ rồi :rolleyes:

Đâu có gì đâu mà xấu, từ đầu h bạn thấy mình có trl comment nào của bạn không?
Bạn ăn nói với mình lịch sự nên mình chả cần phải rep bạn :)

Cũng éo cần bạn phải rep đâu.lên đưa vào MMO 1 hình thức lừa đảo tinh vi kiểu mới như này để ae biết :D

:))) ok, cái này tôi ok tôi sai, bạn cũng phải biết nghĩ tâm lý khi mới bị scam chứ.
Nhưng bây giờ, khi đối chất, tôi đã mày tao với bạn? hay đã bất lịch sự với bạn chưa??? Đối chất quan điểm là đi vào vấn đề! Nói cho rõ! Bạn không trả lời những câu hỏi của tôi, cũng không trả lời những câu hỏi của mọi người khác về những vấn đề skype??? sao bạn lại cứ vòng vo, mập mờ vậy??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week