SCAM PaidVerts Reviews : SCAM or LEGIT ?

Chế độ RCB Mãi Mãi và Bonus của mình như sau:

Bonus 1$ Khi ref của mình Buy Ads 30$ ( trong lần đầu tiên)
Bonus 0.5$ Khi ref của mình Buy Ads 15$ các bạn đc BN 1$ thì ko đc hưởng nữa nhé )
RCB 100% số tiền các bạn Buy Ads ( Forever nhé)
RCB 30% số tiền click ads ( mình chỉ RCB 30% click ads của các bạn khi các bạn Buy Ads trên 600$, forever luôn)

ADS khủng ngày 20/1 đây

đổi bap ra share -> bán share lấy $ -> rút $ về tài khoản -> reg lại acc mới :D :D
Theo cách này thì sẽ bị lỗ kinh khủng ,cứ để click hết BAP về 0 rồi rút ra ,ref người khác thì sẽ lợi hơn :D
Ví dụ luôn : giá đổi từ BAP >> share giờ là 302 BAP ,giá bán 1 share >> $ 0.0893
3100 BAP nếu click ads thì dc 1,55$ .Nếu đổi ra share :
3100 BAP / 302 BAP = 10.26 share ( tính luôn lẻ )
10.26 share x 0.0893$ = 0.92$
Quá lỗ phải ko :D

Last edited:
Theo cách này thì sẽ bị lỗ kinh khủng ,cứ để click hết BAP về 0 rồi rút ra ,ref người khác thì sẽ lợi hơn :D
Ví dụ luôn : giá đổi từ BAP >> share giờ là 302 BAP ,giá bán 1 share >> $ 0.0893
Ờ ... :v thế trong thời gian chờ rút hết BAP so với việc chịu lỗ dep vào lấy nhóm mới để duy trì thì cái nào lỗ hơn nhỉ ~~

Ờ ... :v thế trong thời gian chờ rút hết BAP so với việc chịu lỗ dep vào lấy nhóm mới để duy trì thì cái nào lỗ hơn nhỉ ~~
Cái lỗ sẽ quá lớn nếu nhóm BAP càng cao ,vào nhóm mới lấy ref back sợ ko bù nổi :DChỉ mang tính chất tham khảo thôi ,còn quyết định sao là tùy mỗi người mà ;)

Minh da ref cho bạn rồi
Id: thienantm
Mà giờ mình chưa có Pm
Bạn bán pm cho mình luôn được không

Đúng là như vậy, nhưng nếu muốn đổi upline để kiếm thêm thu nhập thì cần phải thế thôi :D
Minh da ref cho bạn rồi
Id: thienantm
Mà giờ mình chưa có Pm
Bạn bán pm cho mình luôn được không
cậu cần bao nhiêu PM

Bonus 0.5$ Khi ref của mình Buy Ads 15$ các bạn đc BN 1$ thì ko đc hưởng nữa nhé )
RCB 30% số tiền click ads ( mình chỉ RCB 30% click ads của các bạn khi các bạn Buy Ads trên 600$, forever luôn)

600$ cao thế bạn :D

RB thêm 30% mà bạn :D :D
Chưa có Group nào có chế độ này nhé ;););)
200$ thì mem còn có động lực lên là lên chứ....:D nhà nghèo mà :)
sao bạn không cho cái mốc buy 100$ thì 10%
200$ thì 15%... chẳng hạn coi như củng giúp mem của mình rồi mà còn có chút buy ads đều đều !

200$ thì mem còn có động lực lên là lên chứ....:D nhà nghèo mà :)
sao bạn không cho cái mốc buy 100$ thì 10%
200$ thì 15%... chẳng hạn coi như củng giúp mem của mình rồi mà còn có chút buy ads đều đều !
Good idea !!!
Nhưng như thế khó kiểm soát mem lắm cậu à :(:(
Cậu tính ref cho mình à ?:)

Good idea !!!
Nhưng như thế khó kiểm soát mem lắm cậu à :(:(
Cậu tính ref cho mình à ?:)
ko khó đâu cậu....có thể nói mem chụp hình account để cho cậu xem mà. biết ngay nó mua bao nhiu ads luôn ma !
ra tết mình mới chơi bây giờ công việc cuối năm nên cty bận lắm...chỉ tham khảo thôi..cậu có chế độ tuyển ref tốt thì theo cậu củng good mà..quan trọng là BN và Suport nhiệt tình là ok ngay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week