[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
ơ thg pix nó lại giới hạn id rồi ah, chỉ dc có 5 ids/ip chính thôi ah các bác
chán vãi

Tạm ổn rùi nghỉ đi đá banh tí tối chiến tiếp 12acc load vi vu nhé:binhsua07:

Uploaded with ImageShack.us

bác ga cạp kinh quá, bái phục:binhsua06:
9 acc speed 21 nha các bạn, code dài xen kẽ code ngắn, mà từ hôm qua tới giờ không thấy xúc vật nữa ta:binhsua10:

12 acc speed 21 code tạm
Các bác cho em hỏi cái vụ 10% bonus của pix là thế nào ? mình dùng ID chủ ko có ID con đánh nó có bonus ko ? hay là phải đánh cả ID chủ group có cả ID con thì mới bonus . Em có 2 acc ID chủ chưa tạo group nên chưa có ID con ko biết dùng 2 ID chủ này đánh nó có bonus cho không ?
Các bác trả lời giúp em câu trên với

12 acc speed 21 code tạm
Các bác cho em hỏi cái vụ 10% bonus của pix là thế nào ? mình dùng ID chủ ko có ID con đánh nó có bonus ko ? hay là phải đánh cả ID chủ group có cả ID con thì mới bonus . Em có 2 acc ID chủ chưa tạo group nên chưa có ID con ko biết dùng 2 ID chủ này đánh nó có bonus cho không ?
Các bác trả lời giúp em câu trên với

pix bonus thêm cho mỗi G khi pay là 10% vậy nếu bạn pay 3$ thì trong G pix của bạn ban sẽ + thêm 0.3$ nó + vào Ban nhé khi pay xong nó mới +
+ vào Ban ID chủ đó

5ID sp 20... 90% code dài gõ mệt mỏi :)

Cho mình hỏi 1 chút về pix ... Theo như mình biết thì tạo ID mới... phải 3$ mới dc pay out... việc này chỉ diễn ra 1 lần... các lần pay out sau min pay là 1$ hay vẫn là 3$...

Dùng ID mới tạo group pix mất 3$ thì sẽ có 5 invi ( có phải không?) và số lượng invi này tăng lên theo số captcha ID chủ gõ được hay là tăng lên theo tổng số lượng các ID con gõ dc... Các pro vào giải thích cho em tí :D.

5ID sp 20... 90% code dài gõ mệt mỏi :)

Cho mình hỏi 1 chút về pix ... Theo như mình biết thì tạo ID mới... phải 3$ mới dc pay out... việc này chỉ diễn ra 1 lần... các lần pay out sau min pay là 1$ hay vẫn là 3$...

Dùng ID mới tạo group pix mất 3$ thì sẽ có 5 invi ( có phải không?) và số lượng invi này tăng lên theo số captcha ID chủ gõ được hay là tăng lên theo tổng số lượng các ID con gõ dc... Các pro vào giải thích cho em tí :D.

co nghe thông báo từ pix nhưng nghĩ là 3$ của id mới tạo làm được sẽ dùng để tạo group (lệ phí tạo nhóm màu mè dzay á mà :D:D ) rồi sau đó group đó làm việc bình thường. Tới đủ $ để nó tăng invi thì nó sẽ tăng bình thường như mấy group trước thôi.

bg id mới cạp bn hình thì nhảy pri hả các bác. ;)
6id sp 21

URL]
Nghỉ tay đi uống cf thôi các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member