[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
cái mạng nó load nhìn muốn bóp lun cho rồi
17id =32

Thế có mình là ngon lành nhỉ? 3id Speed 15 (có lúc nhanh có lúc chậm - log acc vừa tay thui tránh để timeout) - có code bác ĩ - code ngắn - code hình (từa lưa)
Không biết nguyên nhân gì mà bị connect fail rồi chạy lại thì vẫn load vèo vèo nhưng sẽ bị lặp code!

3h code rác hình hơi nhìu lúc nhanh lúc chậm

9 ID speed 21

3h code rác hình hơi nhìu lúc nhanh lúc chậm

9 ID speed 21

có vẻ bạn load ngon nhỉ mình toàn trên 20id mà lúc thì full lúc thì ko thế mà bạn 9id đã cap tốt thế rồi, toàn code rác ko là rác

code rác ư? mình thấy ít mà:binhsua51:, toàn code ngắn 4 char, bác sĩ dễ đọc, một số ít chân dài, hình ảnh cũng không nhiều lắm. 15id full sp 3x rồi. mà sao hôm nay ip chính lại hâm thế nhỉ, log 3 id vào ip chính thì bị đá hết 2 cái @@.

Code rác : hình hentai, sex ,hình nhân vật... khá nhiều vậy, pix xả hàng code rác làm load nhanh quá :binhsua49:

má , đầu độc ánh mắt trẻ thơ à nãy h bị dính 2 pic 2 thằng gay làm bậy rồi , ói ko tưởng :binhsua159:
nam nữ còn dc , pede gớm quá :binhsua105:

23 id sp 33

Đờ mờ đang gõ thì nó load ra cái hình gay mấy bác à,mình đứng hình hết 5 giây vì quá sốc và thêm 3 giây nữa cố gắng chụp lại cái màn hình cho mấy bác xem =)))

Last edited by a moderator:
hự, phê vãi @@. giờ còn load nhanh không mọi người? log vào xem có cảnh hot nào không mở topic chia sẻ hình nóng captcha :binhsua166:

Đờ mờ đang gõ thì nó load ra cái hình gay mấy bác à,mình đứng hình hết 5 giây vì quá sốc và thêm 3 giây nữa cố gắng chụp lại cái màn hình cho mấy bác xem =)))

Bỏ lên đây đi rồi ra đi mãi mãi nhé !!!

ấp tình hình: 18 con sp 28 ( sp thực tế sau khi đã esc cái lũ bịnh hoạn , thực là khá sốc, cũng có hình nán lại coi xém time out :binhsua26::binhsua26: vì nó dị kỳ quá, ) thiết nghĩ sáng nào cũng ntn thì tốt, làm tỉnh ngủ ra, choáng quá mờ :binhsua141:

làm hóng cả tiếng ko có cái hình nào bùn ghê đang bùn ngủ xem cái cho tỉnh mà chẳng có thằng nào mò ra chán ghê
20 id phe lòi

18 - 20 id là lòi con mắt rồi. nãy giờ ráng cạp cũng chưa thấy cái hình đẹp đẹp nào cả. @@ thấy vài cái chụp lại làm kỷ niệm chơi mà hem có :binhsua166:

ấp tình hình: 18 con sp 28 ( sp thực tế sau khi đã esc cái lũ bịnh hoạn , thực là khá sốc, cũng có hình nán lại coi xém time out :binhsua26::binhsua26: vì nó dị kỳ quá, ) thiết nghĩ sáng nào cũng ntn thì tốt, làm tỉnh ngủ ra, choáng quá mờ :binhsua141:
nghi kiếp trc ta là hitle :binhsua36: , có ý nghĩ giống hitle : tiễn bọn pede lên đoạn tử đài , mầm mống gây căn bệnh thế kỉ cho loài ng , nhìn bọn chúng ăn bao nhiêu cơm cũng ói hết ra

23id sp vẫn 33

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week