SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Thím yêu tây chứ bạn không yêu VN à :p tây đấy thấy nhiều người yêu phết, giá như mình được như bạn ấy có thể hớp hồn các bạn :D thôi cứ từ từ khoai sẽ nhừ. he he

qua tết rút vốn PV qua giao lưu phối hợp với admin VN, hihi, Tây khoai to quá :p

cho mình hỏi là để rút tiền được qua cổng PP thì có cần phải dep với số tiền lớn hơn hoặc tương đương với số tiền mà mình đã dep vào cổng PM ko?

cho mình hỏi là để rút tiền được qua cổng PP thì có cần phải dep với số tiền lớn hơn hoặc tương đương với số tiền mà mình đã dep vào cổng PM ko?
Để rút tiền với PP thì bạn cần verify PP của mình và vào mục profile->account để cài đặt cổng PP nhé. Sau khi PP của bạn được xác nhận trên site, bạn có thể rút tiền qua cổng PP :)

nếu bạn dep bằng 2 cổng PP và PM thì cổng nào deposit lớn hơn rẽ được cashout không giới hạn, cổng còn lại chỉ được cashout max bằng số tiền đã dep

admin xem lại dùm em nick hoanghai1990 với ạ! Em click Fixed Advertisements đầy đủ 2 mà nó báo "You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals!" , nó tính dồn em click 8 cái Fixed Advertisements trong 1 ngày ~~, đâu ra 8 cái Fixed Advertisements trong 1 ngày ạ! Em chỉ click Fixed Advertisements thôi ạ! :(

admin xem lại dùm em nick hoanghai1990 với ạ! Em click Fixed Advertisements đầy đủ 2 mà nó báo "You do not meet all the requirements to receive salary from the referrals!" , nó tính dồn em click 8 cái Fixed Advertisements trong 1 ngày ~~, đâu ra 8 cái Fixed Advertisements trong 1 ngày ạ! Em chỉ click Fixed Advertisements thôi ạ! :(
Bạn xem 2 ngày đấy có click đúng sau giờ reset ads không? Bạn có click cùng khoảng giờ với ngày hôm trước không? Cái này chắc do lỗi ads thôi, mọi người vẫn không có vấn đề gì bạn à :(

Bạn xem 2 ngày đấy có click đúng sau giờ reset ads không? Bạn có click cùng khoảng giờ với ngày hôm trước không? Cái này chắc do lỗi ads thôi, mọi người vẫn không có vấn đề gì bạn à :(
Trước giờ , giờ click ads của em là 3h chiều, thường chiều--> tối em click không vấn đề gì, không hiểu sao mấy bữa nay vẫn click đều đặn thì mà nó bị thế này. Xem dùm e với ạ :(

Trước giờ , giờ click ads của em là 3h chiều, thường chiều--> tối em click không vấn đề gì, không hiểu sao mấy bữa nay vẫn click đều đặn thì mà nó bị thế này. Xem dùm e với ạ :(
Mình xem acc bạn rồi, thấy không có vấn đề gì cả! :( Hơi khó hiểu đoạn này :(

Chọn giờ hiện ads trùng với giờ reset server thì đỡ p lo khoản click nhầm :D. Có khi nào có 1 ngày bạn click vào khung giờ khác :eek:

Ủng hộ cho bác. :p. Em mới tập chơi PTC, giờ cũng có tí kinh nghiệm. AVG >=2 rỗi, lãi đều tay mỗi ngày. :D:D
Bác cho em hỏi Auto Recycle nếu bật lên có tốn phí gì không ạ?? Và tác dụng là như thế nào, em còn ~15con rr không chịu click từ lúc thuê, muốn cho nó thăng quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,496
Latest member
huonghoang

Most viewed of week

Most discussed of week