[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Bạn lo nhìn cái dòng fee tax mà ko nhìn chổ điểm BAP à! Nó có bị trừ đâu, nó chỉ ghi vậy thôi chứ ko trừ khi bạn sử dụng RMA

Hị hị, tất nhiên là em thấy cái balance không thay đổi, nhưng khi tính ra thì vẫn bị trừ đấy ạ.. của em đây bác

1187 - 25 - 100 = 1062.

Còn 1 vấn đề nữa em muốn hỏi bác là, mình hay dep tiền vào = cổng nào vậy? Vì em newbiw mới chỉ có Paypal thôi mà thấy fee cao quá

Cái đậu má, sáng ra phảivđến 40 ads 0.001 với 0.002 chưa ăn sáng đã click mỏi tay

ads của mình cũng như hạch ấy:eek:

BAP của mình gấp 1,5 của bạn mà giá trị ads ko bằng 1/2 của bạn, định mệnh nó bất công
Đời nó thường bất công vậy đấy bạn, thôi hy vọng ads buổi tối nó khá khẩm hơn :D

sáng ra ads thích phết :)
ĐẬU MÁ MÌNH HƠN 40K BAP MÀ CHƯA CÓ NGÀY NÀO ADS ĐƯỢC HƠN 0.45$. KO BIẾT NÓ CHIA LÃI THẾ NÀO NỮA. LÃO NÀY 20K MÀ LÃI CAO THẾ

hÌNH NHƯ SỐ CLICK ADS CÀNG CAO THÌ NÓ CHIA LÃI CÀNG CAO HAY SOA ẤY. KHÔNG BIẾT TẠI SAO NỮA? CHỦ THỚT GIẢI THÍCH CHƯA THỎA ĐÁNG CÁI TIỀN CHIA LÃI Ý. CHƯ CHƠI PTC MÀ MAY RỦI THẾ NÀY THÌ CHƠI LÀM GÌ

Hj chủ thớt, mình mới đăng ký ref cho bạn (acc phanhuy), mình mới tập chơi PTC trang này, sẵn cho mình hỏi mấy cái luôn nhé:
1. Trong web này có 2 loại đơn vị là My balance: $ và BAP (bonus ad points), và 1 BAP = 0,0005$ ví dụ mình có 500 BAP = 0,25$, tuy nhiên BAP ko quy đổi trực tiếp ra $ được mà phải thông qua các hình thức như mua Ads, recycle...đúng ko, còn cách nào chuyển BAP thành $ ko?
2. Sau khi đăng ký mình click 5 AP được 500 BAP, sau đó xài tiếp chức năng mico...gì đó trừ 50 BAP lấy 12 Ads có nên không với newbie như mình, và có 1 số cái ads thấp quá 0,0005$ thì mình có nên recyle chưa hay chờ BAP nhiều như đầu topic nói
3. Mình chơi ở công ty acc 1, về nhà chơi thêm acc 2 nữa, 2 acc 2 IP (tất nhiên là mình sẽ chú ý đăng nhập acc 1 tại cty, acc 2 ở nhà), thì có bị Block ko nhỉ?
4. trong phần members home page, cái khung your navigation bạn có thể hướng dẫn 1 số chức năng trong khung đó ko, ví dụ như my ads campaing, buy ads...cashout earnings, games, ...ko.
Thanks bạn nhé,

Hj chủ thớt, mình mới đăng ký ref cho bạn (acc phanhuy), mình mới tập chơi PTC trang này, sẵn cho mình hỏi mấy cái luôn nhé:
1. Trong web này có 2 loại đơn vị là My balance: $ và BAP (bonus ad points), và 1 BAP = 0,0005$ ví dụ mình có 500 BAP = 0,25$, tuy nhiên BAP ko quy đổi trực tiếp ra $ được mà phải thông qua các hình thức như mua Ads, recycle...đúng ko, còn cách nào chuyển BAP thành $ ko?
2. Sau khi đăng ký mình click 5 AP được 500 BAP, sau đó xài tiếp chức năng mico...gì đó trừ 50 BAP lấy 12 Ads có nên không với newbie như mình, và có 1 số cái ads thấp quá 0,0005$ thì mình có nên recyle chưa hay chờ BAP nhiều như đầu topic nói
3. Mình chơi ở công ty acc 1, về nhà chơi thêm acc 2 nữa, 2 acc 2 IP (tất nhiên là mình sẽ chú ý đăng nhập acc 1 tại cty, acc 2 ở nhà), thì có bị Block ko nhỉ?
4. trong phần members home page, cái khung your navigation bạn có thể hướng dẫn 1 số chức năng trong khung đó ko, ví dụ như my ads campaing, buy ads...cashout earnings, games, ...ko.
Thanks bạn nhé,
tớ 1IP 15 acc mà có sao đâu. rút tiền ầm ầm nè. mấy lão này đúng âm lịch quá

ĐANG BỰC MÌNH SAO ACC NHIỀU BAP MÀ ĐƯỢC CHIA LÃI ITW QUA VÔ *** THUA HẾT 50K LUÔN. ĐẠU MẸ NÓ. BỎ SITE NÀY KO CHƠI LUÔN. THẤY KO CÓ KHẢ NĂNG THU HỒI VỐN

tớ hỏi bouns mà :)
Ngay từ đầu bài viết mình đã ko đề cập đến việc bonus gì cả bạn nhé :) Cái mình bonus cho bạn là thời gian mình mày mò, tìm hiểu và giải đáp các cậu hỏi của bạn 1 cách nhanh nhất :) chắc điều ấy xứng đáng với giá trị mình nhận được từ bạn

hÌNH NHƯ SỐ CLICK ADS CÀNG CAO THÌ NÓ CHIA LÃI CÀNG CAO HAY SOA ẤY. KHÔNG BIẾT TẠI SAO NỮA? CHỦ THỚT GIẢI THÍCH CHƯA THỎA ĐÁNG CÁI TIỀN CHIA LÃI Ý. CHƯ CHƠI PTC MÀ MAY RỦI THẾ NÀY THÌ CHƠI LÀM GÌ
sai lầm nha bạn :) Số click của mình 100% lớn hơn các bạn mà nhiều lúc vẫn có nhận được quản cáo giá thấp
Giá trị ads chỉ có 1% may mắn thôi bạn à, còn đa phần tùy thuộc vào nhóm BAP và mức độ chia lợi nhuận. Các bạn nên nhớ rằng giá trị BAP của bạn khi quy đổi ra $ thì mỗi ngày bạn cũng nhận dc giá trị dao động từ 1% - 2%. Các bạn cứ đòi quản cáo giá cao trong khi các bạn lại ko nghĩ đến lợi nhuận thực của PV có thể tạo ra trong 1 ngày. Nó phải tương quan với nhau thì mới bền vững.

Thanks bạn nhé,
1) Ko còn các nào đổi BAP ra $ ngoài việc click quảng cáo
2) Bạn có thể recycle với nhựng ads thấp, và đừng active chế độ recycle trong myaccount, hãy đề dành những ads đã recycle đó vào lúc bạn có thật nhiều BAP và đã dùng Ad Filter
3) Ko hỗ trợ các vấn đè về cheat :)
4) Giải thích các chức năng trong Navi
  • My Ad Campaigns <-- Nơi bạn quản lý các quảng cáo mà bạn đã mua
  • Buy Ads <-- Nơi bạn mua quảng cao, và quảng cáo bạn mua được cộng thêm 3100 BAP trên 1$ mua quảng cáo
  • Paid Ads (0) <-- Chổ bạn click các quảng cáo BAP và $
  • Cashout Earnings <- Nơi quản lý tiền ở các ví, và có thể rút tiền, thêm tiền, add tài khoản banking, chuyển đổi tiền
  • Games <-- nơi cung cấp các game mà bạn phải chơi bằng BAP, tức nhiên là thắng bạn sẽ nhận dc BAP
  • Refer Friends <-- Nơi quản lý các bạn bè được bạn mời thông qua link giới thiệu
  • My Account <-- Quản lý tài khoản, bộ lọc quảng cáo, chức năng recycle,...
  • System Statistics <-- Bản thống kê số liệu về số tiền, số thành viên,... mỗi ngày

ĐANG BỰC MÌNH SAO ACC NHIỀU BAP MÀ ĐƯỢC CHIA LÃI ITW QUA VÔ *** THUA HẾT 50K LUÔN. ĐẠU MẸ NÓ. BỎ SITE NÀY KO CHƠI LUÔN. THẤY KO CÓ KHẢ NĂNG THU HỒI VỐN
(1) Vậy mình hỏi bạn tổng cộng hôm qua bạn được bao nhiêu $
(2) Rồi số BAP của bạn là bao nhiêu, khi quy đổi qua $ thì bạn được bao nhiêu
Tỷ lệ % giửa (1) và (2) của bạn như thế nào?
Ngay từ đầu có ai cam kết cho bạn là sẽ nhận được lợi nhuận khủng từ PV ko?
Lý do bạn kêu ko hồi được vốn là vì sao?
Bao nhiêu người đầu tư 100$, 200$,..., 1000$ mà họ chưa than phiền trong khi bạn đã đầu tư bao nhiêu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week