[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
:binhsua17:4 id speed 19.5 lâu lâu có hỏi nhảm. bác sĩ 50 pic hình >'.'< à tiện hỏi ID mới lập còn tiền nhập invite nó + vào id chủ lun luôn k

8id 3x code dài ngắn xen kẽ

hôm nay nhiều code trắng ECS cũng mệt nghỉ :D... 8 ID sp 15... Pà kon nào có trang proxy ngon ngon hay soft lấy proxy up em ít phát... lấy toàn proxy đểu gõ dc 15' nó cứ error. Bực cả mình

Theo exp của mấy bác thì cho em thời gian nào là reset pri vậy ?
cách kéo pri hiệu quả bây giờ là sao thế ?

5ID sp 16... code dễ thở... các bác cho em hỏi... em đang xài 3G viettel vào trang www.freeproxylists.net bình thường... hôm nay dở chứng chơi mạng dây tự nhiên không vào dc cái trang này nữa... làm bị giới hạn ID hok log nhiều vào gõ dc... bác nào cho em ý kiến fake ip xịn để gõ liên tục đi ạ :|

- - - Updated - - -

Theo exp của mấy bác thì cho em thời gian nào là reset pri vậy ?
cách kéo pri hiệu quả bây giờ là sao thế ?

nghe nói dạo này kéo pri khó lắm... phải 500 capt mới hiện pri... tốt nhất lựa lúc nào chạy 3 ID full speed( cỡ 18 là dc rồi ). với hàng code dễ thở thì vào mà test... mặc kệ ngày, sáng đêm... tiếc là trước giờ mình chỉ thành công test hạ xuống pri 3 thôi :)

mình mới qua gõ pix, ai cho m xin trang nào lấy proxy với, hichic:binhsua09:, inbox giùm m m cảm ơn nhiều:binhsua09:

2h đêm ---> 10h sáng

Pix thông báo vậy nhưng chính xác là từ 1h - 10h sáng nhé, mà rate cũng >1.0$/1k code nhé, hình như Rate cũng tính theo khung như CT và mega đó vì có lúc mình test thử Rate cũng đước 1.3 -1.4$/ 1k code đó, nhưng bình quân là 1.1$/1000 code
:binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week