[P.I.X cập nhật số.64] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(12.03.2013)

Status
Not open for further replies.
:binhsua58:sáng hôm qua gõ xong 1 ID đc 4usd chiều định vào làm tiếp =)) mà nó banned 1 ID chỉ với 1 cái esq =)) nhộn vờ lờ 15 id full sờ pết

ko cứ có cái thể loại người cứ thik hiểu sai ý của người khác thế ta " nhôn vờ lờ là cái j "
thấy mọi người bi band nhiều thì đã bảo chỉ là góp tý ý kiến thôi . cũng thích bơi " sh*t " lên lắm ah
1 esq thì sao khi gõ sai rule của nó ăn band là chuyện thường bạn ah .
mà sống ở đời mà người ta nói học dc thì cứ học . thì người khác nói ra điêu j nếu thấy đọc mà hiểu ý của người ta muk nói j thì tiếp thu cũng ko chết ai . con ko hiểu thì cho wa bỏ time ra đọc những j người ta viết " người ta có lòng thì mới viết ra góp tý ý kiến " cứ thik rãnh bơi móc đâm mọc
Phiền lắm nhà .

ko cứ có cái thể loại người cứ thik hiểu sai ý của người khác thế ta " nhôn vờ lờ là cái j "
thấy mọi người bi band nhiều thì đã bảo chỉ là góp tý ý kiến thôi . cũng thích bơi " sh*t " lên lắm ah
mà sống ở đời mà người ta nói học dc thì cứ học . thì người khác nói ra điêu j nếu thấy đọc mà hiểu ý của người ta muk nói j thì tiếp thu cũng ko chết ai . con ko hiểu thì cho wa bỏ time ra đọc những j người ta viết " người ta có lòng thì mới viết ra góp tý ý kiến " cứ thik rãnh bơi móc đâm mọc
Phiền lắm nhà .

Bạn này cho mình cái Yahoo đc k

Phiền lắm nhà .

ủa mày nhột à ! T chữi điêu gì mày ! ủa T nói bị baned chỉ với 1 cái esc thì liên quan gì đến miếng cơm của mày mà cắn ! mày gõ Pix đc bao lâu rồi mà cứ tỏ vẽ ta đây hiểu chuyện ! dạy đời tao à xin lỗi mày mày k đủ tư cách oke?

đang load tạm, 5ID speed 11, code bình thường, ko hỏi, ko bác sĩ

P/S: dự là sắp có 1 chú bị baned nick quá

:binhsua48:tại nó nói chuyện xl quá ! chả động chạm gì nhà nó thằng pix nó nỗi khùng thích banned thì banned chứ có cái *** gì đâu mà thay đổi cách gõ với đồ ! speed trên 30 40 lâu lâu bị banned vài lỗi do esc đúng cái pic lucky '' ngu '' của pix chứ có gì đâu . :binhsua52: P/s nó thêm cái tội giả gái giống thằng gay Kai ML nên ghét chữi luôn =))
tí tuổi đã xl rồi :binhsua48:
14ID speed 20 =)) bubu PT 3G VT

:binhsua48:tại nó nói chuyện xl quá ! chả động chạm gì nhà nó thằng pix nó nỗi khùng thích banned thì banned chứ có cái *** gì đâu mà thay đổi cách gõ với đồ ! speed trên 30 40 lâu lâu bị banned vài lỗi do esc đúng cái pic lucky '' ngu '' của pix chứ có gì đâu . :binhsua52: P/s nó thêm cái tội giả gái giống thằng gay Kai ML nên ghét chữi luôn =))
tí tuổi đã xl rồi :binhsua48:
14ID speed 20 =)) bubu PT 3G VT

Pix hiện tại nó có thêm chế độ đào mộ mà bạn giống Kolo nữa :)
Hiện tại thì Pix nó ko ban Vô tội vạ đâu nhưng nó đc cái Đào mộ ban rồi. với cả cái trò mới bùn bùn ban 1 ID nào đó ko lý do hỏi nó thì nó trả lời 1 câu soft là xong chuyện.
Có ai bị 1 Code 1 tam giác ko vậy

còn mấy cái gần đủ $,đung zo^ xíu lại ban :l zui rứa trời

em cũng bị band với thằng pix nữa hả anh sắp tìm ra cách khắc phục band rồi đợi nhé nếu test đúng anh post lên :D

thấy bạn này ngày nào cun bị band . cái này mình góp ý tý thôi bạn xem lại cách gõ nhiệu khi pix nó đổi 9 sách thì ta cũng phải thay đổi cách ngõ . tại 1 tháng nay ngày nào mình cũng làm dc 8 9$ 1 ngày deu đều chưa ăn band 1 nào nói cái này ra ko phải để khoe mẽ nói ra để mg bik mà thay đổi thử coi chứ kiểu này ngày nào cũng ăn bôi đen thì kiếm dự án khác làm chứ ko thì móm chắc

tôi gõ thế này thay đổi sao nữa bạn chỉ giúp nhé :binhsua48: còn chỉ kô được thì ................. lặng

tôi gõ thế này thay đổi sao nữa bạn chỉ giúp nhé :binhsua48: còn chỉ kô được thì ................. lặng

RECAPTCHA gõ đúng luật là chữ thường - RULE PIX thấy gì gõ đó, miễn bàn rùi nhé

RECAPTCHA gõ đúng luật là chữ thường - RULE PIX thấy gì gõ đó, miễn bàn rùi nhé

vậy phải phân biệt hoa thường với code 2 vế nữa ah xui the nhỉ hiiiiiiiiiiiiiiii :binhsua50:

Pix đang mở thưởng quay lô tô trúng xổ số đóa mòa..........:binhsua48: random thôi ai xui thì chịu....phải hông ta?:binhsua53:

Pix đang mở thưởng quay lô tô trúng xổ số đóa mòa..........:binhsua48: random thôi ai xui thì chịu....phải hông ta?:binhsua53:

chính xác luôn :binhsua50:

Định xem cái tình hình cái mà toàn chuyện gỉ gì gi thế ?
Ai nghỉ cho xin chút tình hình cái

:binhsua169: code trống ở page 2 3 vẫn bị band nhé 2-3 cái code trống hoặc lặp 2-3 lần liên tiếp band là truyện thường.
Band code trống xong nó check group band thêm chục acc nữa cũng có mà band cảnh cáo 1 2 acc gõ tiếp band tiếp cũng có.
Dạo này mình proxy tốt nên không bị band nhé. :binhsua172:

:binhsua169: code trống ở page 2 3 vẫn bị band nhé 2-3 cái code trống hoặc lặp 2-3 lần liên tiếp band là truyện thường.
Band code trống xong nó check group band thêm chục acc nữa cũng có mà band cảnh cáo 1 2 acc gõ tiếp band tiếp cũng có.
Dạo này mình proxy tốt nên không bị band nhé. :binhsua172:
Có topic up tình hình ban rồi kìa. ở đây up tình hình load thôi
Ai đi ngang up cho tình hình 9h với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member