[P.I.X cập nhật số.63] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(08.02.2013)- Version Tết

Status
Not open for further replies.
load tạm được 10ID sp 21 , code tạm ổn
Các bác cho em hỏi cái vụ 10% bonus của pix là thế nào ? mình dùng ID chủ ko có ID con đánh nó có bonus ko ? hay là phải đánh cả ID chủ group có cả ID con thì mới bonus . Em có 2 acc ID chủ chưa tạo group nên chưa có ID con ko biết dùng 2 ID chủ này đánh nó có bonus cho không ?

soft bubu mình thấy có bản 1.7 1.8 gì là sao vậy các bác. 1.0 final này có auto test 30 code đầu không vây. XD bị tưng tửng rồi chắc chuyển qua bubu luôn.

8IDs sp 25

sao soft xd bị lỗi gì vậy log vào là block hết hix chắc ban quá

Tình hình là vẫn đăng nhập nhiều acc được, mới log 15id đánh tốt... CÓ điều tốc độ đánh chậm đánh k kịp! keke!

có bạn nào bị block kô tớ dùng soft xd log 6 acc vào là blog hết ah :binhsua09: mấy bác xài có bị thế kô mạng vnpt nhé

có thể bác xui IP nhà bác đang trùng 1 IP 1 bác nào đó cũng đang gõ :binhsua01:

ip chính mà sao trùng được bác đâu phải lấy proxy đâu mà bác nói trùng :((

Có chứ nhưng ít thôi nói chung là hàng hiếm. mà cũng hên xui nữa nhiều khi IP tui ko log đc cả 1 ID kìa. với lại thế này nếu nó cho 5ID log 1 IP chính mà log thành 6 lúc đầu là nó lock hết, khi thì lock 1 ID mình bị hoài rồi:((

Trước giờ mình cũng gặp 1 lần nhưng chỉ có block 3/5 ID trên IP chính, cũng ko biết nguyên nhân
---------------------------------------------------
Vẫn load khá trơn tru, 4ID speed 18 (max của mình) ko phải đợi code, code bình thường (VNPT,XD)

đừng nói mạng vnpt nó chặn nha :binhsua07:

nay là ngày gì mà load full từ tối đến sáng từ sáng đến trưa không biết trưa đến chiều không. Nhưng giờ đang full. 6ids mỏi tay
code dài vô đối hỏi nhảm thỉnh thoảng mèo chuột không thấy pri vẫn im re.
và ta tiếp tục gõ. capt capt capt
ps: chết vì captcha là cái chết xa hoa :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week