Help Off download, sao mà khó thế.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

Chả biết ông kia kiểu gì mà bảo làm IE download nhanh hơn FFox ! Con lậy cụ :D
Download hay gì gì thì cũng 50 - 50 mà nó phục thuộc vào nhiều thứ lắm ....
Làm off download thì cứ download cứ cài đặt khi nào nó bảo reset trình duyệt thì kệ nó - chọn No - làm tiếp các con khác rồi chờ làm xong các ôffer loại khác xong hết thì mới reset :)
Vậy là oke thôi :)
Chúc bạn Finish offer download
Vậy những con nó tự reset trình duyệt thì sao nhở :m131:

Đôi khi làm off downloat lúc ăn lúc xịt. Mình đang chiến nó, lead dc 20-30% thôi :binhsua94:

làm offer down load = sanbox cách này là hiệu quả nhất mình cũng đang tìm hiểu về cái này nhưng mà chưa có time bác nào biết làm offer download = sendbox thi share ae với. ko thì ai vào google đi.

Mình cũng chỉ chiến dowload những cũng được 1,2 cái đầu thôi. Nghe nói phải riset lại máy tính mới được cơ, mà riset nhiều thì chết

acc 6$ co j ma khoe cho noi...ong dung link ref thi co 6$ de cash chu co j dau,ngon ko ref ong gioi lam 2.5$ 1 acc tui goi ong bang bo

ptf làm 2.5$ đơn giản mà. 6$ thì chắc chưa hẳn phải chơi ref . có thể nó quay spin nhìu ngày rồi mới rút 1 lần .

có ai biết site nào đang chiến được không. share cho em chiến với đang đói quá.

bắt được cookies 100 off làm đc 100 đấy, chưa kể còn fake cookies làm off CC nữa, cao thủ còn đầy nhưng ko hiện thân thôi ... cái bạn nói cao siêu quá nên thành ra lan man lạc đề rồi đấy ;))
Làm off theo cookie cái này mình cũng nghe nói mà hok biet cách làm, hic:(

việt nam lắm nhân tài nhỉ:binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week