[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

mình nói về cái plan á, chứ mình cũng đăng kí từ năm ngoái rồi mà
Mình nói thật mình ko mê cái plan của nó tí nào, ROI thì ngon thật 186% và 225% nhưng có khi bạn phải tốn đến nửa năm mới xong cái ROI, riêng thằng 225% thì có fast track nên nhanh hơn 1 tí. Vì site này khá đặc biệt, nó ko trả lãi cố định như các dạng site invest matrix hay HYIP mà nó dựa theo lãi thực của site hàng ngày mà chia lãi. Ví dụ hôm nay site nhận được lượng đầu tư lớn + sinh lãi được nhiều thì hôm đó bạn nhận được % chia lãi cao, có khi lên 10%
Ngược lại có khi chưa dc 1% :(

server bi sao vậy nhỉ ?? :eek::eek: Ko vào dc ?
BẠn bị lỗi như thế nào
Nếu vào ko dc bạn có thể làm theo cách sao
B1: Delete cookie của trình duyệt (Clear all history)
B2: Change DNS của bạn về google
8.8.8.8
8.8.4.4
B3: Vào lại thử Paidvert

Mình nói thật mình ko mê cái plan của nó tí nào, ROI thì ngon thật 186% và 225% nhưng có khi bạn phải tốn đến nửa năm mới xong cái ROI, riêng thằng 225% thì có fast track nên nhanh hơn 1 tí. Vì site này khá đặc biệt, nó ko trả lãi cố định như các dạng site invest matrix hay HYIP mà nó dựa theo lãi thực của site hàng ngày mà chia lãi. Ví dụ hôm nay site nhận được lượng đầu tư lớn + sinh lãi được nhiều thì hôm đó bạn nhận được % chia lãi cao, có khi lên 10%
Ngược lại có khi chưa dc 1% :(
Thấy bên MMG có 70-80 ngày thôi bạn - chắc tại dạo này m.n đầu tư PV nhiều nên ROI lên nhanh :), plan dài hạn nên nó mới uy tín đó :D

GhinLop cho mình hỏi là mỗi lần mua ad 1$ qua cổng PP là tốn 1.36$ cả fee vậy mình có thể mua 1 lượt ad 11$ cho đỡ tốn nhiều lần fee không?

Okie dc rồi bạn, mà chế độ RB là sao nhỉ
Mình ko có chế độ RB bạn à :) Vì check commision thằng này mệt lắm! Chưa kể rút ra mình lỗ tiền fee khá nhiều
Nhưng nếu bạn dep trên 10$ mình sẽ RB 100% cho bạn (Ko tính tái đầu tư) Còn trên 50$ thì sẽ rb 100% lần đầu và 50% những lần tái đầu tư
GhinLop cho mình hỏi là mỗi lần mua ad 1$ qua cổng PP là tốn 1.36$ cả fee vậy mình có thể mua 1 lượt ad 11$ cho đỡ tốn nhiều lần fee không?
Fee cũng tăng theo thôi bạn à, mà mình khuyến kích nên dep nhiều vì bạn đở tốn fee 0.25$/lần dep thì phải.

đây ảnh đây :)

Attachments

32 KB · Views: 48
mấy ngày mới được thấy cái ads to tiền thế mừng rớt nước mất :), lại vừa ra thêm 3 cái nữa được 0.1$ nữa
giờ nên mua ads luôn ko ghinlop nhỉ hay để đến mai

mấy ngày mới được thấy cái ads to tiền thế mừng rớt nước mất :), lại vừa ra thêm 3 cái nữa được 0.1$ nữa
giờ nên mua ads luôn ko ghinlop nhỉ hay để đến mai
Thím có phải ref của ta ko mà sao ta ko thấy nhận dc commision từ ads 0.32$ thế kia

Muốn thì mua thôi có gì phải xoắn! Rate bắt đầu tăng lại rồi, có lẽ sẽ sớm thấy ads siêu khủng xuất hiện tại VN

:p mình chơi cái này trước khi bác lập topic nên ko phải ref
Nhưng mà thấy ở đây đông vui nên vào xin một chân chém cùng :)

Hôm trước acc mình quên ngày sinh tưởng là bỏ rồi thế là vào cờ bạc cho hết BAP ai dè lại ăn được 10k BAP xong đến tối admin lại reset ngày sinh cho nữa, thế là lại chiến tiếp :)):D

30k BAP da di theo head tail. hu hu
Con lại thánh bỏ cái *** dùm con. Trong khi người ta rút tiền ầm ầm thì thánh đang thâm nợ đó
Hôm trước acc mình quên ngày sinh tưởng là bỏ rồi thế là vào cờ bạc cho hết BAP ai dè lại ăn được 10k BAP xong đến tối admin lại reset ngày sinh cho nữa, thế là lại chiến tiếp :)):D
10k BAP sao ads cáo thế nhỉ. trong khi mình hon 200k mà ads ra bèo nhèo. Đời thật bất công

sao click của cậu mà sponsor vẫn làn paidverts nhỉ?
You were referred by: paidvertvn
By submitting this form you hereby agree to our Terms of Service

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week