[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Con lại thánh bỏ cái *** dùm con. Trong khi người ta rút tiền ầm ầm thì thánh đang thâm nợ đó

10k BAP sao ads cáo thế nhỉ. trong khi mình hon 200k mà ads ra bèo nhèo. Đời thật bất công
cái acc ăn được 10k BAP đó tổng là hơn 20k BAP cơ mà ads cũng bèo nhèo, còn cái acc được 0.32$ hôm nay có 7k5 BAP thôi, vậy mới hài :)

Hnay đc 2 ads như này rồi :D có j` thớt pm vào yahoo minhhai_stupid chỉ mình cách dep với nhé, gà quá, hix ~.~

sao click của cậu mà sponsor vẫn làn paidverts nhỉ?
You were referred by: paidvertvn
By submitting this form you hereby agree to our Terms of Service
À đấy là acc của bà xã mềnh
Cứ thoải mái mà chiến
Có vok làm chi cho vok nó hành đủ thứ
tạo acc mới chơi lại thôi. acc kia thua hết rồi
Đừng có mà *** nữa đó

sao từ sáng đến h tớ vào không thấy cái quảng cáo nào nhỉ :(
Từ từ rồi sẽ có thôi! Hệ thống đang hoạt động lại từ từ, nên các bạn kiên nhẫn.
Nói chung hệ thống đang ưu tiên cho những bạn có đầu tư trước rồi tới free member

GhinLop ơi vậy là nó cho mình mua 11 Ads 1$ qua cổng PP hay tổng số tiền dùng để mua Ads (đã bao gồm fee) là 11$?

mình dep từ sáng tới giờ mà tiền chưa có trong tài khoản nè.contact admin 2 lần rồi mà chưa có tin tức gì.có người buy ads thì ko buy đc bị pending.hình như scam rồi thì phải.

GhinLop ơi vậy là nó cho mình mua 11 Ads 1$ qua cổng PP hay tổng số tiền dùng để mua Ads (đã bao gồm fee) là 11$?
Hình như là tổng số tiền bạn dep ko tính fee là 11$
h mình nhờ chủ thớt dep vào 10$ thì phải chuyển cho cậu bao nhiêu vậy ^^
Bạn nhờ mình dep là sao bạn? Sao bạn ko tự dep mà lại gửi tiền mình dep ?
mình dep từ sáng tới giờ mà tiền chưa có trong tài khoản nè.contact admin 2 lần rồi mà chưa có tin tức gì.có người buy ads thì ko buy đc bị pending.hình như scam rồi thì phải.
Nếu scam thì nó chuyển server làm gì cho tốn kém? Đây là lỗi khó tránh do nó bị mất gần như kết quả của 1 ngày chủ nhận nên khi đang phục hồi cộng dữ liệu mới rất dễ phát sinh lỗi/ Chưa kể bạn gửi ticket lúc nó đang ngủ thì nó contact bạn bằng cách nào? Bạn cứ gửi ticket và vào trong 4rum của nó để gửi thêm 1 bài nữa, nhớ đính kèm theo các proof buy ads để nó giải quyết nhanh nhất

mình không biết cách dep bạn à ^^, mà site hì như đang bảo trì hả, log vào toàn như này :
PaidVerts has upgraded its hosting!
Our new servers are already live, and your ISP will automatically update its settings within the next 48hours, to redirect you properly via our domain name. In the mean time, you can try to restart your router and computer.

Đó là lỗi chưa cập nhật DNS và đồng bộ DNS với domain (Ai làm web sẽ rất hiểu vấn đề này)

Cách tốt nhất là bạn reset modem + clear cookie của trình duyệt + reset máy và vào thử lại xem sao. Hiện tại mình vẫn vào bình thường
mình đã làm theo các cách của bạn mà vẫn không vào đc.:(

mình không biết cách dep bạn à ^^, mà site hì như đang bảo trì hả, log vào toàn như này :
PaidVerts has upgraded its hosting!
Our new servers are already live, and your ISP will automatically update its settings within the next 48hours, to redirect you properly via our domain name. In the mean time, you can try to restart your router and computer.
tình hình giờ hóng thôi, nâng cấp kiều gì vào thì chậm, 2 ngày này ko có 1 ads nào mặc dù có 33333BAP,:confused:
có ai hướng dẫn mình cách dep tiền vào k vậy :(, gà mờ nên cần giúp đỡ :(
mình đã làm theo các cách của bạn mà vẫn không vào đc.:(
Mình đã gửi ticket yêu cầu admin hỗ trợ vấn đề này! Hình như nó đang xảy ra 1 lỗi rất nghiêm trọng là Không đồng bộ Database, và Admin hiện tại vẫn chưa unlock ads (Thời điểm ngày chủ nhật Admin đã lock ad để tránh lỗi) nên các bạn vẫn chưa thể nhận được ads ngày hôm nay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week