[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Thì ads của ổng buy có 1$ lấy gì ko ra 0.005, dc ko 0.005$ là may rồi, nó mà là 0.0005$ thì nhục cả mẹc
Bậy 2$ nhé, mỗi ngày như mọi ngày, thu hoạch đc 2 $ đem mua ad pack hết mà

Đúng, ads 1$ mình sẽ nhận được 0.95$ trong balance, nhưng giả sử mình lại mua tiếp ads 1$ thì mình ko đủ tiền, thiếu 0.05$ nữa, lại phải click ads đến khi balance đủ 1$, như vậy sẽ phải mất thêm BAP, đúng chưa nào.:)
sr sr mềnh chỉ viết ví dụ thôi, tức là bạn lấy số dư ra để tích lũy rồi đầu tư vào phần bên kia. Còn về tính như bạn thì đúng

Bậy 2$ nhé, mỗi ngày như mọi ngày, thu hoạch đc 2 $ đem mua ad pack hết mà
Welcome Allstart gia nhập vào phần tối ưu hóa của ta

Suốt ngày click ads 0,001 với 0,0005 đến phát chán, hnay nó cho con này mát hết cả ruột :3

Tin Tức Fanpage:

Theo như admin nói thì hầu như các lỗi đã được khắc phục, và đó là tín hiệu cực kỳ tốt. Họ sẽ có thời gian để tiếp tục phát triển những điều mới cho Paidvert.

Dự định của Admin là biến Paidvert thành 1 mô hình độc nhất và thu hút giới tham nhiều nhất trên thế giới kiếm tiền

Và hôm nay lãi EF là 10%

Ko cho phép nha bạn

Khi bạn đặt lệnh rút tiền thì nó tự động trừ khoản tiền bạn rút trong ví trước, sau đó đến ngày thanh toán thì tiền mới về

Ads sáng nay, vẫn bèo là bèo

mình có recycled ads. mà sao ads của mình không có cái nào có dấu 3 mũi tên như cái ads đầu của cậu thế. :(

Sao em thấy Min thanh toán là 10$ nhỉ? Vẫn thấy proof 1$ của các bro khác
Đâu ra min thanh toán 10$ hả bạn! PM, EGO, STP, PP đều min là 1$ mà
mình có recycled ads. mà sao ads của mình không có cái nào có dấu 3 mũi tên như cái ads đầu của cậu thế. :(
Nếu ko có thì đó ko phải là ads được tái chế bạn nha

Đến giờ xã rác rồi à
Rất tiếc mình lại dùng Ad Filter cmnr nên ko còn gặp rác
Bạn cho mình hỏi cái, nếu mua gói ad filter thì hạn sử dụng là đến khi nào (hoặc khi nào mới đến lúc phải mua gói ad filter tiếp vậy bạn), mình có đọ cmà chưa hiểu lắm. Thank

Bạn cho mình hỏi cái, nếu mua gói ad filter thì hạn sử dụng là đến khi nào (hoặc khi nào mới đến lúc phải mua gói ad filter tiếp vậy bạn), mình có đọ cmà chưa hiểu lắm. Thank
Gói ad filter ko có thời hạn nhé bạn. Bạn chỉ mua thêm khi nào bạn muốn thôi đổi giá trị giới hạn của nó!
Ví dụ lần đầu bạn đặt là 0.005$ là giá trị thấp nhất
Nhưng sau 1 thời gian sau bạn lại thấy ads 0.005$ là quá thấp và bạn lại ko muốn click nó nữa thì bạn lại dùng bộ lọc filter thay đổi thành 0.01$. Lúc này bạn sẽ tốn thêm 10$ nữa

Kết luận, bạn sẽ tốn 10$ cho mỗi lần bạn thay đổi giá trị giới hạn của của bộ lọc, còn ko thay đổi thì dùng đến khi site có sự thay đổi lớn liên quan.

Ngu quá. Thế giờ ex từ Ego sang PM kiểu gì ạ :(
Bạn đã transfer tiền từ ví PV sáng Ego rồi à! Nếu bạn ko muốn rút tiền ví đó nữa thì chỉ còn 1 cách là bạn dùng tiến đo mua quảng cáo, rồi lần sau transfer PV sang PM mà rút

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week