Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
tối nay ta sẽ chiến như điên sau bao tháng tu luyện cái khác nhưng tẩu hỏa nhập ma.chờ đấy

không liên quan nhưng đã kéo xong 6gb pacific rim, h đi tu luyện thôi, ko cạp kiếc gì nữa :D

Bản tin ngoài lề trong lúc 5 phút giải lao: Theo thông tin từ trong nhà ra ngõ thì ngày hôm nay dự án pix tỏ ra rất thừa thãi code, điển hình cho việc này là thả code nhanh như thỏ từ lúc sáng tỏ đến tối khuya. Bên cạnh đó là GGS các mem đang ngồi móm mồm với khái niệm " Ô đồ lót " !!! Hai sự việc trên nhìn như không liên quan nhưng thực chất đều là hệ quả của tình trạng di cư của một bộ phận không nhỏ các mem pix và các dự án khác chuyển sang ggs do đãi ngộ vô đối của nó. Đứng trước hoàn cảnh đó chúng ta là những mem trung thành của pix nên có thái độ gì ???
1/ Ko tỏ thái độ quan ngại trước hoàn cảnh này => ko làm gì hết !!!
2/ Lôi kéo mem lại pix để giảm tải và cứu giúp cho dự án GGS !!!
3/ Lôi kéo mem sang ggs để ngày nào pix cũng như thế này !!! (mình chọn cái này...)

Last edited:
Thiết nghĩ gõ pix càng ngày càng chán 1ID = 2.92 speed bọ !!! không như dự án thiên thần GGS code đẹp như mơ, load nhanh như gió, pay cao gấp đôi, người người mong đợi ở một dự án như thế vậy tại sao chúng ta không sang ggs ngay bây giờ nhỉ :)

Last edited:
Thiết nghĩ gõ pix càng ngày càng chán 1ID = 2.92 speed bọ !!! không như dự án thiên thần GGS code đẹp như mơ, load nhanh như gió, pay cao gấp đôi, người người mong đợi ở một dự án như thế vậy tại sao chúng ta không sang ggs ngay bây giờ nhỉ :)
Haha, mình khoái bác cạp chả bơ phết sườn này rồi ná :D

chém gió vừa thôi , gõ ggs chả phải đầu tư gì cả , code thì dễ gõ , bonus , pix chỉ hợp với pro thôi .........

chém gió vừa thôi , gõ ggs chả phải đầu tư gì cả , code thì dễ gõ , bonus , pix chỉ hợp với pro thôi .........

Em cũng có ý kiến như bác, những người PR trá hình cho ggs như bác quả là hiếm có, em cũng rất muốn được học tài lẻ này của bác, chỉ mong cho ggs càng ngày càng phát triển rực rỡ, pix ấy mà !!! dự án ghẻ thôi, cống rãnh thôi !!!

Mấy bro này sao cứ toàn tranh luận Pix với GGS thế nhỉ mà k thấy nói đến tình hình load. Bro nào nghỉ tay cho xin ít tính hình lúc này đi. Thanks

pix mộng pix mơ,ngó lơ xí là ....(bí) thơ dốt dễ sợ :confused:,zoo làm rồi báo cáo tình hình sau

Ta có 7 phút gõ được 103 captcha => tốc độ là 25.75/9 ID. Chia tiếp sẽ ra 2.86sp/1ID.

Sau 2 tiếng nhìn sung rơi vào mồm và kết quả được 2808 code, nếu ko có gì sai lệch chắc được khoảng 2.7$ !!! Thôi chúng ta ko nên đùa trước sự đau khổ của người khác nữa, phải nói hôm nay pix load rất chi là đã và để có được thành quả như vậy thì GGS đã góp 1 phần không nhỏ, do đó chúng ta phải biết nhớ ơn dự án GGS, dù đi đâu tôi cũng nhớ về GGS !!! Chúc GGS ngày càng lớn mạnh !!! Muôn năm !!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week