[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
We've updated the priority system. Now not only your work quality matters, but your experience too!
As you get more experienced, your priority grows better.
New workers - now you have an incentive to work more.
The more you work, the better your rates may be.
The most experienced and qualified workers will get additional bonuses, too.

cập nhập của pix tại trang chủ,ai pro dịch giùm,ko google trans nhé

10id speed 25, code bác sỹ vẫn đang hoạt động. SV P&P, XD, 3GVT.

Không pro nhưng dịch tạm có gì anh em bổ sung nhé

We've updated the priority system. Now not only your work quality matters, but your experience too!

cập nhập của pix tại trang chủ,ai pro dịch giùm,ko google trans nhé
chúng tôi đã cập nhật hệ thống pri mới. ko chỉ chú trọng tới chất lượng mà còn tính cả kinh nghiệm làm việc của bạn. KHi bạn có nhiều kinh nghiệm thì pri sẽ tốt hơn. Với những người mới làm ngay từ bây giờ bạn hãy làm nhiều hơn. Bạn làm càng nhiều tiền càng nhiều những người làm tốt và có kinh nghiệm sẽ có tiền thưởng.

mình mất sạch dàn pri 0,1,2 rồi nè,giờ cao nhất là pri 3 ==

tình hình loạn xạ cả rồi, load rất tốt tầm 8 id full speed , còde chân dài 70% , bác sĩ 20% ( toàn code bs khó đọc ) , tăng pri kinh khủng, chiều gõ có 1000 code chính xác lên hơn 98% thế mà từ pri 0 tót lên 5 luôn ặc.......

tình hình là mấy ID nhiều code của mình đang gõ thì về 0 hết nhé.vài chục k code nhóe.load tốt.chân dài 90% ^^

Vừa log vào web thấy nó thông báo thế lày :binhsua32:

tình hình là load tốt chân dai khoảng 80 % nhưng mà ko bik có ai thử test id pri 4 ve pri 0 trong giai đoạn này chưa vừa mới test 3 id về pri0 xong h vào đã lên pri 5 6 7 rồi hix

Mấy cái ID ko gõ hôm nay toàn pri 0 và 1. vừa vào kiểm tra and ......Now................ 4 and 7 and 8..................Haizzzzzzzzzzzzzzzzzz..............

=> minh845189: tình hình là mấy ID nhiều code của mình đang gõ thì về 0 hết nhé.vài chục k code nhóe
=> bigzerro20 : chiều gõ có 1000 code chính xác lên hơn 98% thế mà từ pri 0 tót lên 5 luôn ặc....
=> komoro92 có ai thử test id pri 4 ve pri 0 trong giai đoạn này chưa vừa mới test 3 id về pri0 xong h vào đã lên pri 5 6 7 rồi hix
=> make4me: Mấy cái ID ko gõ hôm nay toàn pri 0 và 1. vừa vào kiểm tra and ......Now................ 4 and 7 and 8
Hic mình cũng toàn ID group mới test và gõ chưa được 4k code/ID nữa, thoai cố gắng cày kéo pri lại vậy

đang load nhanh, 5 ID speed 2x, bs 30%, dài 20%, rất ít khi có câu hỏi hay súc vật. bs cũng có thể nhìn ra dc

Nó làm thế này thì ai mà thèm gõ ID mới cơ chứ ???? Ko biết ID chủ còn tính 1$/1K code ko nữa. Bảo bonnus mà chẳng nói cụ thể bonnus ntn cả. Vãi quá PIX ơi................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week