Ở đâu làm bằng

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
a

ây za em muốn học C chỗ nó kb lên k :cool: chắc kiếm tư học ổn hơn :cool:
hốt tài liệu trên mạng về học đi bạn,aptech nó cũng cho mớ lý thuyết thôi ,có vài người bạn học aptech ra nhưng ko viết được code,nó dạy như xem trăng xem pháo lựu đạn rơi bên tai chứ còn cơ bản thì....

TieuBaNhan

Senior
Reactions
304
MR
0.053
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
đừng làm bằng 4tr bạn ơi, toàn bằng giả ko đó, nguy hiểm lắm @@

bằng thật thì giá cao lắm @@

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Mình thấy rổ rá đủ loại..như bách khoa hà nội hệ đại học chính quy tầm 15-20 có bằng khá ngay...
Nhưng mình nghĩ bạn cũng nên nói thật đi cũng ko sao cả..tương lai thì giờ bạn cũng có thể tự quyết được rồi mà..rồi bố mẹ cũng xuôi thôi..^^>

nói làm gì cậu :( Nhà mình toàn người học chỗ này chỗ kia giờ mà nói có mà không có đường về. Mình tính là mua dc cái bằng là ok. Tiền thì mình tự lo cho bản thân học dc trường kia rồi. :( Mà không biết chỗ nào uy tín để mua đây :( Sắp đến tháng ròi :(

nói làm gì cậu :( Nhà mình toàn người học chỗ này chỗ kia giờ mà nói có mà không có đường về. Mình tính là mua dc cái bằng là ok. Tiền thì mình tự lo cho bản thân học dc trường kia rồi. :( Mà không biết chỗ nào uy tín để mua đây :( Sắp đến tháng ròi :(
thế thì mong bác mua đc bằng sớm nhé :):cool::cool:

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.424
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ấy anh ở BD mỳnh có Aptech học ổn k nhỷ em tính làm 1 vé C căn bản 2tr5 40h kb có vào k anh rảnh chỉ em ít đi:confused: gần mà xa lánh nhau thế:D:D:D
xa gì đâu, đang đói meo râu đây này :P

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,027
176,517
Latest member
hung1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week