[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
11:22' a.m >> [ 1ID ~ 1.2wpm ]
Bị cái beep gì mà proxy từ free tới private die đều hết zậy :binhsua56:

sao thấy ai cũng đăng nhập gõ ổn định đc tới từ 15 đến hơn 20 ID mà e đăng nhập zo 20ID play cái còn 10 gõ gõ dc 5.10' còn lại 5,6 ID.hix mọi người giúp e với..

cai beep la cai gi cau, to xem JV ma k0 hieu
Ngồi chờ log acc rảnh giải thích chơi:

*Beep* trong audio (tiếng nói) dùng như dấu *** trong comment. Đối tượng: từ tục tĩu, chửi bậy.

>> For example:

Comment:
"what the fuc.k" = "what the f*** "
Audio: "what the fuc.k" = "what the *beep*"

pix đang load nhanh lắm nhé :binhsua46:

Last edited by a moderator:
chết cười với 2 thím ở trên , chỗ update mà thím thì hỏi bậy bạ thím kia cũng ráng trả lời :binhsua172:

up : 1id = 1sp code dễ

pix thì ăn band 1 acc nữa. 1 ngày xui xẻo :binhsua46:

Last edited by a moderator:
mạng fpt cùi quá! gì mà cà giật, chẳng đánh đc gì hêt! xem web cũng hok xong, ý là mạng 8mb đó nha trời!

- - - Updated - - -

mạng fpt cùi quá! gì mà cà giật, chẳng đánh đc gì hêt! xem web cũng hok xong, ý là mạng 8mb đó nha trời!

ra đảo theo hai bạn kia giờ, lo edit đi bạn. tình hình 12h20p là em nó đang load tạm được, 19 id sp 24, proxy die hết còn có 19 con, không biết thọ được bao lâu nữa @@

- - - Updated - - -

FPT đây bạn ( 8mb= 220k/tháng) vẫn vừa phim vừa chiến đều mà có bị gì đâu

thật sự là vậy.. tớ không vào được web pixandprofit mấy hôm nay rồi.. chỉ vào được pixtyper ...
4 ngày rồi tớ không gõ được với pix luôn..
ai cho tớ cái tình hình với

code bình thường 1id 1sp. tềnh hềnh là load được, mà cái đống pri của mình nó "thấp" quá chá muốn làm nữa. bệnh rồi, đi nằm chút đây:binhsua43:

chiều nay tà tà 1 id 1 spet
nghỉ tay tắm rửa phát rồi chiến
Nha Trang nay mưa mát mẻ quá :binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member