[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
nhắc tới thằng 3G của Viettel là tớ xoắn....Vào buổi tối, có lúc có mạng, có lúc không có mạng, muốn làm captcha cũng hok được. Thằng Viettel làm ăn vãi chưỡng

Cho cái tình hình lúc 8h30 đi anh em ? :binhsua09:
cậu còn xài 3g ko ? của tớ ko rớt mạng , chỉ bị chậm , lướt 1 trang web mà nó cứ connecting mãi , xì khói !! đang test mấy cách hack , xui ko thành công ><

mình vẫn chiến 3g tốt nhe các bạn!!!!!!!!!!mình sử dụng của viettel nhờ phá được băng thông nên sử dụng cũng ổn định!!!!!!!40k/tháng

cậu còn xài 3g ko ? của tớ ko rớt mạng , chỉ bị chậm , lướt 1 trang web mà nó cứ connecting mãi , xì khói !! đang test mấy cách hack , xui ko thành công ><

tớ đang sài 3G nè.... định gõ captcha mà nó lúc có lúc không, thì sao gõ được... Tớ thì hok bị chậm

Pix giờ không như xưa rồi, giờ này mà 30ID chưa ăn thua gì thì thôi rồi ngủ cho khỏe người, pix giờ toàn gõ đêm mới mông có Code mà gõ:binhsua04:

33id speed 18...haizz.pix ơi là pix

Sao tình hình ảm đạm và đầy mùi khói nhang thế....

sr mod nhé tớ hỏi ngoài lề tí lâu lắm mới capt lại.
a/e ai làm soft bubu thì giúp tớ với.tớ chỉ muốn gõ code ở khung bên trên thì mình cài đặt như thế nào.có tích vào ô chuyển khung không hay là bỏ chống vậy ???? ai biết giúp tớ tí nhé.tks m.n

Nhanh hơn tí rùi 25acc full speed code dài xen kế code ngắn tam giác rải rác speed 3x

sr mod nhé tớ hỏi ngoài lề tí lâu lắm mới capt lại.
a/e ai làm soft bubu thì giúp tớ với.tớ chỉ muốn gõ code ở khung bên trên thì mình cài đặt như thế nào.có tích vào ô chuyển khung không hay là bỏ chống vậy ???? ai biết giúp tớ tí nhé.tks m.n
Vô phần Setting & Hotkeys - bỏ chọn mục Image fixed đi nhé ( nhưng chỉ áp dụng khi bắt đầu làm thui đang làm bỏ chọn không tác dụng)

Last edited by a moderator:
24 idd speed 24 ãm đạm thật đó :binhsua09:

1ID <=> 1SP. TB 1 phút 1 câu hỏi. Mà cũng chẳng phải hỏi toàn hiện lên chữ mả ẹ nó gì ý

22 idd speed 28 nhe :binhsua09:

nghỉ cạp 20 ngày nay giờ mới cạp lại, gõ tí pri lên liên tục, ôi cái dàn pri 0 1 của mên hic hic, rét nghề quá nên sp đc chừng đó thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week