Help Off download, sao mà khó thế.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

Nói chung vẫn 1 câu, ai tự tìm tòi hay dùng thủ đoạn kế sách gì để có được tut thì làm, còn không vẫn cứ là bát cơm của ai người nấy giữ.
Người hướng dẫn chia sẻ những cái cơ bản là nhiệt tình lắm rồi, làm off thử mới thấy bạn bè thân quen gì cũng cạnh tranh ghê gớm. Ta gà nên nói không với off :D

Nói chung vẫn 1 câu, ai tự tìm tòi hay dùng thủ đoạn kế sách gì để có được tut thì làm, còn không vẫn cứ là bát cơm của ai người nấy giữ.
Người hướng dẫn chia sẻ những cái cơ bản là nhiệt tình lắm rồi, làm off thử mới thấy bạn bè thân quen gì cũng cạnh tranh ghê gớm. Ta gà nên nói không với off :D

chơi off đi chị. captcha vô sinh đó

Tại sao mình làm download vẫn lead hoài vậy :m077: Tại sao tại sao tại sao :m077: mà survey cùng 1 nhịp tại sao nó lại k lead :m077:

Clip đâu, off cpa nhé . Nói hay thì tìm hộ cái
Cho tôi hỏi ban 1 câu ? Bản chất của off dow CPA nó khác off dow GPT ở chỗ nào ? Lead hay ko còn do nhiều yếu tố khác nữa chứ có phải cứ dow về rồi cài là nó lead đâu .Còn thích clip hướng dẫn thì ngoài những hướng dẫn cách làm off down của ttlny cứ lên youtube mà phang xem nó có ra các clip hướng dẫn ko? Cứ thích ngồi đó gào lên sao ko tự thân vận động mà tìm kiếm . Lí thuyết chỉ là 1 phần ,hướng dẫn cũng chỉ là cho người làm 1 cái nhìn tổng quan nhất thôi ,phải thực chiến ,phải cày nát nó ra thì mới rút đc kinh nghiệm cho mình chứ

Cho tôi hỏi ban 1 câu ? Bản chất của off dow CPA nó khác off dow GPT ở chỗ nào ? Lead hay ko còn do nhiều yếu tố khác nữa chứ có phải cứ dow về rồi cài là nó lead đâu .Còn thích clip hướng dẫn thì ngoài những hướng dẫn cách làm off down của ttlny cứ lên youtube mà phang xem nó có ra các clip hướng dẫn ko? Cứ thích ngồi đó gào lên sao ko tự thân vận động mà tìm kiếm . Lí thuyết chỉ là 1 phần ,hướng dẫn cũng chỉ là cho người làm 1 cái nhìn tổng quan nhất thôi ,phải thực chiến ,phải cày nát nó ra thì mới rút đc kinh nghiệm cho mình chứ

chính xác như vậy coi là 1 chuyện tuỳ theo thời điểm mà con đó lead nhiều nên thấy làm 2 3 acc mà nó lead ok thì tập trung vào mà đánh

Chuẩn quá. Em xem clip của mấy người mà làm theo cũng chưa chắc đã lead. Mình tự làm, tự rút ra kinh nghiệm bản thân thì vẫn hơn. Mà để tìm ra được kinh nghiệm thì có dễ gì, mà giờ ai cũng đòi hỏi hết. Tốt hơn hết là tự nghiên cứu, thời gian trôi qua thì kinh nghiệm cũng sẽ lên nếu không nản.!!!!!

Làm nhiều mà không Lead sẽ có kinh nghiêm dần dần thôi.
Làm Download muốn tắt đi phải giữ Cooki. Đơn giản vậy thôi, còn ăn hay không ăn phụ thuộc nhiều yếu tô lắm.
Chúc các Bạn chiến Tiền về nhiều.

Làm Download muốn tắt đi phải giữ Cooki. Đơn giản vậy thôi, còn ăn hay không ăn phụ thuộc nhiều yếu tô lắm.

đọc comment của a, e về tập tành giữ cooki mà ko biết làm sao. mong anh giúp

cokie làm gì giờ off download nó khôn lắm nhớ tới shout của máy luôn chứ cokkie gì :|

cùng hoan cảnh :)).....tại off quá khó hay tại vè mình quá ga` :binhsua72: chiến nhiều mak hok dc gia thấy nói nao nao :(

cokie làm gì giờ off download nó khôn lắm nhớ tới shout của máy luôn chứ cokkie gì :|

bắt được cookies 100 off làm đc 100 đấy, chưa kể còn fake cookies làm off CC nữa, cao thủ còn đầy nhưng ko hiện thân thôi ... cái bạn nói cao siêu quá nên thành ra lan man lạc đề rồi đấy ;))

bắt được cookies 100 off làm đc 100 đấy, chưa kể còn fake cookies làm off CC nữa, cao thủ còn đầy nhưng ko hiện thân thôi ... cái bạn nói cao siêu quá nên thành ra lan man lạc đề rồi đấy ;))

cookie cái con khỉ máy cài xong là khoá băng mổi lần làm 1 acc là reset lại mà nó con bị vậy là cookie hay nó nhớ shout máy tinh như paypal

cookie cái con khỉ máy cài xong là khoá băng mổi lần làm 1 acc là reset lại mà nó con bị vậy là cookie hay nó nhớ shout máy tinh như paypal

thảo luận thôi mà nóng tính vậy à ??? phát biểu lịch sự tý đi, cái bạn đang cho là đúng thì mình đã qua rồi thời ấy nên hiểu rõ nó có tồn tại cái gọi là cookies hay nhớ các thông số máy.

còn đây là proof 1 ngày làm, khẳng định 100% sự quan trọng của cookie trong offer, còn cách làm ra sao thì ... chắc chẳng ai public đâu nhỉ :">, và mình không phải là người tạo ra cái proof khủng này đâu nên đừng tìm mình chi cho mắc công.

Last edited by a moderator:
cái proof trên chả liên quan gì đến cookie,lead rồi tung tin linh linh,nó chỉ chứng minh là site đó có thanh toán và ông đó làm off lead nhiều.Đúng là "hỏi ăn cơm chưa trả lời uống nước rồi"

cái proof trên chả liên quan gì đến cookie,lead rồi tung tin linh linh,nó chỉ chứng minh là site đó có thanh toán và ông đó làm off lead nhiều.Đúng là "hỏi ăn cơm chưa trả lời uống nước rồi"

cần biết site ko chú ;)), paidthefastest.com, vào làm thử đi xem lead nhiều hay không là biết ;)), vàng thật éo sợ lửa còn việc cookies có ra sao mấy chú ko tin nữa thì thôi the end talk about this cho phẻ, vào đây toàn quen nhau rồi dìm hàng người lạ sợ thật nhỉ =)).

Mỗi thế thôi mà cũng phải cãi nhau ủm tỏi lên , cứ làm khắc có kinh nghiệm còn ai ko làm mà cứ thích lead cao, lead mạnh rồi đòi hướng dẫn này ,hướng dẫn nọ thì chịu , chả ai đáp ứng đc hết :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week