[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
ko ngu đâu, haha, no muốn banner thôi...........
chiến thuật của nó là loại bỏ gần như triệt để ID củ ( chỉ sót 1 ít thôi)
Chứ nó ko cho mem mới tạo group mà giá theo pri+hơn 15ids mới load tốt===> tuyệt đường mem mới goy, nên chỉ có mem củ gõ thôi, nên nó tha hồ tiêt diệt nhưng mà nó vẫn làm ăn nên lâu lâu cho BS ra chơi haha.
Đến lúc nào đó nó sẻ cho mem mới làm thì lúc đó mới ổn định..................
Đó chỉ là ý nghỉ của riêng tôi...........hihiihhi
Cũ mới giờ như nhau mà bạn:)). Thậm chí cũ giờ vứt xó ấy chớ, trc cũ tính max $ ko sợ tăng pri, phang tẹt ga, giờ toàn pri cao ai mà gõ nữa. Nên phải reg acc mới thôi:))
P/s: Load vẫn nhanh, toàn code bác sĩ. Nó ra code bác sĩ thì ta cũng gõ kiểu "bác sĩ". Sợ gì:binhsua15:

Chán ****** thằng Pix quá
Load 10 code thì 8code bác sĩ ====> chán out luôn

Có cách nào đánh code bác sĩ mà k lên pri k . Cho e 500 tình hình lun nhé . Còn code bác sĩ k .

mình vừa bị loadding nguyên đàn có ai bị kô trang pixtyper bị gì đó có ai bị kô kô vào được p&p cũng vậy luôn chỉ còn http://pixprofit.com/ là vao được

Last edited by a moderator:
Cũ mới giờ như nhau mà bạn:)). Thậm chí cũ giờ vứt xó ấy chớ, trc cũ tính max $ ko sợ tăng pri, phang tẹt ga, giờ toàn pri cao ai mà gõ nữa. Nên phải reg acc mới thôi:))
P/s: Load vẫn nhanh, toàn code bác sĩ. Nó ra code bác sĩ thì ta cũng gõ kiểu "bác sĩ". Sợ gì:binhsua15:
sao củ mới như nhau? củ có thể tạo G, có inv và được thêm inv, vs lại chủ G dc hưởng 1$/1k code....... mình chiến chủ G ko nè.
BS thì gỏ kỉu BS ok, ko ban nhưng tăng pri, ko gỏ ESC thì dể ban

Hết code bác sĩ = CHẬM

làm gì chiến được nữa bên mình kô vào đượchttp://pixprofit.com/ chỉ vào được trang này ai có bị vậy kô

Hôm nay thất thu quá, không gõ được gì hết:
- Bác sỹ mần việc rất nhiệt tình.
- Biển báo tam giác (capt động) cứ chờ chực là nhào nhào ra.
- Server thì lag như gì, lát xíu là timeout.
:(( :((

chậm kinh dị :binhsua04:

20 acc speed 20.. nói chung là chậm..

có ai cập nhật tình hình cái giùm k
bác trên k nói rõ là hết sr với bác sĩ chưa nên k dám làm

Load chậm, 10 acc speed 15
Ít hỏi nhảm, ko súc vật, bác sĩ tan ca nghỉ làm rồi

tại sao cứ làm chút xíu là bị Connect vs loading rồi tự pause vậy:mad: bực mình wa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week