Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi nghe nhạc giựt giựt vs xem video hót girl có tăng sờ pít đc kô pro ơi ^^

Lý thuyết về tốc độ gõ mình cũng đã nói trước đây rồi, giờ nói lại một chút:
Thứ nhất: gõ không phải bằng mắt mà bằng cảm giác của bàn tay, luyện cảm giác sao cho mắt nhìn đến đâu là tay gõ đến đó.
Thứ hai: phải khiến tốc độ của bản thân mình nhanh hơn thế giới thực, hay nói cách khác là làm thế giới thực chậm đi so với tốc độ của bản thân. Cách làm là khiến cho đầu óc bản thân căng thẳng khiến tim đập nhanh hơn bình thường, VD: vừa chạy bộ tại chỗ vừa làm hoặc vừa làm vừa xem phim ma (hoặc phim ếch !!!), nghe nhạc dance-dubstep-nightcore-remix-v.v. (Cấm tuyệt đối các thể loại phim tình cảm khóc lóc ỉ ôi vs nhạc trữ tình lãng mạn). Có thể bạn nghĩ tôi đang nói chuyện viễn tưởng nhưng lý thuyết về dừng và làm chậm thời gian là phạm trù có thật và nó đòi hỏi phải luyện tập lâu dài !!! Chẳng qua xem phim nhiều nên nghĩ mấy cái lý thuyết này chém gió thôi !!!

Thêm một lời khuyên cho các bạn: speed càng cao thì thời gian làm việc càng thấp, vì vậy chỉ nên làm chậm thời gian thực khi bạn cảm thấy đủ khỏe để làm trong thời gian dài hoặc tầu nhanh trong thời gian ngắn.

Thứ nhất: gõ không phải bằng mắt mà bằng cảm giác của bàn tay, luyện cảm giác sao cho mắt nhìn đến đâu là tay gõ đến đó.
Thứ hai: phải khiến tốc độ của bản thân mình nhanh hơn thế giới thực, hay nói cách khác là làm thế giới thực chậm đi so với tốc độ của bản thân. Cách làm là khiến cho đầu óc bản thân căng thẳng khiến tim đập nhanh hơn bình thường, VD: vừa chạy bộ tại chỗ vừa làm hoặc vừa làm vừa xem phim ma (hoặc phim ếch !!!), nghe nhạc dance-dubstep-nightcore-remix-v.v. (Cấm tuyệt đối các thể loại phim tình cảm khóc lóc ỉ ôi vs nhạc trữ tình lãng mạn). Có thể bạn nghĩ tôi đang nói chuyện viễn tưởng nhưng lý thuyết về dừng và làm chậm thời gian là phạm trù có thật và nó đòi hỏi phải luyện tập lâu dài !!! Chẳng qua xem phim nhiều nên nghĩ mấy cái lý thuyết này chém gió thôi !!!

Thêm một lời khuyên cho các bạn: speed càng cao thì thời gian làm việc càng thấp, vì vậy chỉ nên làm chậm thời gian thực khi bạn cảm thấy đủ khỏe để làm trong thời gian dài hoặc tầu nhanh trong thời gian ngắn.
1 like cho nguoời có ý tưởng giống mình. Cứ thật nhanh thật nhanh sễ thấy tg bên mình chậm lại. mình hay nghe bài Beethoven Virus và Bản giao hưởng định mệnh. Cuốn theo từng nhạc điệu.
:D
34 ids speed 25

Hay quá bác ơi!

469 captcha trong 18 phút = 26.06 speed/22 ID = 1.18 speed trên 1 ID !!!
( do thời gian chụp ảnh bị dài nên khả năng speed trên ko chính xác lắm, hiện tại có lẽ chậm hơn thế !!! )

tình hình 9h, chân dài tầm 40%, bs lác đác. 22ID sp 28 có dấu hiệu nhanh dần, bonus cho AEC tấm hình 2222 code lấy tinh thần chiến tiếp :)
22/22 và 2222 số đẹp thế bác, mấy acc pix của em toàn pri 7,8 giờ gõ ntn để xuống nhỉ?

em làm normal, sai tầm 5.5% giờ gõ cẩn thận hơn thì có xuống đc kô bác
12h50: 1id = 1.5 sp

Lý thuyết giảm pri: 1/ Gõ đúng (được phép sai 1 2 từ nếu code 2 chữ). 2/ Gõ nhanh. 3/ Gõ lâu (trên 30' 1 lần làm việc, nghỉ 5-10' rồi lại làm tiếp) !!!

1 tiếng sau mới hỏi thì bác quả thật là vô đối :D Đợi chút up tình hình cho !!!

mới đi học về , cho xin tình hình đê

Ps1 : bác cho cái YM để chém đi, hay làm trùng mối giờ với bác:D (YM tui có trên info đó, bác pm qua tui cũng đc, tks)
Ps2 : Cái chữ ký nhìn ngứa mắt vl :mad:

Lý thuyết giảm pri: 1/ Gõ đúng (được phép sai 1 2 từ nếu code 2 chữ). 2/ Gõ nhanh. 3/ Gõ lâu (trên 30' 1 lần làm việc, nghỉ 5-10' rồi lại làm tiếp) !!!
Hầy, chắc do em gõ sai nhiều + lâu lâu log vô gõ load chậm quá gõ đc 10p lại out ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week