[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
update 7h5' : 25speed full rồi , code dễ , code dạng cụm từ 15%, bác sĩ 5%

đó, bực ko, mình có 30, code đang dễ hắn lên 34, bỉu sao ko hận, hận nhất là mi cướp đi daisy, người con gái tuyệt trần của ta :binhsua23:

30sp 26 id nhé đồng bào

đó, bực ko, mình có 30, code đang dễ hắn lên 34, bỉu sao ko hận, hận nhất là mi cướp đi daisy, người con gái tuyệt trần của ta :binhsua23:

30sp 26 id nhé đồng bào
cho em hỏi gõ tầm bao lâu thì lên sp 30 vậy?em gõ hơn tuần mới sp 14-15
:(
các bác cho xin tình hình 8h50 pm với

các bác cho xin tình hình 8h50 pm với

mình 2 năm rồi mà chưa 30 được nè :binhsua46:từ từ cháo cũng nhừ thôi :binhsua50:
muốn ĐAU TIM với anh PIX quá... nhanh chậm thất thường .. 1acc 1 speed ...đùng 1 cái 1 acc 4 speed....giờ chậm rồi:binhsua46:

load that thường lắm nha các bạn , luc 1id 1 sp , 10-15p sau 1 id 3-4speed , thấy time còn thập nhớ spause lại keo banned id

newbie mới làm nên còn sung lắm, chưa hiểu được hết cái cảnh bị pix nó hành hạ như tụi mình đâu, từ từ rồi sẽ thấy. :binhsua144: cho xin tình hình 22h đi mấy bạn

Gõ kiểu gì mà 1 tuần lên được sp 15 vậy. Pro thế. @@
thế gọi là pro á :)) mà em tập gõ 10 ngón một thời gian trước khi cạp pix.

newbie mới làm nên còn sung lắm, chưa hiểu được hết cái cảnh bị pix nó hành hạ như tụi mình đâu, từ từ rồi sẽ thấy. :binhsua144: cho xin tình hình 22h đi mấy bạn

load thất thường lắm anh zai! có khi 1id sp 3 khi thì sp1,nói chung tham chiến nhiều acc thì lấy rổ hứng timeout :)) mà hôm nay toàn code 2 chữ dài ngoằng chả buồn chiến,nghỉ tay đây,sáng mai 5h chémmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

load gì mà khiếp thế? mấy acc add proxy của tui còn nhiều code hơn mấy acc ip chính mà 15 acc mới được sp 25 thôi :binhsua48:. chẳng lẽ cũng do proxy à?
mà nó load giật tưng tưng zị đó, k dám log nhiều

bác sĩ kéo về nhiều quá ợ, đúng lúc mình đang đau bụng nữa ---> nghỉ đi chút quay lại xem bác sĩ khám xong chưa. 18id sp 35, bác sĩ 50%, không đọc được 70% trong tổng số bác sĩ (cũng có thể do mình lười đọc toàn dontsee nên thế :p)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week