[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Thì mình nói làm lại cái banner chứ đâu có nói là tự làm đâu :p

Ban dep bằng cổng nào, giờ đã có tiền chưa, nếu chưa hảy contact với admin ngay
mình dep bằng PM 2h rồi vẫn chưa có tiền.contact admin rồi nhưng chưa thấy hồi âm.ko biết khi nào mới đc

mới tạo acc chơi game lên 17k BAP out luôn. ha ha. hôm nay rút kinh nghiệm ko tham nữa. ngày mai lại head tail tiếp. anh em nào theo ko? ha ha đã quá
kinh nghiệm gì chơi chia sẻ anh em kiếm BAP với?

kinh nghiệm gì chơi chia sẻ anh em kiếm BAP với?
Theo kinh nghiệm của các pro chiến free là khi vừa reg acc và có 500 BAP thì để dành qua ngày sau có thêm 500 BAP nữa là 1000 BAP
Tiếp tục chuyển qua *** đánh theo lũy 2 (10, 20, 40, 80, 160... 2560, 5000) Đánh lên tầm 10k nghỉ lun :))
Sáng nay vào đc ads 0,2 sướng :D
Ngon vậy :( Ta toàn ads 0.01 - 0.02

Theo kinh nghiệm của các pro chiến free là khi vừa reg acc và có 500 BAP thì để dành qua ngày sau có thêm 500 BAP nữa là 1000 BAP
Tiếp tục chuyển qua *** đánh theo lũy 2 (10, 20, 40, 80, 160... 2560, 5000) Đánh lên tầm 10k nghỉ lun :))
Đánh thế lời 1 lần cũng khoảng 10 BAP thôi bạn, với lại nếu lên 5000 là chắc chẵn lỗ, thua lỗ hơn 10k, thắng cũng lỗ 110 :D
Hồi trước mình toàn chơi x3 ( 10,30,90,...) ăn thì tích lũy từng chút một mà một khi đã thua thì thua 1 dây , đi 1 đống BAP, mà cái lúc đang thua này càng hăng, thua tiếp cho xem.
@lichdaihiep Tốt nhất là bạn đừng ham quá, lâu lâu vô quay số hay tung vài đồng xu 10 BAP là được rồi :D

186% trong bao nhiêu ngày bạn.cái HYIP của site này tồn tại đc lâu chưa bạn?
tồn tại lâu lắm rồi bạn, acc mình reg cũng hơn năm rồi mà lúc đó chưa có tiền nên chưa chơi, cũng ko hiểu rõ lắm :confused:
Theo như tình hình trên MMG thì khoảng 80 ngày là đủ 186%, dep vô nó chia ra từng đợt, và có cái chế độ gọi là Fast Track Queue , khi nào tới hạn Fast Track Queue thì bạn sẽ nhận đủ 100 lợi nhuận, bạn tham khảo thời hạn Fast Track Queue ở đây nhé http://mytrafficvalue.com/investment/log/queue.html
Hiện tại thì những người dep vào khoảng Feb 10 - Feb 16, 2014 sắp đủ 186% rồi đó :)

Last edited:
Site MTV tồn tại lâu rồi, ko phải có 80 ngày đâu mà nó gần 3 năm từ thời điểm UI còn nổi bật ở việt nam!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week