[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
thì giờ có làm đc nữa đâu mà để =)).biết thì để dùng đừng share thì pix làm gì nổi bão =))
Người ta share đúng thời điểm ?? Tại sao lại share vào time này mà ko share từ trước ?? Chẳng qua là họ biết trước rồi, biết Pix sẽ thay đổi trong time gần đây nên mới share thôi ko thì còn lâu. Ko phải vì thế mà Pix thay đổi đâu, nó có dự định từ trước rồi.
P/S: Đang chậm dần rồi :(

5 ID ... VNPT ... SPEED 26.... chậm dần đều .... chuẩn bị load cực kì chậm .... đi ngủ thôi ~

vào phần pay thấy pix để .....
"We've updated the priority system. Now not only your work quality matters, but your experience too!
As you get more experienced, your priority grows better.
New workers - now you have an incentive to work more.
The more you work, the better your rates may be.
The most experienced and qualified workers will get additional bonuses, too." !

Dùng GG dịch thì ra vậy...

"Chúng tôi đã cập nhật các hệ thống ưu tiên. Bây giờ không chỉ làm việc vấn đề đảm bảo chất lượng, nhưng kinh nghiệm của bạn quá!
Khi bạn nhận được nhiều kinh nghiệm hơn, ưu tiên của bạn phát triển tốt hơn.
Công nhân mới - bây giờ bạn có một sự khuyến khích để làm việc nhiều hơn.
Bạn làm việc tốt hơn tỷ lệ của bạn có thể.
Các công nhân có kinh nghiệm và đủ điều kiện sẽ nhận được tiền thưởng bổ sung, quá."

Pix có thay đổi mới.. mà ko biết là gì vậy mọi người @@

ủa topic của yenly ẩn đâu mất tìm ko thấy ??

ta tuy 1 bụng kinh luân , trc tình thế này vẫn ko dằn dc lòng buông ra 1 câu chửi

dàn pri0 của ta lên 5 ráo trọi , còn pri9 vẫn giữ nguyên là răng , phải chăng pix đã lên cấp VÔ LẠI THƯỢNG THỪA ???

12id sp 3x ah
aaaaa, Luke đã trở lại:DD
ko biết còn ai làm đc cách đó ko, lâu nay lười test, dự 1 đống acc 0 để đó, giờ lên hết 5 rầu:binhsua23:
id nhiều code (>20k) cũng toàn lên cao, đc có 3 con 1:(, cũng đ.ế.ch phải là tỉ lệ đúng cao nó cho pri thấp, ko biết nó giở trò gì luôn.

ko đổ thừa tại ai dc , vì cách đó ko hẳn là cheat , ng share chỉ có ý tốt để bà con đỡ lỗ chút tiền nong

hẳn là có mật thám báo tin ngầm cho pix , hẳn là còn rất nhiều ng như hoanghung ..

rõ ràng là nếu ai cũng biết thì -> pix sẽ biết và tìm cách khắc phục thôi

Người ta share đúng thời điểm ?? Tại sao lại share vào time này mà ko share từ trước ?? Chẳng qua là họ biết trước rồi, biết Pix sẽ thay đổi trong time gần đây nên mới share thôi ko thì còn lâu. Ko phải vì thế mà Pix thay đổi đâu, nó có dự định từ trước rồi.
P/S: Đang chậm dần rồi :(

dự đc cả pix thay đổi cơ àh.=))))))

dã biết sẽ có ngày hôm nay =>> dã thế sao còn làm :m131:
cách test 0 hết sài dc rồi nha ae nào cập nhạt thằng pix nó tính pri theo 500 code hay là 1h gì dấy cho mình biết dc k @@

dã biết sẽ có ngày hôm nay =>> dã thế sao còn làm :m131:
cách test 0 hết sài dc rồi nha ae nào cập nhạt thằng pix nó tính pri theo 500 code hay là 1h gì dấy cho mình biết dc k @@

pix cập nhật pri vào khung giờ chẵn. vd 10h 11h ...

aaaaa, Luke đã trở lại:DD
ko biết còn ai làm đc cách đó ko, lâu nay lười test, dự 1 đống acc 0 để đó, giờ lên hết 5 rầu:binhsua23:
id nhiều code (>20k) cũng toàn lên cao, đc có 3 con 1:(, cũng đ.ế.ch phải là tỉ lệ đúng cao nó cho pri thấp, ko biết nó giở trò gì luôn.
ta đây nàng :p chưa có chết , hé hé

khỏi để ý đi , mỗi lần th pix đổi mới , tuyệt đối chỉ có lợi cho nó , hại cho mình !!

rõ ràng là nếu ai cũng biết thì -> pix sẽ biết và tìm cách khắc phục thôi
hết ăn pri0 1h , haiz

14id ngon , sp >3x , vừa nghỉ .

thông báo 1 tin là dàn pri ko chit choát gì đánh 1 h với tốc độ cầm chừng 23 để xem pri láo cỡ nào thì lên 4 đẹp như mơ

mà toàn pri 4: 4 - 4 - 2, ặc, anh pix đã vào mua fa, c1, chắc ảnh lại túng, mí bạn hiểu và thông cảm, cũng vì muốn kiếm cơm cả thôi :binhsua26:

12 acc tốc 21, tự dung 5 acc không xài proxy tự dưng lỗi kết nối hết 4cc rùi .Hay là thằng pix lại chơi trò hạn chế log acc nữa !

Xí mượn cái 2pic này 1 lúc. Mình trình bày thêm 1 tí về 2pic hôm qua (test pri0).
Do bạn mình pm nhắn là :" tranh thủ mang id ra test về 0 đi, ko pix nó thay đổi giờ".:binhsua18:
Nghĩ trước giờ cũng có nhiều bạn pm mình hỏi, nên sẵn tiện share luôn, để ai test được chừng nào tốt chừng ấy.
Khẳng định lại: Mình cụ thể ko biết pix thay đổi thế nào, và nghĩ nếu có thay đổi thì những id đã test xong rồi vẫn là pri0.
:binhsua141:
túm lại share ra cũng chỉ muốn các bạn vớt vát được chừng nào hay chừng ấy thôi, còn pix nó thay đổi thì có kế hoạch trước rồi, ko phải tại mình đâu. Nên ai bị ảnh hưởng quyền lợi cũng đừng đổ cho mình nhé:binhsua24:
Xí, up cái logchat với tunvit để các bạn tham khảo:

PS:AI LỠ BỊ PRI 5-6 CÁC ID MỚI TEST THÌ PM MÌNH NHÉ.:binhsua113:

hjx sao đang gõ một vài code dính trojan hay sao mà avira nó cứ thông báo diệt mọi người ơi :(
load tốt nhé

dợt này conenct hơi bị nhiều mặc dù proxy kô die 1 cái load bthg` 1 cái conenct chắc là do pix sắp dỗi pix nó nó dis ID do ra :m020:

5 id k proxy nếu connec thì bấm chạy lại bt
còn có proxy mà connec chắc do proxy die,phải log out ra
12id sp 26 nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member