[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
ai cho chút tình hình nào. Nghỉ tết xong rồi cắm đầu làm thôi

nghỉ tay update tình hình cho anh em, 17 acc max speed 28.5 code khá dễ, tốc độ ra đòn lúc nhanh lúc chậm ngẫu nhiên, câu hỏi thỉnh thoảng

- Mọi người cho mình hỏi sao mình đang làm thì nó cứ tự động pause là sao nhỉ 2 lần rồi, gõ 1 tiếng giờ kô sao giờ tự dưng bị ntn :|

- Mọi người cho mình hỏi sao mình đang làm thì nó cứ tự động pause là sao nhỉ 2 lần rồi, gõ 1 tiếng giờ kô sao giờ tự dưng bị ntn :|

Có lý do thế này, do Cậu chỉnh giờ tự dừng và có thể nữa là do Time Out 9 lần thì nó sẽ tự dừng soft mà ko báo. or có thể cậu bấm nhầm mà ko biết

+pix có phân biệt hoa thường ký tự đặc biệt gì ko các bạn
+RQ tốt nhất vào giờ nào , bao lau nhần dc $ về LR
+làm sao login trên 5id

Last edited by a moderator:
qua rồi ko thấy mới hỏi dây

có hỏi wa đó hỏi cậu àhh, bên này là topic về Load cậu hỏi bên này ra đảo là có thể đó
Pix phân biệt hoa thường gõ cả ký tự.
Dùng Proxy log thêm ID sau khi rs tầm 4-5h là nhận đc $ riêng nhiều hôm thì 12h, TG rs tầm 21h trở lên nếu dùng Z thì sau khi Rs là nhận đc $ ngay

+pix có phân biệt hoa thường ký tự đặc biệt gì ko các bạn
+RQ tốt nhất vào giờ nào , bao lau nhần dc $ về LR
+làm sao login trên 5id

gõ đầy đủ nha bạn...
làm tốt nhất từ 2h-10h sáng. tiền thì id cũ cứ min pay 3$ trên tổng id con là pay out dc rồi.
login 5id thì dùng proxy fake ip nha bạn... Hok nên hỏi ở topic này... tốt nhất mún làm thì tìm hiểu kĩ các topic đi... Bác này chưa có định hướng nhiều lắm đâu :)...

7 ID sp 16... code dễ thở... log ra thêm id chiến tiếp =))

bác sĩ như mưa, 7id speed 23
lúc nào hết bác sĩ, anh chị em hú mình phát nhé, hêt Tết đang đói quá, mà thg pix toàn bác sĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week