[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
nghi kiếp trc ta là hitle :binhsua36: , có ý nghĩ giống hitle : tiễn bọn pede lên đoạn tử đài , mầm mống gây căn bệnh thế kỉ cho loài ng , nhìn bọn chúng ăn bao nhiêu cơm cũng ói hết ra

23id sp vẫn 33

sau chiên mục ****** là chiên mục quảng cáo master card, visa, paypal các kỉu, rồi lại đường diềm, hình trừu tượng, android, robo robot rambo các kiểu, sáng nay đánh zui gê gúm :binhsua57:

chậm hơn dồi, 25 id 26id, log thêm, tenten

Bác sĩ ùa về. esc mỏi cả tay với 14id.

tốc độ 1id-1sp
mới hình đầu tiên vô 2 thằng gay, muốn ói luôn. tiếp đó là nhiều hình ảnh khác nhau, chả biết đánh sao nữa, rồi đường trắng kẻ ngang,v.v. đành ESC

pó tay lun,load thì ok mà bs với code rác quá chài:binhsua46:. Dạo này load càng nhanh thì càng dễ bị banned :-<

18 id sp 26, rớt dần sp do... rớt proxy , có vẻ tạm đc, đang nhanh hơn 1 tẹo, a e chiến nhanh ,còn 1 h đẹp nữa :binhsua57:

bác sĩ 1 đại đội, có hết, h hành chính mà hỏi có bs ko à :binhsua07:

thôi đi ra 17 id sp 22, làm biếng log it do code rác ghê quá, để proxy rớt sao kệ mợ nó, dễ ban quá, ngủ chìu dậy coi sao, cả nhà ăn ún ngon miệng, ăn xong có trái cây ăn típ :binhsua104:

Có ai vào đc web của pix ko ae, cả 2 địa chỉ đều ko truy cập được luôn :-ss

ai đang cạp nghĩ tay cho em xin cái tình hình với :binhsua45:. Lúc nãy chậm quá nên out h ko bít nhanh chưa

tình hình là load nhanh nhé các bạn, 38 id sp 28 @@. code tương đối ngon, mới vô gõ chừng 10p à, ai có nhiều id thì add khí thế vô làm nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week