[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
:confused::confused::confused::confused: cuối cùng cũng đủ
TOTAL : 78917 $0.07 USD $5.19 USD

Thân chào pp

active payment hay active acc bác . active acc thì acc e đc active r` . mà statut kêu là nextpayment 28/6 lận cứ thog thả :D

Điều cơ bản nhất khi chơi là nên đọc qua FAQ và TOS của net để xem nó nói gì.:D:D

mà ko hỉu s 2 bửa nay rate nó cao fết :D

và e đã tìm thấy nó : For your first payment after you have reached the minimum payment amount, you must contact Customer Services to request it. Click the “Contact” link at the top of this page. :v

mà ko hỉu s 2 bửa nay rate nó cao fết :D

và e đã tìm thấy nó : For your first payment after you have reached the minimum payment amount, you must contact Customer Services to request it. Click the “Contact” link at the top of this page. :v

Nếu là real thì còn cơ hội, chớ chít mà nhìn hình đó thì ko qua vòng gửi xe rồi.

Nếu là real thì còn cơ hội, chớ chít mà nhìn hình đó thì ko qua vòng gửi xe rồi.
e vô độg tà đạo thì đươg nhiên là cheat r` :v. ko hỉu s mấy pửa trước rate có 0.1 àk chả hỉu s 2 hôm nay wẩt lên 3~4. ssh cũg jốg như trước thôi cách làm cũg ik z . view còn jảm nữa mà chả hỉu s nó lên cỡ đó

Trafficbooker nó mới chấp nhận site hồi sáng, giờ đc như ri có ổn ko mấy bác, rate mấy bác bao nhiêu
DATE------------RECEIVED-----PAID----RETURNED-----eCPV------EARNINGS
2015-07-04-----854----------------455-------399-----------------1.03$-------0.4686

e vô độg tà đạo thì đươg nhiên là cheat r` :v. ko hỉu s mấy pửa trước rate có 0.1 àk chả hỉu s 2 hôm nay wẩt lên 3~4. ssh cũg jốg như trước thôi cách làm cũg ik z . view còn jảm nữa mà chả hỉu s nó lên cỡ đó

:):):). Chúc bạn may mắn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,837
Latest member
hello88beer

Most viewed of week