Help Off download, sao mà khó thế.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.062
Các pro giúp e với, e đang làm off download ( cpalead ) nhưng mà khi cài đặt

nó bắt khởi động lại firefox nó mới cho cài hoặc cài xong thì nó cũng bắt khởi động lại.

vậy là khi đó nó thoát hết con off -----------> ko thể hoàn thành con off đó.

mong các pro giúp. em cảm ơn nhiều

Xem lại các clip hướng dẫn làm off download , chưa tìm hiểu kĩ rồi đâm đầu vào làm xong gào lên là khó thế :(

Không được cài lại 2 - 3 lần là được

Các pro giúp e với, e đang làm off download ( cpalead ) nhưng mà khi cài đặt

nó bắt khởi động lại firefox nó mới cho cài hoặc cài xong thì nó cũng bắt khởi động lại.

vậy là khi đó nó thoát hết con off -----------> ko thể hoàn thành con off đó.

mong các pro giúp. em cảm ơn nhiều

cpalead la site nao vay cau

CPA có nhiều off down cũng ngon chứ lead bt mà. lâu lâu có những off lead 100% good mà

mấy pro ơi sao mấy con off down nó có nhiều phần mềm đi kèm thế. vậy biết bỏ cái nào thì nó mới leads đây

em chỉ biết có con phone là cài thêm babylon là nó leads còn mấy con khác thì mò mãi không ra.

pro nào có thể share những con off down dễ leads ko. help newbie với

mấy pro ơi sao mấy con off down nó có nhiều phần mềm đi kèm thế. vậy biết bỏ cái nào thì nó mới leads đây

em chỉ biết có con phone là cài thêm babylon là nó leads còn mấy con khác thì mò mãi không ra.

pro nào có thể share những con off down dễ leads ko. help newbie với
mấy cái đi kèm thì bỏ hết đi,ko cài vẫn lead như thường,tùy site thì có những con download khác nhau nên cũng ko có tên cụ thể những con off dễ lead được :)

mấy cái đi kèm thì bỏ hết đi,ko cài vẫn lead như thường,tùy site thì có những con download khác nhau nên cũng ko có tên cụ thể những con off dễ lead được :)

mod có thể cho boy cái list đó ko. vì may ra m đang làm có nó :binhsua07:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week