[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Trafficbooker nó mới chấp nhận site hồi sáng, giờ đc như ri có ổn ko mấy bác, rate mấy bác bao nhiêu
DATE------------RECEIVED-----PAID----RETURNED-----eCPV------EARNINGS
2015-07-04-----854----------------455-------399-----------------1.03$-------0.4686
chạyy kiểu gì mà returned bằng với paid view thế bác=)).. Kiểu này k ăn banned hơi phí =))

Trafficbooker nó mới chấp nhận site hồi sáng, giờ đc như ri có ổn ko mấy bác, rate mấy bác bao nhiêu
DATE------------RECEIVED-----PAID----RETURNED-----eCPV------EARNINGS
2015-07-04-----854----------------455-------399-----------------1.03$-------0.4686
đầu tháng mà chạy làm gì bác, đợi cuối tháng chạy

popasd tính ip kiểu gì vậy mấy thanh em dùng tool smartbosttraffic chạy ssh mà chả thấy cập nhật..vào thông kê có để ý thấy chặn vpn proxy..chắc bỏ

ẻm đã reply : Next Sunday 05/07/2015 our system will calculate your global earnings accumulated until 28/05/2015 and you will receive it on Monday 06/07/2015.
trước 28/5 có đc đồg mịa j` đâu mà payment chời :eek:.
như thế này là active chưa các bác : From now on, the payments will be sent automatically, providing the minimum payout is reached and there are no infringements of ExoClick terms/guidelines .
@ckv2015 @KnightFlyCn

bác thread sau khi xúc thêm 50k inter của em thì quy ẩn giang hồ rồi à :(

Đợi bác trở lại và lợi hại hơn xưa :cool:

ẻm đã reply : Next Sunday 05/07/2015 our system will calculate your global earnings accumulated until 28/05/2015 and you will receive it on Monday 06/07/2015.
trước 28/5 có đc đồg mịa j` đâu mà payment chời :eek:.
như thế này là active chưa các bác : From now on, the payments will be sent automatically, providing the minimum payout is reached and there are no infringements of ExoClick terms/guidelines .
@ckv2015 @KnightFlyCn

rồi đấy, nhưng ít ra sẽ đc pay lần sau chứ ko bị ban . ngon rồi đấy, cheat kinh dị vào bác, cho nó pay xong ban luôn :D:D

chạyy kiểu gì mà returned bằng với paid view thế bác=)).. Kiểu này k ăn banned hơi phí =))
RETURNED là nó ko trả tiền cho view đó hả :(( chết mịa mình rồi mới chạy đc 1 buổi :v

Hay do mình cho click vào line trên site rồi ads của trafficbroker nó load lại lần nữa, và lần này nó ko tính -> số view paid và returned xấp xĩ nhau

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,550
174,837
Latest member
hello88beer

Most viewed of week