Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Hiện giờ tốc độ là bao nhiêu rồi bác :oops:
Sorry bro, vừa nãy nghỉ tay treo soft, giờ vào lại thì bị out ra hết rùi. Lại phải login lại từ đầu. Nhưng qua giờ vàng rùi chắc load nhanh hơn rùi. Bro nào cho xin cái tình hình để mình login đủ speed với hihi

70ID speed 4x
lại 1 comment tiền đề cho anh em bình loạn .

Các bạn tin cũng đc ko tin cũng ko sao, vui lòng ko bình luận comment của bạn này để rồi lại tranh cãi loạn xạ , mai topic pix BAN lại có người than khóc nhé :D

50 ID speed 28 có dấu hiệu nhanh dần

Các bạn tin cũng đc ko tin cũng ko sao, vui lòng ko bình luận comment của bạn này để rồi lại tranh cãi loạn xạ , mai topic pix BAN lại có người than khóc nhé :D

like cho bác. còn 1 người nửa là levummo lúc nào củng thấy log 7x speed 3x không

Tranh cãi gì vậy bác?
Theo như bác report thì tốc độ là 0.56/id

Tranh cãi gì vậy bác?
Theo như bác report thì tốc độ là 0.56/id
Tranh cãi về vấn đề xì pít ấy cậu. Tại có mấy bác pro toàn show xì pít khủng quá làm mọi người choáng. Thiết nghĩ những bác xì pít khủng như jeannotlafart hay levummo khi cho biết tình hình load thì post thêm tấm hình chụp để a em chiêm ngưỡng cái và cũng để vừa lòng anh em. Kẻo khủng quá mà k có proof thì anh em khó tin lại vây tranh cái. Tiện thể xin tình hình speed lúc 11h47 AM nào các bro. Thanks

đang load nhanh nhé, cho cái hình cho sinh động :D

Tranh cãi về vấn đề xì pít ấy cậu. Tại có mấy bác pro toàn show xì pít khủng quá làm mọi người choáng. Thiết nghĩ những bác xì pít khủng như jeannotlafart hay levummo khi cho biết tình hình load thì post thêm tấm hình chụp để a em chiêm ngưỡng cái và cũng để vừa lòng anh em. Kẻo khủng quá mà k có proof thì anh em khó tin lại vây tranh cái. Tiện thể xin tình hình speed lúc 11h47 AM nào các bro. Thanks
Sao không nhìn post người ta mà đoán đi bác, kinh nghiệm nhiều thế lên 3x, 4x là đúng rồi. Ở đây là topic update tình hình mà đâu phải khoe thành tích, nên mấy bác ấy chỉ post đơn giản là đúng rồi.

Sao không nhìn post người ta mà đoán đi bác, kinh nghiệm nhiều thế lên 3x, 4x là đúng rồi. Ở đây là topic update tình hình mà đâu phải khoe thành tích, nên mấy bác ấy chỉ post đơn giản là đúng rồi.
Bạn này ko hiểu ý của Trial Mod rùi. Ai chẳng biết nhìn bài post mà đoán. Cơ mà nếu bình thường thì k nói làm gì. Nhưng mà xì pít khủng quá và trước đó đã có nhiều vấn đề tranh cãi trong topic, người thì bảo thật người thỉ bảo nổ nên Mod đã phải có lời để tránh tiếp tục tranh cãi. Và để mang tính xác thực và ko tạo ra tranh cãi thì thiết nghĩ là nên làm yên lòng dân bằng cách đó cậu

tình hình lúc 1h30 đây :) 18ID sp 31 có dấu hiệu chậm dần, chân dài hơi bị nhìu, tầm 40%, bs lác đác, code ngắn chiếm đa số, bonus cho ACE tấm hình lấy tinh thần chiến tiếp, công sức gần 2h của em đó các bác ạ :)

Nói tóm gọn lại mod đang tạt đầu búng ..xxx.. tất cả những ai chuẩn bị reply cái speed 4x của bác jean. Vì vậy thôi chúng ta ko nói nữa !!! Mình chỉ thắc mắc một điều là bác captchater vừa xem phim vừa làm tốc lên 32 cũng đáng nể thật @ @ Bên cạnh đó là một câu hỏi hơi ngu nhưng canh cánh trong lòng đã lâu, có phải các ID hiển thị balance dưới dạng $ đều là ID chủ không, còn balance dưới dạng pic thì đều là ID con hết à ???

Nói tóm gọn lại mod đang tạt đầu búng ..xxx.. tất cả những ai chuẩn bị reply cái speed 4x của bác jean. Vì vậy thôi chúng ta ko nói nữa !!! Mình chỉ thắc mắc một điều là bác captchater vừa xem phim vừa làm tốc lên 32 cũng đáng nể thật @ @ Bên cạnh đó là một câu hỏi hơi ngu nhưng canh cánh trong lòng đã lâu, có phải các ID hiển thị balance dưới dạng $ đều là ID chủ không, còn balance dưới dạng pic thì đều là ID con hết à ???
Chính xác rùi đó bác. hiển thị $ là ID chủ. hiển thị số code là ID con. tình hình hiện tại. 1ID ~ 1,76 sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week