Help Offer, android, ios, ppd, gpt sắp đến thời kỳ tan nát.

Status
Not open for further replies.
Có thể captcha là ổn định nhất nhể:D
chưa chắc, chẳng có gì là ổn định cả, thế giới sẽ thay đổi khi nhiều luật mới ban hành.

Ông thớt này thấy share nhiều nên hoảng. Cũng thông cảm vì đó là suy nghĩ của những còn non nớt. Tớ cũng vậy, nhưng phải biết chấp nhận. Nó là quy luật. Có thể những cái bạn biết rồi thì khi có người khác share thì lo lắng, sợ sệt. Nhưng xét trên góc độ nếu đó là điều bạn chưa biết, có thể bạn đã đứng lên cổ vũ rất to cho những người share.

ờ Việt Nam bao nhiêu group chiến off , ip thì trùng ,info cũng vậy hỏi sao nó sống được .Nhưng vẫn có nhiều ad thu nhập gần tỷ 1 tháng , thế là thế éo nào nhỉ.
Thui ra ngoài đi làm kinh doanh kiếm sống qua ngày , chứ mmo thế này để cho mấy bác kiếm cái sống nhỉ :eek:

Ông thớt này thấy share nhiều nên hoảng. Cũng thông cảm vì đó là suy nghĩ của những còn non nớt. Tớ cũng vậy, nhưng phải biết chấp nhận. Nó là quy luật. Có thể những cái bạn biết rồi thì khi có người khác share thì lo lắng, sợ sệt. Nhưng xét trên góc độ nếu đó là điều bạn chưa biết, có thể bạn đã đứng lên cổ vũ rất to cho những người share.
share đc vài ngày thì site nát cmnl. Bảo sao k0 thốn :D

Ai ăn được cứ ăn . Riêng mình tháng vẫn đều như vắt chanh . :)

Thấy bình thường nằm dài tháng kiếm vài chục đi chơi gái , trước đây hay bây giờ vẫn thế chẳng có gì thay đổi mà 2pic này cứ lập đi lập lại hoài

Chẳng có gì là nát cả. Ai cũng kêu ptu nát. Bạn mình vẫn kiếm dc 20-40$/ngày. Ai kêu offer nát. Mình vẫn kiếm đều đều 30$/ngày

Cày cuốc ngày đêm đủ ăn sáng với uống cafe - bão thì cũng vừa qua bão Thần Sấm rồi
:rolleyes:

Có cần show proof mỗi ngày từ làm blue không.Quan trọng là tìm hiểu và kiên nhẫn thì lúc nào cũng có việc để làm cả

*Android ư: các cụ làm tapcash còng lưng 1000 điểm mới =1$. làm cái này cả đời chỉ tốn điện. --------->>>>>>>>>>. Tớ chỉ muốn tốn điện mãi thôi :D

Tự nhiên lập cái topic lam nản lòng newbie. Thực sự là nát hay ko nát là do chính bản thân mình thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week