Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
mới đi học về , cho xin tình hình đê

Ps1 : bác cho cái YM để chém đi, hay làm trùng mối giờ với bác:D (YM tui có trên info đó, bác pm qua tui cũng đc, tks)
Ps2 : Cái chữ ký nhìn ngứa mắt vl :mad:

1/ Ít xài YM, ít xài FB, rất dễ xao nhãng công việc, bác thông cảm, có gì cứ tán phét ở đây !!!
2/ Bác thấy ngứa mắt hả ??? cố tình đấy :D

1ID = 1.23 speed !!!

1/ Ít xài YM, ít xài FB, rất dễ xao nhãng công việc, bác thông cảm, có gì cứ tán phét ở đây !!!
2/ Bác thấy ngứa mắt hả ??? cố tình đấy :D

1ID = 1.23 speed !!!

Vãi -> ở đây là topic update speed mà -> muốn hỏi bác làm capt lâu chưa, ngày làm nhiều hook mà sp lên nhanh dữ vậy thôi!
Bác có phương tiện gì ll được thì pm tui, chứ nc ở đây thì vui mà hông hợp hoàn cảnh cho lắm, mod ban bể đầu.

Vãi -> ở đây là topic update speed mà -> muốn hỏi bác làm capt lâu chưa, ngày làm nhiều hook mà sp lên nhanh dữ vậy thôi!
Bác có phương tiện gì ll được thì pm tui, chứ nc ở đây thì vui mà hông hợp hoàn cảnh cho lắm, mod ban bể đầu.
_ Cũng có vài năm kinh nghiệm, trong đó pix thì được hơn 1 năm nay rồi !!! SP liên quan gì đến ngày làm nhiều hay không ??? Rảnh thì làm, ko thì ngủ và đi học.
_ Thỉnh thoảng lan man 1 2 câu cũng sao đâu, mod cũng chẳng khắt khe thế đâu, miễn ko chửi bới là được. Cảm thấy ko tự tin thì vừa nói chuyện vừa update sao cho đúng luật là được (À tất nhiên là phải phản ánh đúng hoặc gần đúng tình hình hiện tại, chứ chém gió ra là không được)

1 ID = 0.72 speed !!!

Speed trưa nay thật là quá tuyệt vời !!! Không phải vì nóng thì chắc cũng gõ thật lực :D

167 captcha trong 6 phút = 27.83 speed/19 ID = 1.46 speed trên 1 ID !!!

share hay ko thì ko biết nhưng trong user chỉ đăng ký 1 IP và đó là IP của mình, vậy nên share cho ai thì họ cũng lỗi kết nối toàn bộ mà thôi. Còn vì sao nên mua gói 350 proxy là vì đơn giản là 350 proxy luôn luôn có tỉ lệ có proxy nhanh nhất và delay ít nhất, điều này lý giải vì sao tốc độ của tôi luôn hơn mọi người 1 chút hoặc nhiều chút !!! Ko thể hiểu được mấy cái gói 10 proxy có gì hay mà các bố đổ xô nhau đi mua, vừa đắt, vừa ít mà chắc gì đã nhanh !!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week