[P.I.X cập nhật số.54] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
giun đã rời ổ
load nhanh khỏi hỏi

bác sĩ đã bớt chưa vậy bà con :binhsua169:

đêm sắp tới mà bác sĩ vẫn tăng ca thế này cơ à.cấp cứu cc gì cả ngày thế nhỉ,híc híc

ngày nào cũng load thế này thì quá good bác sỉ esc khỏe re ^_^

thôi vẫn còn bác sĩ.chắc hôm nay chúng nó trực đêm rồi.A.E ai làm thì làm nhé.6ID speed 24 nhé.mệt quá ngủ và nghỉ thôi:D

5 id đủ cạp
bác sĩ có xu hướng giảm nhưng vẫn nhiều,buồn ngủ mà ko thấy chiếu manh :(( đi ngủ đây
chúc anh em ngồi cạp vui vẻ :))

ai còn thức cho mình cái tình hình được không?

5h5' am: bs cũng nhìu, code thì dài khó gõ, chẳng bít lúc nào ko có bs để làm nữa đây, cả ngày bs đêm bs sáng sớm cũng bs, liều mạng log pri 0 vô làm lun koi nó có lên ko, ko lên thì thẳng tiến bnay log pri thấp zô làm, nếu lên thì pri cao thui hic hic chán ghê

up, 4id load ào ào, bác sĩ như mưa rào. :binhsua58:

bác sỹ bớt nhiều rồi. chiến lẹ thôi.

Last edited by a moderator:
6h15' am: bs đều đều, log 7 acc 1 pri 1 lên 3 roài chòi ơi, còn 6 pri 0 chưa thấy lên có thể sẽ lên vì soft chưa kịp update, thoai thì ta log pri 2 vô làm cũng đc hức hức

bác đầu load chậm rùi chắc 8 id mới full sp bác sĩ vẫn còn tăng ca khoảng 20% bác sĩ ở lại túc trực bệnh viện:binhsua58:

Liều ăn số nhiều thôi nàng ơi..:binhsua155:
5h5' am: bs cũng nhìu, code thì dài khó gõ, chẳng bít lúc nào ko có bs để làm nữa đây, cả ngày bs đêm bs sáng sớm cũng bs, liều mạng log pri 0 vô làm lun koi nó có lên ko, ko lên thì thẳng tiến bnay log pri thấp zô làm, nếu lên thì pri cao thui hic hic chán ghê

bác nào up cho cái tình hình bác sỹ như thế nào rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week