Help Off download, sao mà khó thế.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!

ai làm off mà kêu : " à, con off đó tao ăn 100% đó mày " việc đó có chứ, cả mình cũng thế, nhưng mà dân off pro chẳng ai kêu : " acc nào tao cũng = số tiền acc trước ", vậy nó mới gọi là cheat pro, sân chơi off us nói luôn chữ cheat cho nó rõ ràng, làm nghe đàng hoàng quá nhỉ ;)). nhìn vào cái proof toàn 6.xx, chú nào lead đc 15 acc như thế xem coi làm kiểu nào đc như vậy =)).

exp là tự mỗi người giữ, lâu quá không vào thấy anh em nhiều người mỗi người 1 ý hay ho, góp vài chữ chưa đc, còn ... nói nữa thì chắc ... thôi lẳng lặng ra ngoài tiếp :)).

cần biết site ko chú ;)), paidthefastest.com, vào làm thử đi xem lead nhiều hay không là biết ;)), vàng thật éo sợ lửa còn việc cookies có ra sao mấy chú ko tin nữa thì thôi the end talk about this cho phẻ, vào đây toàn quen nhau rồi dìm hàng người lạ sợ thật nhỉ =)).

chả cần biết site lẫn cách làm ,chỉ thấy trả lời buồn cười quá nên vào comment thôi.Nói thật,ông không sợ người ta ,người ta cũng chả sợ ông,cookie tin hay không thì không bàn.Ông thừa thời gian thì vào chém gió cho vui,chứ trả lời hàm hồ chả có tác dụng gì đâu,cứ ngồi ngoài tự sướng đi,tôi cũng té có việc rồi chả ngồi đây chém gió nữa.

Luôn tiện mấy cái clip của mmo4me cũng xem cho vui làm như thế chả bao giờ lead,đố tác giả của mấy cái clip làm kiểu đó, làm xong rồi bấm refresh chờ đợi mà được site credit ,đúng là lừa trẻ con

chả cần biết site lẫn cách làm ,chỉ thấy trả lời buồn cười quá nên vào comment thôi.Nói thật,ông không sợ người ta ,người ta cũng chả sợ ông,cookie tin hay không thì không bàn.Ông thừa thời gian thì vào chém gió cho vui,chứ trả lời hàm hồ chả có tác dụng gì đâu,cứ ngồi ngoài tự sướng đi,tôi cũng té có việc rồi chả ngồi đây chém gió nữa.

Luôn tiện mấy cái clip của mmo4me cũng xem cho vui làm như thế chả bao giờ lead,đố tác giả của mấy cái clip làm kiểu đó, làm xong rồi bấm refresh chờ đợi mà được site credit ,đúng là lừa trẻ con
Theo mình bạn không nên theo offers làm gì :m020:

off down thì khó ăn thật... Chỉ dành cho người chịu khó tìm hiểu thôi..mà ko lead dc nó cũng chẳng sao.. lead các off kia thôi cũng giàu rồi..

off down thì khó ăn thật... Chỉ dành cho người chịu khó tìm hiểu thôi..mà ko lead dc nó cũng chẳng sao.. lead các off kia thôi cũng giàu rồi..
Đúng ý mình đấy :) Nói chung là máy yếu ,mạng cùi, sock lởm nên em cũng chả ham hố gì off down,chỉ khi nào trời nắng hạn,khủng hoảng kinh tế thì em mới vào mần gọi là cầm hơi sống qua ngày thôi .Chứ với SR mần 3 con Insu là đủ sống thanh thản rồi ;)

Đúng ý mình đấy :) Nói chung là máy yếu ,mạng cùi, sock lởm nên em cũng chả ham hố gì off down,chỉ khi nào trời nắng hạn,khủng hoảng kinh tế thì em mới vào mần gọi là cầm hơi sống qua ngày thôi .Chứ với SR mần 3 con Insu là đủ sống thanh thản rồi ;)

em gà quá 0 bit SR là gì, pro nào zô khai sáng đầu óc cho e với

em gà quá 0 bit SR là gì, pro nào zô khai sáng đầu óc cho e với
sr viết tắt net super reward, có mấy con auto insu rất ngon point cao, lead 100%, làm nhanh chưa đến 5p là xong. Các bác cũng không nên ham hố làm gì ăn mấy con đó nó check kĩ vãi:m020: làm site gpt 1 acc chỉ cần ăn tầm 2 con đó cũng đủ ra đi rồi

sr viết tắt net super reward, có mấy con auto insu rất ngon point cao, lead 100%, làm nhanh chưa đến 5p là xong. Các bác cũng không nên ham hố làm gì ăn mấy con đó nó check kĩ vãi:m020: làm site gpt 1 acc chỉ cần ăn tầm 2 con đó cũng đủ ra đi rồi

trùng download là đây :X

âm thầm đọc các comment + thanks mà đầu óc ngu muội vẫn ko sáng ra được tý gì :binhsua95:

rule: tự tìm hiểu. Không ai dám chỉ đâu vì đó là miếng cơm của họ mà. tốt nhất có thời gian thì cứ nghịch off, đôi lúc lằng nhằng lại lead :D. Mình cũng đang đói nhe răng như bạn nhưng biết làm sao khi bây giờ con người sống ích kỷ hết rồi

rule: tự tìm hiểu. Không ai dám chỉ đâu vì đó là miếng cơm của họ mà. tốt nhất có thời gian thì cứ nghịch off, đôi lúc lằng nhằng lại lead . Mình cũng đang đói nhe răng như bạn nhưng biết làm sao khi bây giờ con người sống ích kỷ hết rồi

tự tìm hiểu là cách tốt nhất rồi, nhưng phải có nền tảng thì mới tự tìm hiểu được chứ không biết gì thì lấy cái gì mà tìm hiểu. :)
đừng nên mong chờ sự giúp đỡ của người khác bởi vì theo mình thì "phải tự cứu mình chứ đừng mong trời cứu" :D

rule: tự tìm hiểu. Không ai dám chỉ đâu vì đó là miếng cơm của họ mà. tốt nhất có thời gian thì cứ nghịch off, đôi lúc lằng nhằng lại lead :D. Mình cũng đang đói nhe răng như bạn nhưng biết làm sao khi bây giờ con người sống ích kỷ hết rồi
Đừng có mở miệng ra là chê người khác sống ích kỷ:m020:
Bạn nên tự hỏi lại mình xem mình sống sao nhé:m017:, thử hỏi xem chính bạn có dám chia sẻ cho mọi người không hãy nói người khác, cứ đòi ăn sẵn xong kêu ầm lên. Nói thật người như bạn dù có share rồi cũng có lúc quay lại cắn thôi.
Lần sau chú ý ngôn từ nha hì !

Last edited by a moderator:
Bạn nên tự hỏi lại mình xem mình sống sao nhé:m017:, thử hỏi xem chính bạn có dám chia sẻ cho mọi người không hãy nói người khác, cứ đòi ăn sẵn xong kêu ầm lên. Nói thật người như bạn dù có share rồi cũng có lúc quay lại cắn thôi.

Thì mình có bảo mình hào phóng đâu. Không phải riêng thế giới ảo mà cả đời thực rồi. Sống ích kỷ bây giờ là chuyện bình thường của xã hội. Còn loại người mà giúp xong mà cắn lại thì khỏi phải nói rồi

Các pro giúp e với, e đang làm off download ( cpalead ) nhưng mà khi cài đặt

nó bắt khởi động lại firefox nó mới cho cài hoặc cài xong thì nó cũng bắt khởi động lại.

vậy là khi đó nó thoát hết con off -----------> ko thể hoàn thành con off đó.

mong các pro giúp. em cảm ơn nhiều
mình có vài trao đổi với cậu thế này:
- không phải offer download nào làm cũng lead, cậu phải test mới biết được, test từ từ từng con 1, xong con này hãy làm con khác, thậm chí phải làm mỗi acc 1 con cùng dạng. :)
- khi cậu sắp hoàn thành 1 số off download thì có thể nó sẽ yêu cầu có thêm toolbars ở trình duyệt, thường với yêu cầu này thì firefox nó sẽ khởi động lại. Vì thế tớ khuyên cậu nếu làm off download thì nên làm với IE sẽ dễ lead hơn đấy. :D
chúc cậu thành công nhé. :D

Làm con khác đi...con off down làm xong chưa chăc được

Bác trungcoi có YH add nick nói chuyện chơi, để ý bác lâu rồi mà chưa có dịp nói chuyện:binhsua95:

Chả biết ông kia kiểu gì mà bảo làm IE download nhanh hơn FFox ! Con lậy cụ :D
Download hay gì gì thì cũng 50 - 50 mà nó phục thuộc vào nhiều thứ lắm ....
Làm off download thì cứ download cứ cài đặt khi nào nó bảo reset trình duyệt thì kệ nó - chọn No - làm tiếp các con khác rồi chờ làm xong các ôffer loại khác xong hết thì mới reset :)
Vậy là oke thôi :)
Chúc bạn Finish offer download

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week