[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Ngộ thật mình click ads BAP có bị lỗi đâu :| VÀo site ngon lanh hoàn toàn ko lỗi! Các thím đang dùng browser nào thế, tui đang dùng Chrome thấy ngon lành mà

The maintenance message means you're viewing the old server. Refresh the page; and if it loads the same. Try again in 30minutes.

It's working fully here. We're just waiting for the DNS to propagate everywhere.

Nếu bạn vẫn nhìn thấy thông báo bảo trì thì bạn đang xem trên máy chủ cũ, và nếu tải lại vài lần. Hay thử lại trong 30 phút sau
Hiện PV đang làm việc hoàn chỉnh. Các bạn cần chờ ít lâu để DNS truyền đến khắp nơi

Tạm dịch bậy :D

Hạy thử clear cookie của trình duyệt, rồi reset modem rồi vào lại thử nha các bạn, hãy thử lun trên cả các trình duyệt khác

Tin Tức Fanpage
Nếu bạn vẫn nhìn thấy thông báo bảo trì thì bạn đang xem trên máy chủ cũ. Hãy thử lại trong 30 phút sau
Hiện PV đang làm việc hoàn chỉnh. Các bạn cần chờ ít lâu để DNS truyền đến khắp nơi và ổn định.

Các bạn tuyệt đối ko mua quảng cáo vào thời gian này. Hãy để mọi thứ thật ổn định ít nhất là hết ngày mai.

Các lỗi thường thấy:
- Vẫn thấy thông báo bảo trì (Chưa cập nhật DNS)
- Không đăng nhập được (Chưa clear Cookie)
- Click confirm bị lỗi (Chưa đồng bộ hệ thống)

sao không vào đc nữa rồi "PaidVerts is coming back shortly".

vào thì lỗi PaidVerts is coming back shortly
klq nhưng mình đã thử không dep vào và vẫn rút về bình thường 1$ :)
sao không vào đc nữa rồi "PaidVerts is coming back shortly".
Đó là lỗi chưa cập nhật DNS và đồng bộ DNS với domain (Ai làm web sẽ rất hiểu vấn đề này)

Cách tốt nhất là bạn reset modem + clear cookie của trình duyệt + reset máy và vào thử lại xem sao. Hiện tại mình vẫn vào bình thường

Mẹo nhỏ cho các bạn vẫn bị thông báo bảo trì thì chỉ cần ra đổi dns sang google dns hoặc open dns rồi clear cookies trình duyệt là vào được mình vừa làm xong

mới tạo acc chơi game lên 17k BAP out luôn. ha ha. hôm nay rút kinh nghiệm ko tham nữa. ngày mai lại head tail tiếp. anh em nào theo ko? ha ha đã quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week