[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
Bây giờ mấy acc chiến tốt vậy các bạn trẻ?

10Id speed 18. *** mèo , câu hỏi nhiều

- - - Updated - - -

nản thật pix hếtt muốn làm luôn.. ngày nào cũng banned acc.. buồn như con chuồn chuồn
:binhsua10:13 ID spead 22:binhsua09:
Bạn thử view acc bi ban. Xem có phải có nhiều code trống ko. Nếu có thì đấy là lí do bị ban đấy. Cách khắc phục : tạm tắt phần mêm diệt virut trong lúc cap xem...

5id load nhanh nhé. bs lác đác nhé

10Id speed 18. *** mèo , câu hỏi nhiều

- - - Updated - - -

Bạn thử view acc bi ban. Xem có phải có nhiều code trống ko. Nếu có thì đấy là lí do bị ban đấy. Cách khắc phục : tạm tắt phần mêm diệt virut trong lúc cap xem...
code trống là time out phải ko b.

3g viettel rõ khốn kiếp mà , ban đêm mà phải log tận 20id >< cả tháng chả down 1 bô phim nào , làm sao lại hết 2gb ?? lừa đảo có cấp độ ><

Mạng đang có vấn đề rồi mọi người. Yahoo mình bị out ra out vào liên tục
Cáp quang VNPT

Chuyện thường thôi, hồi trước log 10 id thôi thì đã hết 50MB/4 tiếng rồi. Ai cho xin tình hình 8h đi, mới ngủ dậy.
tui tưởng đăng kí gói 120k/m giới hạn 2gb chỉ dùng để gõ cạp sẽ tốt , nên mới mua cục 3g xài , vì nghĩ chỉ load captcha làm j 1 tháng tới 2gb . Tính đường nào cũng ko thể hao đến thế . Gọi điện tổng đài hỏi xem lưu lượng ở chỗ nào , phán câu làm mình muốn dội hỏa "khi quý khách sử dụng hết 120k chúng em tự động giảm 3g xuống 2g , quý khách ko thể tự kiểm tra lưu lượng" >< Ko cho kiểm tra khác nào thằng viettel tính đểu để bóp băng thông của mình lại >< Muốn làm 1 công dân tốt là chuyên hoang đường ở cái xã hội này , đừng hỏi vì sao khắp nơi ai ai cũng muốn đi hack , đi phá băng thông

3g viettel chưa phá băng thông 60id loading trên dưới

tui tưởng đăng kí gói 120k/m giới hạn 2gb chỉ dùng để gõ cạp sẽ tốt , nên mới mua cục 3g xài , vì nghĩ chỉ load captcha làm j 1 tháng tới 2gb . Tính đường nào cũng ko thể hao đến thế . Gọi điện tổng đài hỏi xem lưu lượng ở chỗ nào , phán câu làm mình muốn dội hỏa "khi quý khách sử dụng hết 120k chúng em tự động giảm 3g xuống 2g , quý khách ko thể tự kiểm tra lưu lượng" >< Ko cho kiểm tra khác nào thằng viettel tính đểu để bóp băng thông của mình lại >< Muốn làm 1 công dân tốt là chuyên hoang đường ở cái xã hội này , đừng hỏi vì sao khắp nơi ai ai cũng muốn đi hack , đi phá băng thông

3g viettel chưa phá băng thông 60id loading trên dưới

Sài 3g viettel khác nào mất điện chạy máy phát tốn kém lắm mà load rất không ổn định( một yếu tố rất quan trọng khi cap) Vnpt 20acc full speed nhá cả nhà

Sài 3g viettel khác nào mất điện chạy máy phát tốn kém lắm mà load rất không ổn định( một yếu tố rất quan trọng khi cap) Vnpt 20acc full speed nhá cả nhà
vnpt nơi tui ở ban đêm ko vào dc mạng , rớt mạng cả đêm , nên mới chuyển sang 3g đầu heo . Cũng tại topic bạn minh1989 lập ra thăm dò , nhiều ng nói 3g 120k/m làm cạp tốt , tui nghe theo >< thật hối hận mà ><

nhắc tới thằng 3G của Viettel là tớ xoắn....Vào buổi tối, có lúc có mạng, có lúc không có mạng, muốn làm captcha cũng hok được. Thằng Viettel làm ăn vãi chưỡng

Cho cái tình hình lúc 8h30 đi anh em ? :binhsua09:

vnpt nơi tui ở ban đêm ko vào dc mạng , rớt mạng cả đêm , nên mới chuyển sang 3g đầu heo . Cũng tại topic bạn minh1989 lập ra thăm dò , nhiều ng nói 3g 120k/m làm cạp tốt , tui nghe theo >< thật hối hận mà ><

Chỗ mình hay mất điện trước cũng sài 3g để cạp nhưng thấy ko ổn nên phải cắn răng mua bộ kích điện gần 5tr về dự phòng nè. đang cạp mà mất điện ức chế lắm. ah nếu sài 3g thì mua thêm cái dây nối dài USB khoảng 5m câu ra ngoài như cái ăngten thì mới ổn:binhsua06:

20acc full sp lúc nhanh lúc chậm code dễ thở speed 3x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week