Verified by BQT Offline Forum MMO4ME Mừng Năm Mới

cứ đúng giờ và đúng ngày là tập trung đúng địa điểm ah ???????? không cần phải đăng ký trước fai ko mọi người ?????
Sẳn tiện cho hỏi có ai ở củ chi tham gia ko vậy ?

cứ đúng giờ và đúng ngày là tập trung đúng địa điểm ah ???????? không cần phải đăng ký trước fai ko mọi người ?????
Sẳn tiện cho hỏi có ai ở củ chi tham gia ko vậy ?
có thể hủy vì đang trong tình trạng khó cmn khăn =))

hic
chiều thứ 7 thì còn sắp xếp được chứ chiều CN thì khó rồi

Hy vọng trong anh em chúng ta khi đi ofline ko có sn ai kếm dc nhiều tiền ko thèm nc giao lưu vs ai kiếm dc ít tiền mình nhớ năm ngoái dân captcha đi of quá trời kèm theo đó là ofer và nhiều hình thức khác, anh em trao đổi kinh nghiệm vs nhau cùng nhau để phát triển MMO chúng ta . Mong mỗi người trong chúng ta hãy sn thoáng hơn 1 chút xíu nhé .

rồi xong, CN này bận cmnr

@tunvit a chưa đến quán cafe đó lần nào! Mai chỉ đường anh nhé em !

kinh tế khó khăn mà nghe nói chú Thông dạo này khá lắm , bao a dc hem :oops::oops::oops:
Dạo này nó giàu vl ra chứ khá gì, toàn thấy xài tiền obama ko, nghe đâu chuẩn bị mua cbr1000rr sp hay ducati 1299 gì đó, hình như đang phân vân thì phải :oops::oops::oops:

Hk a ơi! :D
Xin lỗi a e nha! Năm nay mình mắc quán cafe nên ko lên được! Sorry a e rất là nhiều! NĂm nay chủ xị sẽ do @tunvit @RuaVietGroup@legialoc đảm nhận! xin lỗi a e rất là nhiều!
Chúc a e có 1 buổi OFF thật là vui nha!

Mày coi chừng tao xuống Vĩnh Long chém mày đó. Hứa lụi ah ku!

Dạo này nó giàu vl ra chứ khá gì, toàn thấy xài tiền obama ko, nghe đâu chuẩn bị mua cbr1000rr sp hay ducati 1299 gì đó, hình như đang phân vân thì phải :oops::oops::oops:

Anh @tunvit giúp em kiếm ít tiền mua chiếc căm ry đi :D. Thấy Kiệt Lặc mua em cũng nôn nao quá :(

Chủ xị @tunvit lo hết nghen :D

Hy vọng trong anh em chúng ta khi đi ofline ko có sn ai kếm dc nhiều tiền ko thèm nc giao lưu vs ai kiếm dc ít tiền mình nhớ năm ngoái dân captcha đi of quá trời kèm theo đó là ofer và nhiều hình thức khác, anh em trao đổi kinh nghiệm vs nhau cùng nhau để phát triển MMO chúng ta . Mong mỗi người trong chúng ta hãy sn thoáng hơn 1 chút xíu nhé .

Cho anh xin 1 vé nhé em giai :)

lên gặp chú @tunvit cho biết mặt cái, chú này là thành phầm chém anh ngay từ ngày đầu vào MMO đâu :D :D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week