Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
toàn code bác sỹ, vãi pix

Ta có 8 phút gõ được 213 captcha => tốc độ là 26.625/9 ID. Chia tiếp sẽ ra 2.96 sp/1ID.

5h03 am 1id~2sp

Không cần ta có ta có vậy đâu cậu. Cậu làm mình thấy mắc ói quá :eek:
Nếu cậu không làm được như người ta thì đừng GATO, nếu làm được mà không làm thì cũng như là cậu không làm được
-> Dù nhìn có vẻ không bình thường hay hơi quá đáng thì người ta cũng đang đóng góp cho cộng đồng (có thể với 1 số người thì nó hơi thừa), cậu có đốt nhà thì bác này vẫn update bình thường thôi (nhìn cái chữ ký đi thì biết).
bằng chứng là mình hay nhờ update của bác này để làm việc -> rất có lợi và đỡ tốn thời gian.

Last edited:
Đang rất là buồn vì vừa xong pause đi đái mà quay lên thấy soft tự động play (rõ ràng là bấm pause rồi). Khả năng bị ban nick là rất cao rồi, mà vấn đề là mình cũng chẳng phải chủ ID, phải đợi ông anh chủ group dậy để xem có cách giải quyết hay ko... Mất toi buổi sáng rồi ...

Đang rất là buồn vì vừa xong pause đi đái mà quay lên thấy soft tự động play (rõ ràng là bấm pause rồi). Khả năng bị ban nick là rất cao rồi, mà vấn đề là mình cũng chẳng phải chủ ID, phải đợi ông anh chủ group dậy để xem có cách giải quyết hay ko... Mất toi buổi sáng rồi ...
xui cho bac vay. 5h20 1 id =1.7 sp

nếu sài XD thì không sao đâu bác, soft anti timeout mà , nếu timeout quá nhiều sẽ tự động dis acc ra, nên pix chỉ tính vài code time out đó thôi, không vấn đề gì hết. Đợi 30' sau login lại là ok rồi.

nếu sài XD thì không sao đâu bác, soft anti timeout mà , nếu timeout quá nhiều sẽ tự động dis acc ra, nên pix chỉ tính vài code time out đó thôi, không vấn đề gì hết. Đợi 30' sau login lại là ok rồi.

xài XD đó bác @ @ khi bị thì thấy các acc đều dừng lại ở 1 code và code đó cũng ngừng chạy (0s) mục Time out thì chỉ tăng lên là: 4 !!! Như vậy thì vẫn an toàn hay là ko ??? Ko biết có cách nào check được ko để biết đường mà kick ra khỏi ID chủ !!!

o_O gì cơ !!! 50 time out mà ko bị ban á ??? Thú thật 1 năm nay gõ pix ngoại trừ 1 lần mất điện làm kẹt ID gì đó khiến bị ban 3$ ra thì chưa bao giờ bị ban nữa cả. Nghe bảo time out vài lần là có nguy cơ bị ban rồi mà ?
có lời nói nên nghe và có lời nói ko nên nghe đó bạn .

tuần trc cũng pause rùi đi nhà xí giống bạn , ai ngờ nó pause có phân nửa id , 1 số id vẫn chạy , lúc lên timeout đã 14 . Vào diss id ko kịp , đã ban by correct 3$ ròi . Bạn mới timeout 4 , chắc ko sao , 14 cái như mình mí xác định

Hiện tại vẫn chưa bị ban, thử liều mạng kệ xác nó ko dismiss xem sao, được ăn cả ngã về mo. Nếu không bị ban chắc mua luôn 1 năm soft XD để cám ơn :D
timeout 4 chia đều ra 4id thì mỗi id bị trống 1 code ah , hãy vui vì bạn đi đái nhanh lẹ : ))

Hiện tại vẫn chưa bị ban, thử liều mạng kệ xác nó ko dismiss xem sao, được ăn cả ngã về mo. Nếu không bị ban chắc mua luôn 1 năm soft XD để cám ơn :D
soft XD ghi timeout để cho mình biết mình kô gõ kịp bao nhiêu code thôi, chứ thực ra khi còn 2s thì soft tự động send dontsee, dontknow, unknow or blank giúp mình rồi bác ợ, tuy nhiên khi soft pause thì chức năng này(antiTimeout) kô hoạt động nữa thì phải :D

có cái anti timeout rồi mà , timeout 10 phát là tự nó pause luôn cho rồi , tính thì trung bình mỗi acc time out 1 phát ... còn lâu mới bị ban ::D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week