Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
share hay ko thì ko biết nhưng trong user chỉ đăng ký 1 IP và đó là IP của mình, vậy nên share cho ai thì họ cũng lỗi kết nối toàn bộ mà thôi. Còn vì sao nên mua gói 350 proxy là vì đơn giản là 350 proxy luôn luôn có tỉ lệ có proxy nhanh nhất và delay ít nhất, điều này lý giải vì sao tốc độ của tôi luôn hơn mọi người 1 chút hoặc nhiều chút !!! Ko thể hiểu được mấy cái gói 10 IP có gì hay mà các bố đổ xô nhau đi mua, vừa đắt, vừa ít mà chắc gì đã nhanh !!!
cụ này chém gói đó ai mua cũng đc proxy đó, có 2 mảng proxy, 1 là add IP, 2 là user:pass
user :pass thi 1 người có thể share cho nhiều người
add IP thì một người/ 1 tk
nhung tất cả tk các đều pry giống nhau, ớ că 2 mag
bức hình của sếp nói lên tất cả kìa,
24 acc mà speed 17.9 kìa
mà cánh tính của sếp cũng sai, sếp gõ 6 phút sếp pause để cập nhât. từ lúc pause sếp phải cạp ko dưới 1,5 phút nũa. ít cũng 2 phút
như vầy là 167/8/24=?
ko thì lấy 17.9/24 cũng ra
thảo nào speed của sếp cao giữ.

mod bỏ qua cho sai rule. vì hới bức xúc tý

120 captcha trong 6 phút = 20 speed/25 ID = 0.8 speed trên 1 ID !!!

cụ này chém gói đó ai mua cũng đc proxy đó, có 2 mảng proxy, 1 là add IP, 2 là user:pass. user :pass thi 1 người có thể share cho nhiều người
Không rõ ý bạn là gì, nhưng mua gói proxy được 1 user và dùng user đó để add 1 IP. Vậy mình ko share thì có thằng nào khác được hưởng ko ???
add IP thì một người/ 1 tk
nhung tất cả tk các đều pry giống nhau, ớ că 2 mag
giống nhau hay không tôi không biết, nhưng tôi chẳng trùng proxy với thằng nào cả, làm việc bình thường. Người ta hỏi tôi lấy proxy ở đâu thì tôi trả lời, đây cũng ko bán proxy để mà quảng cáo web proxy tốt hay xấu.
bức hình của sếp nói lên tất cả kìa,
24 acc mà speed 17.9 kìa
mà cánh tính của sếp cũng sai, sếp gõ 6 phút sếp pause để cập nhât. từ lúc pause sếp phải cạp ko dưới 1,5 phút nũa. ít cũng 2 phút
như vầy là 167/8/24=?
ko thì lấy 17.9/24 cũng ra
thảo nào speed của sếp cao giữ.

Xin lỗi bạn nhầm !!! nếu bạn nhìn tất cả các hình ảnh mà tôi đã đưa lên diễn đàn này đều có chung 1 đặc điểm đó là vừa làm việc vừa chụp chứ không có trường hợp nào pause xong mới chụp. Cụ thể là nhìn vào mục "Status" bên cạnh là biết ngay có phải pause hay không. Vì thế speed tôi đưa lên là hoàn toàn chính xác ( đối với máy tính của tôi, mạng của tôi ). Độ trễ về thời gian thì nhìn vào đồng hồ ở góc dưới bên phải là biết thường là 5-10' so với thời điểm up lên mmo4me vì còn phải cắt dán up lên mạng và tính speed nữa. Đấy là up hình, còn khi tôi up bằng chữ thì ko hề có độ trễ nào, cùng lắm là 10s gõ chữ, vì khi đó tôi vừa làm vừa dùng excel tính speed vừa up lên luôn.

Last edited:
Bác cũng siêng thật! 5p post hình 1 lần! Gõ thế này mất hết gần 1/2 năng suất

:D vấn đề là tính toán liên tục khiến đầu óc chúng ta tập trung tốt hơn là chỉ ngồi gõ gõ và gõ !!! Ngoài ra cũng để câu view và câu like dù chẳng biết cái đó có tác dụng gì trong cái diễn đàn này ...

:D vấn đề là tính toán liên tục khiến đầu óc chúng ta tập trung tốt hơn là chỉ ngồi gõ gõ và gõ !!! Ngoài ra cũng để câu view và câu like dù chẳng biết cái đó có tác dụng gì trong cái diễn đàn này ...
Like cho sự nhiệt tình chia sẻ của bác, hầu như lúc nào cũng có mem cần xem tình hình mà, like nhiệt tình cho bác Verify (nếu bác muốn)

gói 7,5$/ 10 proxy đó không sử dụng được đâu đừng quan tâm nữa.

cho xin tình hình load lúc 19h nhé cả nhà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week