[P.I.X cập nhật số.62] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(09.01.2013)

Status
Not open for further replies.
MỚI BỊ PIX BANNED GROUP CUỐI CÙNG, SAU GẦN 2 NĂM GẮN BÓ VỚI NÓ :binhsua04:

BẮT ĐẦU NHỮNG THÁNG NGÀY THỨC ĐÊM GÕ ID RỜI :binhsua10:

7id speed ~14. Load chậm nhé.. code ngắn , dễ gõ. Câu hỏi nhảm nhiều:binhsua04:
Hỏi xíu:
Mấy id mình reg mà ko có inv đó. Thì sau 1 tg gõ ( đc pay vài lần chẳng hạn) có đc cấp inv hem.
Và mỗi acc reg ko cần inv đó, đc tính như 1 acc chủ a ???

Last edited by a moderator:
ACE nghĩ tay cho mình xin ít tình hình lúc 6h20 :)

chậm 20 acc sp 27, mà sao gõ là cứ bị lên pri zị chài, 1 acc cứ lên 1 pri thôi hức hức :binhsua04: bóc lột quá chài lun zị
@ Vic: add nhìu acc zô soft seo để khỏi bị loadding acc zị Vic

Ủa chớ sao mình 24 acc mà sp >27 zị chài, giờ ko có code gõ lun nè

pix làm thế này chắc nghĩ gõ luôn quá chắc càng ngày càng nhiều người gõ captcha ở việtnam :binhsua09:

chắc newbie ngày càng nhìu... chất lượng gõ ngày càng giảm... nên pix ngày càng làm khó
lý do cũng có thể là từ đây :binhsua11:

mình nghĩ không phải do New đâu, new ko dại gì ai lại bỏ thời gian ra tạo acc mới rate 0.5 trong khi đó Qlink, CT Rate không hơn sao, hơn nữa nói 0.5 thì nói chơi chơi chưa kể nó trừ do câu hỏi. hơn nữa proxy phải thay nữa new ít ai lại theo pix như thế này lắm, chắc là do các thím Pro gõ ngày nhiều quá không chịu gõ đêm nên thế, Pro tranh nhau gõ 1 ng log 20ID chứ thế mà tranh nhau không đủ tốc lại log thêm thì chậm là phải. hơn nữa Captcha là dành cho Đêm mà:binhsua04:sr sai chủ đề

Rất chậm & tiếp tục chậm dần... 6ID Speed 7. Ai đủ sức thì chuẩn bị tinh thần cày đêm kiếm $ tiêu Tết thôi, chứ còn mình giờ nghỉ sau 10h30. Nãy giờ cứ làm được 1 tý lại pause vào đọc báo vì chán. Bữa hôm qua speed cao cao 1 tý thì modem die. Chiều nay mới có mạng tự nhiên ko còn hứng gõ mấy nữa.

Giờ mỗi ngày chỉ mong đủ chỉ tiêu 2-3k code, kiếm mấy đồng Tết mừng tuổi các cháu mấy đứa bạn thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week