[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
mấy bác cho e hỏi tí, e mới vừa gõ pix, nó hiện câu hỏi mà e dùng soft XD dịch ra rồi, mình trả lời tiếng việt hay tiếng anh vậy??

tiếng anh bạn
4id là đủ speed :binhsua31:

cho mình hỏi là cái hệ thống pri nhảm nhí này nó hoạt động kiểu gì rùi tiền nong sao vậy, ai cho cái gì định hướng xíu, then :binhsua38:

5id load full. Hôm qua đi chơi ko vào xem. Sáng ngủ dây. vào xem thì pri nhả lên 5 6 hết. :(:)((

ai cho biết cái pri giờ là sao vậy, giờ mới log vô ko biết gì hết, id mới lập chưa gõ nó cũng lên 5 là sao ta? vậy mình phải test vs pri 5 à? những id khác id thì xuống 1, id lên 3,4 (toàn lên 4 là nhiều):(, gõ 1 hồi nó có reset lại ko ta:(((

sẵn tiện ai đg gõ cho cái tình hình vs, thấy dàn pri này đã nản thấy mồ:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

tình hình la 4id full speed 17 , sáng giờ test pri 4 id bình thường thì toàn về 0 còn h thì len 7 8 , tình hình test chắc sẽ khó lắm đây.

Giờ thì acc nào gõ nhiều sẽ giữ pri tốt hơn, của mình toàn mấy chục k code nên ko bị đổi pri nhiều, 9 id full speed, bác sĩ nhẹ, code dài và code yahoo nhiều.

của tui toàn trên 30k code mà ngày nào cũng gõ luôn, sao giờ toàn 3,4 tệ hại quá, tưởng nó fix lại hệ thống pri nhưng kiểm tra đầy acc đúng 95% vẫn pri 2, mà acc 96, 97% lại pri 3, 4. d.o.g pix, ko hiểu luôn:(((

đây là trò mèo mả gà đồng của thằng pix, đệch, gõ ko chít chiết gì, pri toàn 1 - 3 mà thay đổi thì xuống 5, giáng cấp để giảm trả tiền 1 thời gian thì nói mợ nó đi, rate h như shit vậy, chắc kiếm nghề khác, thằng này là thằng đểu nhất trong số các site captcha

ai kt dùm xem id rate bao nhiêu vậy, then then
:binhsua27:

Last edited by a moderator:
Hình như nó cập nhật pri theo kiểu cứ 1h là nó thay đổi pri ( không phải 450~550 như trước nưa ) . Hôm qua id ~30k của mình nó cho về 5 sao gõ lúc 00~10' nó cập nhât pri thì về 3 , 1 h sau cập nhật lại thì lại lên 5 vãi thật @@

ủa topic của yenly ẩn đâu mất tìm ko thấy ??

ta tuy 1 bụng kinh luân , trc tình thế này vẫn ko dằn dc lòng buông ra 1 câu chửi

dàn pri0 của ta lên 5 ráo trọi , còn pri9 vẫn giữ nguyên là răng , phải chăng pix đã lên cấp VÔ LẠI THƯỢNG THỪA ???

12id sp 3x ah

ủa topic của yenly ẩn đâu mất tìm ko thấy ??

ta tuy 1 bụng kinh luân , trc tình thế này vẫn ko dằn dc lòng buông ra 1 câu chửi

dàn pri0 của ta lên 5 ráo trọi , còn pri9 vẫn giữ nguyên là răng , phải chăng pix đã lên cấp VÔ LẠI THƯỢNG THỪA ???

12id sp 3x ah

thì giờ có làm đc nữa đâu mà để =)).biết thì để dùng đừng share thì pix làm gì nổi bão =))

ta có 1 group ko cheat sạch trơn dù 1 xíu gọi là giữ lại kiếm cơm, pri ko tăng gì hết trơn, ko lẽ hắn bit đc ta ngoan .... :binhsua26: << chắc nó chừa mình ra

thì giờ có làm đc nữa đâu mà để =)).biết thì để dùng đừng share thì pix làm gì nổi bão =))
ko đổ thừa tại ai dc , vì cách đó ko hẳn là cheat , ng share chỉ có ý tốt để bà con đỡ lỗ chút tiền nong

hẳn là có mật thám báo tin ngầm cho pix , hẳn là còn rất nhiều ng như hoanghung ..

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week